Khắc tên ra mắt Túi phụ kiện SEN: cao cấp và tiện lợi

cuhiep
22/3/2024 15:20Phản hồi: 84
Khắc tên ra mắt Túi phụ kiện SEN: cao cấp và tiện lợi
Anh em yêu thích đồ công nghệ hay làm việc với đồ công nghệ cần rất nhiều phụ kiện khác nhau để trải nghiệm cuộc sống và công việc tiện nghi hơn, thoải mái hơn. Túi phụ kiện SEN được làm ra để giúp anh em có được trải nghiệm giữ gìn phụ kiện công nghệ trong một trạng thái thân thiện và cao cấp với vật liệu da thuộc. Thiết kế đơn giản một ngăn và dây kéo xịn từ YKK cũng giúp cho trải nghiệm lấy và bỏ đồ vào nhanh chóng và tiện lợi hơn bao giờ hết.

Túi phụ kiện SEN đang được cho đặt hàng trước với quà tặng đặc biệt là ưu đãi giảm 30%. Anh em có thể đặt thông qua:

Túi có kích thước 210x100x50 (mm) để được nhiều phụ kiện và dễ dàng bỏ vào trong balo lay túi xách.

Túi được làm từ da bò thuộc cao cấp cho cảm giác êm ái, mềm mại và thân thiện khi cầm trên tay.

Miệng túi lớn dễ dàng tiếp cận với các món phụ kiện hơn.

Với túi phụ kiện anh em sẽ bảo vệ tốt hơn đồ công nghệ của anh em, tránh lạc hay để quên.

Quai túi giúp lấy túi ra khỏi balo hay túi xách dễ dàng, thoải mái.

Dây kéo YKK với đầu kéo được Khắc tên làm bằng da nên thao tác mềm mại và thoải mái.

Túi phụ kiện SEN được may thủ công với đường chỉ thiết kế độc quyền của Khắc tên.

Quảng cáo

Bên trong là lớp vải lót chất lượng cao.

Đường chỉ được may thủ công.

Thông tin cơ bản

• Tên: Túi phụ kiện SEN
  • Thiết kế bởi Khắc tên
  • Sản xuất tại Việt Nam
  • Kích thước: Tổng thế: 210x100x50 mm, Lọt lòng: 205x95x45 mm
  • Màu sắc: đen hạt (73), xanh đen hạt (136), đỏ hạt (165), nâu sáp (206)

Hình ảnh chi tiết:

