Kho download Firmware gốc dòng Nokia Lumia + Giải đáp, tư vấn, hỗ trợ WP8

cellphone_uk
29/11/2013 18:28Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HEP ME .GẤP GẤP .bác chủ ther cho em hoi tý, con 920 của e bật nguồn không lên,bấm phím volum - va nguồn không rung, kẹp đồng hồ chi nhích kim lên 1v , co thể dùng tool của bác đươc không và xin hương dẫn cụ thể ,e ga winphon lém , xin cám ơn nhiều!
cho mình hỏi là lumia928 co up len đc gdr3 hay len cao hon la lumia black. Định mua nên hỏi anh em tý.(chưa xài wp bao giờ)
nthkmf
TÍCH CỰC
10 năm
Vui lòng cho hỏi làm sao flash ROM Lumia 1320 ạ! Xin cảm ơn!
e down fw cho 928 ve rồi, giờ sao up @@. do e ko coi kĩ hay ko thấy ta !
up bằng cái tool thi e hiểu, còn úp bằng fw down về e chưa rõ lắm!
Bác ơi, bác kiểm tra lại giúp em link gốc của Lumia 925 với ak. Bị lỗi rồi 😃
cellphones ơi link fshare 1020 việt nam die rồi
Thank chủ thớt. Nhưng vẫn muốn hỏi đây có phải là firmwaare mà do mhà sản xuất cài cho điện thoại để bán ra ko a? Hay đây chính là data của phiên bản cập nhật.

và khi em flash fw thì máy sẽ dùng hđh như máy mới tinh, hay là sẽ sử dụng phần mềm là các bản cập nhật
Thank chủ thớt. Nhưng vẫn muốn hỏi đây có phải là firmwaare mà do mhà sản xuất cài cho điện thoại để bán ra ko a? Hay đây chính là data của phiên bản cập nhật.
và khi em flash fw thì máy sẽ dùng hđh như máy mới tinh, hay là sẽ sử dụng phần mềm là các bản cập nhật
Chủ thớt ơi, link Fshare của 1520 die rồi
crazykid42
ĐẠI BÀNG
9 năm
link 1020 cũng tèo rồi sếp ơi
aphu1080
TÍCH CỰC
9 năm
đắng lòng quá, bác nào có link rom gốc 1020 cho e xin nhé!
mesqt
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác ơi em đang cần bản rôm này 059V317 RM-937 mau den viet nam bac giup em voi linh dia mat roi
còn ai có rom 8.0 lu928 ko cho mình xin
thoiapple923
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thank chủ Topic nhé.
ai có rom win10 Lumia 720 cho em xin. Em cảm ơn!
win 8.1 không đăng nhập Store được, chán ghê.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019