Khách sạn sang trọng trên chiến đấu cơ

niky
25/1/2010 16:49Phản hồi: 33
Khách sạn sang trọng trên chiến đấu cơ
Nghe tiêu đề thì có vẻ như khá hoang đường, hoặc có thể nó sẽ làm bạn nghĩ ngay đến một chiếc phi cơ khác của tổng thống Hoa Kỳ. Nhưng nó là sự thật và nó phục vụ cho mọi người, miễn bạn đủ khả năng chi trả. Một hệ thống dịch vụ gồm nhiều phòng khách sạn, mở cửa 24/7, các khu vực phức hợp xông hơi, tắm khoáng, giải trí đa phương tiện cao cấp... được thiết kế và trang hoàng rất hiện đại, sang trọng trên toàn bộ phần thân một chiếc máy bay chiến đấu của quân đội Đông Đức, sót lại từ thời chiến tranh lạnh những năm 60.

Sau khi chiến tranh lạnh kết thúc, các khoang phía trong chiếc chiến đấu cơ tọa lạc tại khuôn viên sân bay quốc tế Teuge, thuộc thị trấn Gelderland, Hà Lan đó đã được trưng dụng và mở nhà hàng phục vụ cho các thực khách quanh vùng trong suốt 15 năm trước khi được mua lại bởi tập đoàn Hotel Suites. Và cũng chính họ đã biến nó thành khu phức hợp khách sạn sang trọng như trong hình bên dưới đây:

Nguồn: Weheart
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ước gì đc ở trên đó 1 lần, ước mơ vẫn là mơ ước

đỉnh cao của nội thất máy bay 😃
Cũng chưa phải là đỉnh cao đâu bạn, khách sạn bay 5 sao 777 của mậy cha nội Tiểu Vương Ả Rập mới kinh hoàng bạn ạ ....
kipper180
TÍCH CỰC
14 năm
cái này dùng để đi tìm cảm giác lạ là chính chứ đc cai j
bác nói vớ vẩn thế để làm khách sạn chứ còn gì nữa
Đang tắm mà nó lộn nhào 1 vòng thì vui nhỉ
bác yên tâm, tắm thì cũng phải đeo dây bảo hiểm đấy ! =))
nó chỉ là mô hình máy bay thôi bạn à, nó đặt dưới mặt đất chứ có bay đâu. vs cả ở trong đó tắm thì khác gì chiếu phim cho thiên hạ nhìn 😆 , đôi nào đang "cao trào" mà bị nhìn thấy vì cái của sổ kia chắc là mất hứng.
Nhỏ xíu vậy trời, đc mấy phòng vậy?
hic....................ở vn củng có cafe boing vậy..........................nhưng phải gọi e này bằng cụ
pphuc96
TÍCH CỰC
14 năm
hahahahahaha pác chỉ đc câu nói đúng hahahahahaha
mình k thấy hay lắm, k gian hơi chật hẹp dẫn đến cảm giác gò bó!
đây có phải là C-130 Hercules ko các bác ?
Không phải đâu bạn, đây là chiếc IL-14 P của Nga, Đông Đức ko đc trang bị máy bay của các nước T Bản đâu bạn

Hình em nó:

dragonct
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhiều khi lạ mới thích các bác ah
sao không dọn đi cái buồn lại cho rộng chỗ nhỉ , để lỉnh kỉnh ghê á ?
treble
TÍCH CỰC
14 năm
chỉ là cái xác máy bay thôi mà, làm gì bay dc nữa đâu, sống trong đó chắc thú vị lắm...
luuanhdong
ĐẠI BÀNG
14 năm
hé hé,chuyên dành cho mấy cụ thích ngoại tình,có gì thì vụt lẹ,có trời mới đuổi kịp
promano
TÍCH CỰC
14 năm
E nghĩ là vẫn ko thể bằng khách sạn được.
Cái này chỉ là ko gian mới lạ thôi. 😁
hongphat85
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nó nằm trong cái khung vậy, ko nghĩ là nó bay được.
dangnhutung
ĐẠI BÀNG
14 năm
1 chuyến tàu nhanh chăng....?..............^^
Cac bac khoi lo den cac van de day.no da dc tinh toan het roi.ma vao day o toan nha giau.ko ai them di ngam sang phong khac dau
O ks nay chi de co cam giac la chu so voi 1 ks 5 sao hay 7 sao thi ks nay lam sao bang
De nguyen cai buong lai cho khach cam nhan nhu dang o trong 1 cai may bay thuc su.an toi trong buong lai va ngoi ghe phi cong thi con j bang.dau phai ai cung dc ngoi vao cai ghe do'.bon no ma lam them hieu ung nhu dang bay tre troi nua thi cang hay nua.

(Sorry cac bac vi ko go dau.khi nao dung may tinh e se sua lai sau)
water_nuoc
ĐẠI BÀNG
14 năm
nước ngoài trân dụng lại mọi thứ ,,, thiệt là nể ,,, nhưng thỉnh thoảng có nhiều sự việc cứ như trẻ con
phòng tắm hớ hênh thế kia thì ai dám tắm, cửa sổ lại còn mở toang ra nữa chứ!
Cái này chỉ dành cho hai người iu nhau thiu 😁
mrtran1201
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nội thất thiết kế đẹp phết. Mình thích màu trắng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019