Quảng cáo

84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao Không bỏ giá vào luôn ad ơi
@arisato1508 8 trăm mấy á bạn
@Mr KOP Bấm vào link thấy giá 850k, ko biết là giá này đã giảm 30% chưa.
Cơ mà m ko thích để tùm lum thứ vào 1 ngăn thế này. Vẫn thích loại balo có nhiều ngăn nhỏ để chia mỗi đồ 1 ngăn, dễ nhớ cái gì để ở đâu, mở balo ra là lấy, cất vào cũng tiện. Chứ để vào 1 túi thế này cần nhiều thao tác quá. Đầu tiên là mở balo, sau lôi cái túi này ra, kéo khóa rồi mở ra tìm thứ m muốn, lúc cất đi lại làm các thao tác ngược lại.
i9kdigital
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@zer0_7 Mua đồ tactical xài cho nó đã =]]
@Mr KOP 800 mấy thì thôi . Cứ bỏ balo 200k
đẹp sang và không dành cho số đông vì giá hơi cao
@Mr KOP Quá cao chứ hơi gì.
@Mr KOP Chủ tịch chỉ hướng tới cho con cháu thiên tử thôi bro ơi …
Qua Khacten offline đặt lấy liền được không sốp?
Nên chia ngăn nhỏ bên trong, chứ để 1 cái túi rỗng như vậy cũng chả khác gì ném 1 đống dây nhựa củ sạc các thứ vào 1 ngăn của balo
@Jet Audio Vừa xấu vừa ngáo giá như mấy local brand khác =))
longhons
TÍCH CỰC
2 tháng
@Kin Bul Mua cái Field Pouch của Peak chịu khó săn tầm 6 trăm mấy vẫn ngon hơn cái này nhiều = ))
@longhons Field Pouch bị lai túi đeo chéo nhỉ
longhons
TÍCH CỰC
2 tháng
@Kin Bul Thiết kế nó vốn vậy mà bác, xài đc cho cả 2 mục đích 😁
phụ kiện mà k có ngăn sao được, ví dụ như muốn bỏ cục sạc riêng khỏi đống dây thì làm sao?
Túi phụ kiện mình ưu tiên mỏng, bền, nhẹ để đem theo ba lô, dây kéo tốt, có vài ngăn chia ra để khỏi cấn
onlyone90
ĐẠI BÀNG
2 tháng
mỗi 1 ngăn thì ko mua, ko khác gì 1 cái túi nilon
tương tự với cái ví xuka, định mua 1 cái tặng vợ nhưng xem thấy ko chia ngăn nào nên thôi, ít nhất cũng phải có ngăn để thẻ cho gọn chứ
@onlyone90 Chuẩn
đành lên shopee cho rẻ...
Hộp bút cho học sinh à anh? Đùa chứ cái này sinh ra để đồ công nghệ thì không tối ưu / không khả thi lắm anh ơi. Để 1 mớ đồ công nghệ vào đây thì sót lắm. Cạ nhau xước hết. Đồ công nghệ em hay để ba lô hay túi nó phải có ngăn riêng biệt, mỗi món 1 ngăn. Anh em mua cái túi đeo chéo của mấy hãng đồ thể thao như adidas, nike là phù hợp nhất.
Cái này giống hộp bút cho học sinh / sinh viên ngoài hiệu sách nhưng là loại cao cấp dành cho con chủ tịch thôi 😁
@caocaolatre199x Chính xác. Trước m cũng dùng túi để phụ kiện như này nhưng bất tiện quá lại bỏ. Cứ balo có nhiều ngăn nhỏ để đựng mỗi thứ 1 ngăn sau lấy ra cất vào nhanh gọn lẹ nhất, ko mất công tìm và ko phải bỏ những thứ m k cần dùng ra ngoài. Vạch cái túi ra thấy 1 đống dây cáp USB rồi sạc cũng nản lắm.
@zer0_7 Mình mua cái túi đeo chéo Columbia thế này đựng điện thoại, ví, sạc cab và tai nghe rất tiện vì có nhiều ngăn riêng biệt lại nhỏ nhẹ, đeo vào người dễ dàng và đẹp. Giá hàng chính hãng cũng bằng giá cái túi kia của anh Hiệp thậm chí rẻ hơn. Chứ đựng tùm lum thứ vào chung 1 cái mà toàn phụ kiện, đồ đắt tiền thì uổng lắm. Vừa khó tìm vừa hỏng hết đồ. Không biết khacten và anh Hiệp đã dùng thử cái túi này hoặc tham khảo ý kiến nhiều người trước khi bán ra ngoài hay chưa nữa.
@caocaolatre199x Mình đg dùng cái túi đeo chéo của tomtoc gọn nhẹ xịn nhìu ngăn để đồ công nghệ. Túi này thì vứt
túi phụ kiện mấy hãng khác nhiều ngăn đỡ va đập hơn. Loại này để lộn xộn quá
MegatronX
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Người thiết kế ra cái túi này có vẻ như không phải là người kĩ tính, không quan tâm đến trải nghiệm sử dụng lắm nhỉ. Nghĩ sao mà để lộn xộn như này vài bữa nát hết đồ
Peaude
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@MegatronX Ad đã dùng rất nhiều lần từ "trải nghiệm" nên chắc đã cân nhắc rất kĩ khi thiết kế roy b 😅
MegatronX
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Peaude Ad trang công nghệ lớn, chuyên dùng đồ xịn đủ các loại, hay nói đến trải nghiệm mà bán cái túi này mình nói thật là chê. Cái túi này nó làm gì có trải nghiệm.
Phải chia ngăn ra chứ
Ko thì đem đi đem lại xóc nó lung tung lộn xộn 1 mớ bòng bong, cào nhau xước hết
Phải có các ngăn nhỏ, mỏng đựng cáp, ngăn dày đựng sạc
Chưa kể cứng quá, ko mềm mỏng linh hoạt gọn nhẹ được
Thiết kế kém quá
@yudhoyono còn để version 2 hoặc 3 hoặc Plus chứ bác, đem hết ra thì làm sao nâng cấp 😆
Là size khác của túi zbox à ? Chứ sao túi đựng phụ kiện mà có 1 ngăn thế này.
TheHardGuy
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Đồ da của Sen công nhận may khéo và đẹp + bền. Nhưng mà thiết kế quá sến + quê.... No offense 😝 anw thì chắc do T.A của brand hướng tới gu vậy nên hong hướng tới mình 😝
@TheHardGuy Yeah bro ơi, chủ tịch nhà mình lúc nào cũng ra vẻ ta đây không thiéu tiền khinh rẻ dân đen các kiểu. Mình nghĩ nguồn thu chính của tinhte từ quảng cáo chỉ đủ trả chi phí nhân viên và vận hành thôi, còn Khắc Tên chắc là nơi khai lỗ để chủ tịch rửa tiền từ buôn gỗ lậu hoặc là sân sau của bác nào đó 😅
@TheHardGuy Dán lưng mình dùng đúng 1 tháng bị bong keo góc và tróc lớp da bề mặt, ku ngồi kế bên cũng bị giống mặc, da ví sen xuống cấp cũng nhanh hơn hãng khác mặc dù giá cao hơn. Mình đánh giá độ bền thấp, tinh xảo bằng mà giá cao hơn
TheHardGuy
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@VincentLai Mỗi người có cách làm brand của họ. No comment. Brand sống được bao lâu nay rõ ràng là làm tốt. Còn việc làm thế nào tiền ở đâu là việc của họ mình không ý kiến.

