Kết quả vòng 2 và thông báo tiếp theo cuộc thi Hỏi Đáp về Nokia X6

niky
18/6/2010 3:15Phản hồi: 15
Kết quả vòng 2 và thông báo tiếp theo cuộc thi Hỏi Đáp về Nokia X6
Xin chào và rất cám ơn các bạn đã tham dự cuộc thi Hỏi Đáp về Nokia X6. Sau khi công bố thể lệ vòng 2 thì Ban Quản Trị đã tiếp nhận gần như đầy đủ các email trả lời theo đúng thời hạn đã công bố. Sau đây là kết quả của vòng 2thông báo vòng cuối cùng.

_ Lịch và thể lệ vòng bốc thăm trực tiếp:

• Buổi Offline diễn ra lúc 6 giờ 00 (18:00 PM) chiều ngày Thứ Bảy, 26 tháng 6 năm 2010 Tại Cafe Tinhte (bản đồ: cafe.tinhte.com). Bạn nào không thể đến được thì xin gọi vào số đt 0822469600 để được trợ giúp.
  • Yêu cầu 15 bạn có địa chỉ email như trong danh sách dưới đây có mặt đúng giờ để đảm bảo quyền lợi.
  • Vòng bốc thăm trực tiếp sẽ diễn ra làm 2 phần. Phần 1, bốc thăm chọn ra 3 bạn may mắn nhất để vào vòng cuối. Phần 2, cũng là vòng cuối, sẽ bốc thăm để chọn ra người may mắn nhất trong 3 bạn may mắn trước đó nhận chiếc X6 của chương trình.
_ Đáp án cho 2 câu hỏi trong email vòng 2 đã được gởi cho các bạn như sau:

• X6 là chiếc di động dòng X thứ 3 được chính hãng Nokia bán ra tại Việt Nam, Đúng hay Sai?
=> Câu trả lời là SAI. X6 là chiếc di động dòng X thứ 2 được chính hãng Nokia bán ra tại Việt Nam, sau X3.

• Theo bạn, đã có bao nhiêu người tham dự trả lời các câu hỏi vòng 1 lọt vào danh sách tham dự vòng 2 này?
=> Theo danh sách đã sàng lọc, sau vòng 1, đã có 117 bạn được chọn vào vòng 2.

_ Danh sách 15 bạn trả lời đúng câu 1, gần chính xác con số câu 2, xếp theo thứ tự thời gian như sau:

Xin cám ơn và hẹn gặp lại!
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hic, em trả lời câu 1 là đúng cho nên em bị rớt, cùi bắp quá, ghét nokia quá, trên trang nokia.com.vn thì có x2, x3, x6 mà 😃
Chúc các bác may mắn nhé😃
se7en2008
TÍCH CỰC
14 năm
Trùi ui, mình dự đoán là 100 người, trả lời đúng luôn câu 1, nhưng ko để ý gửi chậm 1 ngày thế mà BTC vẫn loại em ah, tội em wá hichic
Chúc mọi người mai mắn nha ;) :p
totoro83
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ôi , mình được vô gòi , mà thứ 7 mình lại ko rảnh mới đau chứ ....? Hic hic hic
phanvdam
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chúc các chiến hữu may mắn, mình ko may trả lời sai câu thứ 2, hixhix
Tiếc là mình không trực tiếp vào trong Nam đc ^^, hi vọng dịp không xa có cơ hội vào cafe tinhte ^^
jacktruong
ĐẠI BÀNG
14 năm
ôi,mih đoán tận 741.Ko ngờ lại ít người vậy 😔(
insoul
TÍCH CỰC
14 năm
Chúc các bác may mắn 😃
em ở tận Hà Nội, vậy thì phải làm sao nhể ?
chungnguyen
ĐẠI BÀNG
14 năm
hu ra mình trả lời trúng rồi bây giờ chỉ còn đợi bốc thăm thôi! Cái này thi tùy thuộc vào vận may thôi! 😃. Khi đến k biết có cần mang gì chứng minh k nữa?
demonvn
TÍCH CỰC
14 năm
hehe, vui quá vui quá, em dự đoán 35 thấy kết quà là 117 tưởng rớt ai ngờ được, may mà nhờ push mail của e72 nên em mới nhanh tay lẹ mắt reply, hehe. cảm ơn các bác nhìu, cầu trời cho em may mắn :* 1/15 hix hix, mộ phật
totoro83
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không biết ai trúng được con x6 nhỉ ? Không thấy thông báo gì hết , chắc ko phải mình gòi ..... Hì hì hì
Bạn có email: vinh.huy@ovi.com vui lòng gởi đầy đủ thông tin cá nhân cho mình theo email ovi để mình thông báo giải thưởng.

Xin cám ơn.

Thân!
Xin thông báo lại lần nữa: Bạn nào có email vinh.huy@ovi.com vui lòng thông tin gấp thông tin cá nhân cho mình qua email hoặc qua diễn đàn để làm thủ tục nhận giải thưởng.

Xin cám ơn.

Thân!
-----------!----------!-----------
Close top!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019