Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Không biết anh em thích bia thủ công không? Nhưng bản thân mình bị ấn tượng và mê hương vị bia thủ
2 thángBình luận: 19
Không biết anh em thích bia thủ công không? Nhưng bản thân mình bị ấn tượng và mê hương vị bia thủ
Không biết anh em thích bia thủ công không? Nhưng bản thân mình bị ấn tượng và mê hương vị bia thủ công từ khi biết đến East West Brewing năm 2017. Cho tới giờ thì có thể nói mình chỉ uống bia thủ công là chủ yếu cho hầu hết các dịp tiệc tùng.
Cá nhân mình thích nhất vị bia Coffee Vanilla Porter, chắc vì bản thân yêu thích cà phê và vị socola đắng mà trót dại si mê em ☕️🍫🍺
Còn anh em thì thế nào ? 🍺🍺
Mình chưa có dịp uống thử. Nghe nói khá ngon.
@duchaitp Bảo đảm sẽ không làm bạn thất vọng đâu 😉🍺
Mình cũng thích bia thủ công vì nó uống có vị ngon.Nhưng nhược điểm là giá đắt và độ cồn hơi nặng thôi
@Thích Áo Dài Đúng rồi bạn, vì giá cao nên mình uống ít và thưởng thức là chủ yếu thôi nè bạn hehe 😁 mình nghĩ tích cực vậy cho nó dễ
Xin giá và địa chỉ mua... về uống thử
@Lee Chaj Lwon Giá chai này hồi mình mới mua là 90k 1 chai, bạn mua ở East West Brewing, địa chỉ East West Brewing, 181 Lý Tự Trọng, District 1, HCMC Ho Chi Minh City, Vietnam nhé
@Lee Chaj Lwon À nếu hoá đơn trên 400k thì free ship bạn nhé
@Hiếu Nghĩa Lê Xin cám ơn 👍👍👍
minh thì không thích lắm
@Pnghuy Dạo này có nhiều loại bia thủ công mùi vị khác nhau lắm, bạn thử lại xem thế nào 😁
không thích lắm
@hoangsytai Dạo này có nhiều loại bia thủ công mùi vị khác nhau lắm, bạn thử lại xem thế nào 😁
Mỗi người mỗi gu mà 😋
@Hiếu Nghĩa Lê Ok bạn. Chắc do mình chưa chọn đúng hàng
Mình chưa uống bao giờ
@ViệtCộng07 Vậy nếu có dịp bạn hãy thử đi 😁🍺
Mình cũng thích, nhưng giá chắc chát lắm.
@tranbinh198074 Giá cũng không phải quá chát đâu bạn, với lại so với bia thường thì cao hơn tý. Tuy nhiên, nhờ giá cao hơn mà mình uống ít hơn xíu, uống kiểu nhâm nhi thưởng thức và trò chuyện với bạn bè cũng tốt đó bạn 😁
Mình uống khá thường xuyên nhưng theo dạng thử bia nhiều hơn, ngót nghét cũng tầm trăm loại rồi
@Huytran8848 Vậy thì chúng ta phải về cũng một team rồi anh nhỉ 😁 mình cũng uống nhiều lắm, thử đủ loại nhưng lúc chill thì chỉ loại trên mình nói thôi
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019