Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kết quả tuần 2 "Khám phá smartphone, rinh HTC Butterfly" & Câu hỏi tuần 3

TDNC
18/4/2013 8:42Phản hồi: 628
Kết quả tuần 2 "Khám phá smartphone, rinh HTC Butterfly" & Câu hỏi tuần 3

Trong tuần thứ hai, chúng ta có 1.060 bạn tham gia trả lời câu hỏi do HTC đưa ra, bao gồm có 349 bạn trả lời đúng từ tuần thứ nhất, sau khi lọc ra chúng ta có tiếp 132 bạn (trong số 349 bạn) đã có câu trả lời hoàn toàn chính xác. Hôm nay mình sẽ công bố danh sách những bạn trả lời đúng câu hỏi của tuần thứ hai, chọn ra người có câu trả lời đúng và sớm nhất và bốc thăm ra 1 bạn may mắn nhất để trao 2 voucher trị giá 500.000 đồng/voucher. Sau đó là công bố tiếp câu hỏi tuần thứ 3.

Lưu ý: Danh sách đính kèm bên dưới là những bạn đã trả lời đúng câu hổi của cả tuần 1 lẫn tuần 2, nên nếu bạn trả lời đúng tuần 2 mà không tham gia tuần 1 hoặc có tham gia mà trả lời sai thì sẽ không có tên trong danh sách này, nhưng vẫn có thể tham gia tiếp các tuần tiếp theo để nhân phần thưởng voucher.

Kết quả tuần 2:
  • Số bạn trả lời đúng: 132 người (danh sách được đính kém ở cuối bài).
  • Bạn trả lời dúng và nhanh nhất: nhattan2012 - (1 voucher trị giá 500.000 đồng).
  • Rút thăm may mắn: duonglong93 (STT: 715) - (1 voucher trị giá 500.000 đồng).
Tất cả mọi người đều có thể tham gia tuần thi thứ 3 này và trúng thưởng Voucher tiếp. Nhưng chỉ có 132 bạn kia mới có cơ hội trúng giải HTC Butterfly. Tinh tế sẽ liên lạc với những bạn trúng thưởng qua điện thoại để trao giải trong vòng 15 ngày sau khi công bố kết quả này.

Video bốc thăm trúng thưởng tuần 2:

-----------------------------
Thời gian dự thi tuần 3:
Từ hôm nay cho đến hết ngày 24/04/2013.

Nội dung, giải thưởng và thể lệ cuộc thi bạn có thể xem lại ở bài viết này.

HƯỚNG DẪN TRẢ LỜI CÂU HỎI
Bạn nhìn lên phía trên bài viết này, có một cái khung "Khám phá smartphone, rinh HTCButterfly" - Tuần xxx". Nhấn vào nút "Tham gia" để bắt đầu trả lời câu hỏi. Trả lời xong hết nhấn nút "Tham gia" một lần nữa để nộp bài. Mỗi người chỉ có thể trả lời một lần/tuần nên bạn hãy kiểm tra kỹ trả lời trước khi bấm nhé.

Lưu ý: bạn nên điền chính xác tên, email và số điện thoại trong cả 3 tuần để BTC dễ dàng xác định quyền chiến thắng của bạn.

628 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi từng có cái HTC chạy WP.
Em này có vẻ ngon.
Máy nhìn mỏng nhỉ
@Sangn
Trong bài có hướng dẫn đó.
@dihuta Thanks bạn mình đọc lướt nên không thấy😁
@Sangn Bóc tem âm thầm mà ai cũng biết! 😁
Bác nào trúng thì xuân nhỉ 😁
luuhung02
ĐẠI BÀNG
11 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
(Thông tin chính xác là thông tin được lưu lại khi bạn điền form. Mọi sửa chữa tại bài này không có tác dụng với dữ liệu đã lưu.)
------------------------
luuhung02 đã điền thông tin tham gia.
ronaldomu
TÍCH CỰC
11 năm
Hic anh TDNC xem lại vòng 1 giùm em được không ạ? 😔 em nhớ là em trả lời đúng hết mà k thấy có tên vòng 1 ạ :| Em cám ơn anh 😃
kuko87
ĐẠI BÀNG
11 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
(Thông tin chính xác là thông tin được lưu lại khi bạn điền form. Mọi sửa chữa tại bài này không có tác dụng với dữ liệu đã lưu.)
------------------------
kuko87 đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
katarunang đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
tuan11111111 đã điền thông tin tham gia.
sushior
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao câu hỏi tuần 2 mình trả lời đúng mà ko có trong danh sách nhỉ
BTC soát lại hộ mình với
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
minhtuan7984 đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
nhan2768 đã điền thông tin tham gia.
chipchip2
ĐẠI BÀNG
11 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
chipchip2 đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
Hùng CB đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
mrlenguyen111 đã điền thông tin tham gia.
kieuqtoan
TÍCH CỰC
11 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
kieuqtoan đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
kakavl2010 đã điền thông tin tham gia.
kieuqtoan
TÍCH CỰC
11 năm
Xin kiểm tra lại tuần 2 ạ? e trả lời đúng hết mà sao không thấy có tên trong danh sách nhỉ 😔
@kieuqtoan anh ý cuộn nhanh thế làm sao mà nhìn đc.. cũng k thấy mình đâu. hx
kieuqtoan
TÍCH CỰC
11 năm
@giangbeo789 ý là trong danh sách đính kèm ở cuối bài #1 cơ mà bác ơi 😔
tuần 1 e có trong danh sách 349 người rồi mà, tuần 2 trả lời đúng thì phải có trong danh sách 132người chứ :(
@kieuqtoan Bạn có trả lời đúng tuần thứ nhất hoặc có tham gia tuần thứ nhất không 😁. Danh sách đó lọc ra từ 349 người đúng từ tuần nhất, lọc dần lọc dần tới tuần này và các tuần sau để tìm ra người nhận butterfly nhé.
thaithoa
ĐẠI BÀNG
11 năm
@o0_iam_0o_me Kết quả tuần 2:
  • Số bạn trả lời đúng: 132 người (danh sách được đính kém ở cuối bài).
  • Bạn trả lời dúng và nhanh nhất: nhattan2012 - (1 voucher trị giá 500.000 đồng).
  • Rút thăm may mắn: duonglong93 (STT: 715) - (1 voucher trị giá 500.000 đồng).
vây btc nên ghi rõ ra ghi như thế này khiến ng khác hiểu nhầm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
HoangPigg đã điền thông tin tham gia.
ronaldomu
TÍCH CỰC
11 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
ronaldomu đã điền thông tin tham gia.
songnhiteen
ĐẠI BÀNG
11 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
songnhiteen đã điền thông tin tham gia.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019