Khắc phục vấn đề với Kies 2.0.2.11071_128 Samsung Apps Store

nht_arsenal
5/8/2011 13:43Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuong2787
ĐẠI BÀNG
11 năm
thank nhiều nha
cho e hỏi sao e tải samsung kies về rồi nhưng k có samsung apps thì là thế nào? vì em cũng k rảnh lắm nên nếu được thì chỉ từng bước 1 dùm em với em đang dùng con wave 1
@huongle1070 Bạn chỉnh như hướng dẫn bài 1 đó bạn 😃
luc em go vao run roi go regedit thi no bao loi chi ah. hic
@huongle1070 Lỗi gì vậy bạn ?!? Nếu ko vào được thì có thể bị khoá Registry
- Triệu chứng: Khi bấm Start > Run > gõ regedit chỉ nhận được một thông báo "Registry editor has been disabled by your administrator".
- Khắc phục : Run > gpedit.msc > User Configuration >Administrative Templates > System > Prevent acceess to registry editing tools > Properties, và cửa sổ Prevent access to registry editing tools Properties hiện ra, click chọn vào Enabled thì thanh khung hiện ra màu trắng có chữ No thì chỉnh nó thành Yes và click vào Apply & lại tiếp tục click chọn vào chữ Not Configured và nhấp OK. Đồng thời restart lại máy.
e chinh nhu c noi roi nhung van ko duoc chi ah no van bao " regitstry editting....."
chết cha, có samsung kies cho ubuntu k mấy bác
@lqphuong92 Mình ko/chưa dùng Ubuntu nên ko rõ HDH thế nào nhưng trên website ko thấy ghi cho Ubuntu 😃
em muốn xóa Kié, chỉ em cách xóa với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
@peQuynh Trên PC/Lap bạn vào Settings/Control panel/Remove Program thôi bạn 😃
-> Hoặc bạn muốn gỡ sạch thì bạn search phần mềm Your Uninstaller, chọn ứng dụng Kies cần gỡ nó sẽ xóa hết - kể cả Registry cho bạn ;)
hay quá ụp ba cái hii 😃 thanhk anh nhiều
anhneond
ĐẠI BÀNG
11 năm
em cài kies thành công nhưng khi ấn vào biểu tượng Kies nó lại không thấy hiện gì hết là bị sao ạ
xeloidap
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhneond phải cài lại thui !
@anhneond Bạn kiểm tra xem máy cài Net Framework 4.0 chưa thì cài bổ sung bạn nhé 😃
anhneond
ĐẠI BÀNG
11 năm
@LIENHUONG tks anh dung là thiếu net 4.0 thật..
kies của mình ko có app,ko thể tải ứng dụng.có ai bít cách khắc phục ko.Mình dùng bả mới nhất.
@nguyendat_dc Bạn xem bài 1 để chỉnh Registry bạn nhé 😃
Các bạn cho mình hỏi chút.Samsung Kies của mình mới update lên phiên bản mới nhất 2.5.2.13021_10 vào ngày 19/02/2013 vừa rồi. Điện thoại mình mới cài lại hệ điều hành nên muốn cài lại một số ứng dụng thông qua Kies nhưng khi chọn một ứng dụng nào đó mà mình đã download từ trc đó nó còn lưu ở lịch sử trong tài khoản, giờ mình muốn tải lại là nó cứ bắt vào phần hiển thị những ứng dụng đã tải rồi và tải lại ở đó. Nhưng vấn đề là ở đó nó chỉ hiển thị có 1 trang ứng dụng thôi à. Nếu ứng dụng mình muốn tải nằm ở 1 trong số các ứng dụng đó thì tải đc bt nhưng những ứng dụng khác thì ko đc vì nó hiển thị bị thiếu, ko hiển thị đầy đủ tất cả các trang ứng dụng mình đã tải nên mình ko thể tải đc. Ai biết g.quyết v.đề này có thể giúp mình đc ko? Cảm ơn!
manhlinhbs
ĐẠI BÀNG
11 năm
tks bác 😁
i love you , man !
mình hiện đang xài kies 2.5.2.13021_10 nhưng cập nhật plugin k dc. ai giúp mình với mình thử cách doi Us UK j đó thành VN rồi nhưng vẫn k đc 😔
S4 9500 bị lỗi kies vậy fix sao vậy các pro 😔
loi kies.jpg
@nambavuong S4 bạn dùng cái kies này làm chi cho mệt vậy
đã hiện ss app nhưng kie báo không thể RUN

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019