Honda winner x

Không biết mấy ông đề xuất này nghĩ gì
luong.binh
2 thángBình luận: 15
Không biết mấy ông đề xuất này nghĩ gì
Lãnh đạo chúng ta đúng là có tâm nhìn mấy ngày.
15 bình luận
ko hiểu nghĩ gì, quy định niên hạn của toa tàu ko quá 40 năm mà còn đề xuất cái này thì cũng đến ạ!
Chán thực sự. Ae cố gắng nuôi dạy con cái cho giỏi sau này chúng nó tự làm tàu cao tốc. Đời ae mình đã ngu ko làm đc gì rồi
@Ngoknc Ý kiến hay đó bác. Cố chăm con thôi
Tàu của ta lại bán lại cho Lào, Campuchia
@lamtien338 Lào, Cam nó ko ngu mà mua rác đâu
@nhoxboy2010 Chả biết nữa bác ạ. Nếu ko thì tặng nó 🤣
Xài lại đồ cũ mốt hư lại tốn tiền sửa 😆
Phong trào xài hàng bãi của Nhật đã lan tới mấy bác lãnh đạo rồi ư?
Trên tinh tế này lại chia phe
Hàng bãi thay vì tốn tiền thanh lý, chỉ cần lại quả cho các bác thì các bác sẽ rước về, còn được thêm 1 mớ tiền tu sửa trước khi chuyển giao nữa! Hàng gì mà xài 40 năm vẫn chạy tốt? Ngay cả hàng Nhật! Mấy cái xe máy, xe hơi Nhật xài chưa đầy 10 năm mà thấy đã rệu rã rồi! Chưa nói tần suất xài tàu hỏa của Nhật rất khủng khiếp vì phải vận tải 1 số lượng lớn hàng khách đi làm, hàng hóa hằng ngày! Ko chỉ tàu cao tốc hiện đại mà mấy cái tàu cũ kiểu này...
Cấm tư nhân nhập rác (bao gồm rác cơ khí và rác điện tử) nhưng nhà nước lại đi nhập rác. Hay thật đấy 👏🤣
Methanol
TÍCH CỰC
2 tháng
Kìa, hàng nội địa nhật 40 năm vẫn chạy tốt kìa. Tư duy tiến bộ vượt trước thời đại 40 năm cơ mà, tầm nhìn xa thế.
Lucgiaphu
ĐẠI BÀNG
2 tháng
xài đồ nhật bãi vẫn gọi là đồ nhật ^^. đúng là chất xám của bờ lờ có khác
Lúc này tẩy chay hàng TQ quá nên đành nhập hàng Nhật về cho bớt thị phi
Nhật chắc cho không hok thì cân phế liệu cũng chả tốn nhiêu, đem về lời ngon. Vn ta đất nước ta như vậy là đúng rồi méo có gì lạ.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019