KeyOne là chiếc điện thoại BlackBerry được đặt trước nhiều nhất của nhà mạng Rogers, bạn nghĩ sao?

sonlazio
28/5/2017 1:20Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanduc
TÍCH CỰC
7 năm
Có khi nao
có khi nào cái vụ wannacry do blackberry phát tán không nhỉ thấy có chữ Ry giống nhau
@vanduc wannacry = wanna + cry = muốn khóc 😁
Chau757
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vanduc thuyết âm mưu chăng 😆
leo007
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chờ từ tháng 2, bây giờ thì đã xài ip7. Để quay lại xài keyone chắc vài năm nữa.
Bạn nghĩ sao hả, mình nghỉ cho mình để mình tập ném vào tường chơi cho vui chứ đừng nói từ dùng với mình với cái loại điện thoại chết yểu đó ...
philong.ktnn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thichlangthang có thằng ngu nào tự dưng mang cái đt 18tr cho bạn chọi k.
Đéo hiểu bạn đầu óc kiểu mẹ j mà phát biểu ngu thế
Mình nghỉ chắc là 1 chiêu PR giữa BB và Rogers 😁
oe oe
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình nghĩ máy này ngon như xài con 625 thì hơi bèo...
supzzo
TÍCH CỰC
7 năm
Các thánh nên tìm hiểu BB nó đang làm gì đi, suốt ngày chết với sống miết, giống như thầy bói xem voi vậy. Thánh nào không quen xài BB hoặc mua về giải trí nhiều mình khuyên đừng có mua, bác nào thích mà than giá cao thì chờ nó giảm giá rồi mua. Hiệu ứng đám đông, chưa xài chỉ nghe bàn tán rồi hùa theo chém như thật.
TND NO
TÍCH CỰC
7 năm
thấy priv tốt hơn chiếc này mà có giúp blackberry làm ăn tốt lại đâu
thiết nghĩ mấy người mua máy là để chơi game, giải trí là chính đâu, nên cấu hình đấy là vừa đủ dùng mượt tác vụ hàng ngày, còn đâu thì vẫn là giá cả
Tientit
ĐẠI BÀNG
7 năm
Với cấu hình hình như vậy thì dùng cũng ok rồi với thiết kế của nó không lẫn đi được, là một sự khác biệt đáng để dùng
Giá 13 chai thì số luợng bán ra chắc đếm trên đầu ngón tay.
Mạnh NĐ
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đánh giá e này rất đẹp, đang kết G6 vì G5 trc ko thấy chết main, nhưng gần đây xuất hiện nên khá chùn 😆
KuTom1
CAO CẤP
7 năm
Ngoại hình xấu hơn dòng Bold và Passport. Chẳng qua là nhờ android nên có người mua thôi. Nhưng rồi xem, chả thu hoạch được nhiều đâu.
thanhtinh
TÍCH CỰC
7 năm
Chục con BB từ cũ nát tới bóc seal trong tủ rồi. Đíu chơi với bọn đem con bỏ chợ này nữa.
Nói chung ông @cuhiep review cây keyone như c c c.

Trình review hoặc là xuống cấp hoặc là vẫn lưu luyến BB.
Chẳng có suy nghĩ j cả.
Bb sẽ mãi là 1 tượng đài của điện thoại. Nhưng đó sẽ là lịch sử.
Ngta sẽ nhắc đến bb với những phong cách lịch sự, độ hoàn thiện cao của sp, bàn phím cứng. Chỉ là dt đó không còn phù hợp với hiện tại.
7xpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp nhỉ. Hy vọg bb và nhiều ông ság trở lại để 2 ôg sung táo có đối thủ mà hạ giá và cải tiến nhanh hơn cho ng dùng nhờ hehe.
toicuatoi87
ĐẠI BÀNG
7 năm
bản thân mình thấy rằng không nhất thiết phải là cấu hình đụng nóc mà là trải nghiệm tốt hay không thôi

đối với một số người họ k cần công nghệ lắm, cụ thể là 1 số người làm việc nhiều thì đối với họ công việc và sự ổn định đặt cao nhất và cả một số người họ đã nghiện cái bàn phím đấy thì cũng thường không có xu hướng là từ bỏ
ufdb
CAO CẤP
7 năm
cũng thích lắm nhưng có 2 lý do khiến mình đắn đo:
1 - đồ tàu nên dễ dính phần mềm gián điệp tàu
2 - giá sẽ còn phân nửa sau 1 hoặc 2 năm 😃
@ufdb bác tính buôn máy hay sao mà tính giá em sau 2 năm. quan trọng là trong 2 năm đó bác có happy với em nó không? còn không có nhu cầu dùng bán đi thì kệ nó, theo thị trường thôi.
tương87
ĐẠI BÀNG
7 năm
đã được cầm em nó, rất đẹp!
mountain90
ĐẠI BÀNG
7 năm
Rất thích em này luôn. Đợi bình ổn giá cũng cố mua lấy 1 cái để làm súng chính thôi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019