không cần ĐÁNH ĐEN 8900 đâu anh em ! như vầy nhẹ nhàng hơn nè !

minhnguyen_ngm
22/2/2012 13:22Phản hồi: 43
:bounce:vào boxx 89 lâu rùi mà chư có gì góp vui với anh em ! hôm nay rảnh đi mua ít decal về trang điểm cho em nó nhìn mem lì lém ak !

em nó làm mẫu rùi nên em phải chụp bằng con samsung cùi bép thui ! hì !

giờ thì là em samsung với em LG làm mẫu nè !

chém nhiệt tình vào nha anh em ! keke ! :happy:
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn bác, cái laptop trong ảnh là dòng gì vậy ah? Mà tay cầm máy là tay của bác đấy ah, đẹp quá!;)
wiki258
ĐẠI BÀNG
12 năm
😁;D:D tinh te quá!Còn cái decal nhìn xấu thiệt😃
Tấm thứ 3 nhìn đậm chất sinh viên :bounce:
vote cho bạn vì tinhthan
nhưng nói thật xấu quá bạn ah
may ra mua dán giả da về dán cái nắp lưng là đẹp rồi
còn decal kia nhìn chuối thật
góp ý chân thành
nhìn xấu xấu bẩn bẩn quá. vẫn vote đánh đen thôi.
mấy bác chém ác quá ! keke !
mất hết cả cái giá của BB. Chán kinh!
decan cacbon cũng đẹp nhưng che mất cái chùm dâu đen
Công nhận bác dán xong nhìn giống Q-mobile với mấy con hàng tầu hơn rồi đấy ! :yellowcarded: vote đánh đen hoặc zin...
Đây là tinhte chứ có phải voz đâu bác ơi, hãi ," chỉ có đàn ông mới mang lại hp cho nhau " 😷
aanhvuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
8900 đẹp z mà bác dán cái keo trong e nhìn ko ân ý tí nào!
còn kỹ thuật dán đề-can của bác cũng khá đấy! cho e hỏi tí? dán đề-can cần đánh lửa ko bác? nghe nói ko đánh lửa (hơ nóng nhẹ!) mốt chóc ra ngồi chùi keo lè lưỡi lun ak...........................
dạo này hay đi mưa với nghe đt lúc làm việc nên phải bọc keo trong cho em nó thui chứ bình thường thì không có ! hi ! mồ hôi loan lỗ vào trong thì hõng hết ! mà nó còn đọc hại hơn cả nước mưa ! keke ! chỉ dán cabor không thig nhìn ghiền phải biết ! hi ! bb là bb ! ngoại hình không quan trọng ! quan trọng cái nội công của nó ! hum tết về quê để em nó trần chuồng đi chơi với mấy người bạn mà tụi nó hỏi hiệu TQ nào mà lạ thế ! keke ! thấy mình vip ghê ( xài hàng độc )

cần đánh lửa mới dán được bác ah ! không thì khó cố định keo lắm ! mua loại keo tốt thì sau này mở ra sẽ không dính ! xài 1 tháng mở ra là vửa rồi ! để càng lâu càng dính nhiều keo lại !
meovn
ĐẠI BÀNG
12 năm
hồi trước e cũng tự tay dán rồi, sau đó lúc bóc ra keo dính vào vãi quá, cuối cùng đem cục tẩy của học sinh ra làm vài đường hết nhẵn, bác có bị như thế thì làm như cách của e xem, đảm bảo uy tín luôn 😁
aanhvuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
e thì ước cho tụi bạn nó bảo TQ để khỏi soi mó, tại từng sài ip nên toàn bị miệt thị là đại gia!
"Ôi, mới lên nữa hả? "BlackBerry" lun, dữ quá ta?"
hơiiiiiiiiiiiiiiiiiii.....khổ đời sv,có ai bít cầy như trâu như ngựa mới đc nhiu đó....kèkè...

e về dáng thưởng giống bác mới đc!
tks!
😃 nhìn từ phía sau không nhận ra cái gì thật ... Nhưng không sang , tôi nghĩ bạn ốp gỗ cho nó xem.
cũng được những chẳng ra gì 😆=))

mất chất BB quá bác ơi

nhưng bác dán chuẩn đấy >😁< có j a e giao lưu 😃)
Ốp gỗ nóng máy lắm đây bác ... 8900 để nguyen zin là đẹp nhất , trầy thì mua cái vành zin về thay , mà vành 8900 cũng lâu trước hơn 9000, thay cũng đỡ tiếc.
Mình thấy 8900 nguyên bản là đẹp nhất , dán nhiều quá trông lại giống Q-mobile 😔 ! ko cần phải đánh benzen hay dán gì cả , trừ phi xước quá , 8900 của mình dán màn , đeo case cả ngày , ra đường cho vào bao da , móng tay dài , tay bẩn cấm sờ 😃 => tình trạng 99,99 % ;).
p.s : mới mua em ý 2 ngày :bounce: .
Đánh đen đẹp hơn gấp bội.
30 kí tự.....................................
hai_duong
TÍCH CỰC
12 năm
Mình lại thích cái miếng dán ở phần nắp lưng, còn cái vòng trắng thì nên để nguyên thủy nó mới nổi bật cái vẻ thanh toát của em nó. He he he
được sự góp ý của anh em ! em đã chỉ để lại miếng nắp lưng !
ý kiến cá nhân thôi nhé 😃 , mình thấy đánh đen tuy trông hầm hố hơn nhưng mất hết nét mềm mại của curve . đánh xong giống y 8520 .
Các bác đoánh giá con này của em dán đc hem?
Chính xác! Mình ra mua decal trong giả da về tự dán, nhìn ngon, Mới độ thêm quả đèn bàn phím màu xanh nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019