Mình chỉ biết xài sao nói vậy 🙂 mình không mua nhưng 1 triệu người khác thích mua là việc bình thường. Brand làm đúng đối tượng cần bán là dc. Ai không thích thì đơn giãn là không phải người mua họ muốn hướng tới. Chứ không phải do họ dỡ hay ngoan cố bạn ạh 🙂 cheer!
@TheHardGuy Mua sợi dây cho Aw mà nó nhão con đĩa, chán quá mua dây cao su TQ 15k
Nếu để đựng phụ kiện thì cái này có gì khác 1 ngăn của balo. Còn nếu để cầm sạc, cáp, tai nghe thì làm sao ăn được túi bao tử về độ tiện dụng, đựng ví mà nhét vào củ sạc nó cào cho nát ví. Thua.m
Chắc hướng tới mục tiêu "tiện lợi" nên bỏ qua yếu tố an toàn và bảo vệ vật dụng bên trong. Tức là tiện tới mức kéo khoá ra là bỏ vào luôn như cái giỏ - cái "làn" đi chợ của các bà, các mẹ. Khác nhau là nó làm bằng da, giá gấp 20 lần 😂

Quả thiết kế đi vào lòng đất thật chứ 😂
Ko bàn về chất lượng, nói về tính tiện dụng thì ko bằng túi mấy chục nghìn mua trên shopee.
pocket
TÍCH CỰC
2 tháng
Mình có túi của Peak Design, về chất liệu thua da nhưng thiết kế tiện dụng hơn (vì dùng vải nên cũng dễ hơn da). Sản phẩm này của KT chưa xử lý được đường may chính sao cho đẹp.
Screenshot 2024-03-23 at 06.59.52.jpg
vinhsgt
TÍCH CỰC
2 tháng
Thiết kế đi vào lòng đất 🤣🤣
1 ngăn cũng hơi bất tiện

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095