Không gian riêng đã có nhờ tai nghe Cowin E7 MAX: Chống ồn chủ động, "tắt tiếng" xung quanh
Rất hay và hữu ích!/5 người
Chi chi Đẹp Gái
2 tháng trướcBình luận: 19Lượt xem: 504
Cowin E7 MAX - chiếc tai nghe không dây chống ồn chủ động, giúp bạn "tắt tiếng" môi trường xung quanh để bạn có thể tập trung hoặc thư giãn ở bất kì đâu.

Nhờ sự theo đuổi không ngừng, Cowin đã cho ra đời những sản phẩm chống ồn chất lượng, E7 MAX - tai nghe mang lại khoảnh khắc riêng cho bạn.

Tính năng chống ồn chủ động - Tạo không gian riêng cho bạn
Cowin E7 MAX không phải tự nhiên được gán là dòng tai nghe chống ồn tốt nhất hiện nay. Ngay cả trên thị trường quốc tế, các sản phẩm chống ồn của Cowin là Best Selling Amazon về audio. Với E7 MAX, bạn có thể tận hưởng thế giới của mình mà không có tiếng ồn trong thời gian dài 30 giờ. Quá hoàn hảo để bạn tận hưởng một chiếc tai nghe không dây chống ồn chủ động.
Khả năng đàm thoại handsfree
Công nghệ Micrô được tích hợp chất lượng cao. COWIN E7 MAX cung cấp micrô khi có các cuộc gọi đến, thuận tiện cho bạn đàm thoại. Ngoài ra, tai nghe E7 Max còn tích hợp công nghệ tiên tiến NFC, điều mà không phải tai nghe nào cũng có được, 2 thiết bị kết nối bằng cách chạm (dĩ nhiên là thiết bị của bạn cũng có NFC) giúp cho việc kết nối nhanh hơn ở phạm vi ngắn so với công nghệ bluetooth hiện nay.
Earmuff xịn xò - Có thể đeo trong thời gian dài
Cốc tai Earmuff mềm, vừa vặn với khoang tai, khi vừa đeo bạn đã có cảm giác giảm âm thanh từ bên ngoài. Màng loa Spandex được làm từ lớp vải mịn 1/4 1/8 inch tăng cường âm thanh rõ ràng, đàm thoại tốt.

Âm bass của Cowin E7 MAX hoàn hảo và chính xác. Còn âm thanh ở chế độ khử ồn của Cowin mang lại một không gian riêng cho bạn, để bạn có thể tận hưởng những âm thanh sắc nét, mạnh mẽ mà không bị ảnh hưởng bởi tiếng ồn bên ngoài.

Cowin luôn hướng đến mục tiêu cung cấp cho Khách hàng chất lượng âm thanh tốt hơn, đó là sự theo đuổi không ngừng. E7 MAX - tai nghe mang lại khoảnh khắc riêng cho bạn.
Rất hay và hữu ích!/5 người
Nhìn đánh giá trên đấy có vẻ ngon phết
@trongdmin Do Cowin chuyển về dòng chống ồn mà bạn
@trongdmin Đường nhiên là phải ngon
@Chi chi Đẹp Gái Giá ngon nek, mới xử một 1 xong
Nhìn đẹp nhỉ
Con này đẹp hơn con E7S nek.
Tắt tiếng luôn ah
Mình vẫn thích con E9 của Cowin hơn
Thích nhất cái chống ồn chủ động của Cowin, đúng là tắt tiếng luôn, chỉ để tận hưởng nhạc.
@Đình.N Trọng Dòng này thấy đánh giá tốt trên Amazon, mà về Việt nam không biết sao?
@Đình.N Trọng Giống mình
@Chi chi Đẹp Gái Bác dùng thấy ntn ạ?
@tg cuTien Dòng này học tiếng anh, chơi game nay hay nhạc quẩy là hết ý luôn.
Nhìn đẹp nhỉ
con này với wh1000xm3 thì sao nhỉ,xưa nay cứ chống ồn là lôi sony ra mà
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019