Không kết nối với samsung app được

keylove779
11/1/2012 3:0Phản hồi: 13
Đang ở FW 1.0 . Kết nối wifi vào mạng thì bình thường ---> vào samsung app trên đện thoai báo lỗi ( thiết lập kết nối cho dịch vụ )

Cái thứ 2 là mình đã tải kies rồi -- > kết nối đc với máy tính nhưng vào wed samsung app tải game --> khi nhấp vào tải thì nó báo ( Vui lòng đợi khi samsung kies khởi động ) mặc dù đã mở samsung kies và đã kết nối với phone . 😢

Dùng wifi lướt wed và đọc báo bình thường 😢

Ai giúp dùm mình ko rành lắm . mới xài :smoke:
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

- Lỗi vào SS App bằng Wifi thì cậu xem dưới

- Còn trên Kies, cậu tháo cablera rồi vào SS App down các thứ về. Sau đó mới cắm cable vào, chọn My download rồi cài xem nhé.
@Phithuyhoahoa giúp em nói rõ hơn về phần cài đặt thiết lập quản lí cấu hình mới với ạ.
@Phithuyhoahoa giúp e với ạ. e làm đến bước new rồi xong không biết làm thế nào nữa. chỉ cụ thể cho em được không ạ?
transcom
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Phithuyhoahoa
mình làm đươc rồi nhưng sau tải có trò đc trò ko . -- báo lỗi (8001) không có dịch vụ là sao bạn
Có thể do lỗi server đó cậu, thử lúc khác cậu nhé.
Mình muốn hỏi 1 chút về việc tải App trên Wave II. Hiện tại muốn tải ứng dụng nào trên thiết bị đthoại mình đều phải đăng nhập nhưng luôn bị báo mật mã không hợp lệ trong khi Pasword là chính xác. Mình chưa khắc phục được lỗi này, mong bạn giúp. Cảm ơn nhiều!
ban ghi ten ID co ca @yahoo.com nhe Pass thy viet sao cho dung khong duoc Viet Thuong viet Hoa😃
mình vào samsungapp trên wave 1 đã được nâng cấp FW mới nhất 2.0, giờ thì vào nó cứ báo có update và chỉ có cách bấm ok thôi chứ không làm gì được, thoát ra vào lại vẫn vậy, bấm ok thì nó chạy 1 chút rồi báo lỗi, sau này mở samsungapp lại thì hiện lên được 1 chút là tắt mất tiêu, mình chẳng còn cách nào mở lại được samsungapp nữa, ai biết cách khắc phục chỉ mình với nhé! thanks
@tonyclub Có cài lại bản FW khác cậu à.
cài lại FW khác thì vào được samsungapp nhưng nó cứ bắt update, tắt bảng thông báo đi để sử dụng thì không được! xin giúp giùm
cho mình hỏi nhờ
mình có con Sam sung galaxy WIN IT 8552 mình mới đăng nhập vào app nhưng do gõ nhầm địa chỉ email nên h không thể vô lại được (máy vẫn lưu tên cũ); mình vô chọn xóa tên đăng nhập nhưng lại báo bạn sẽ mất hết danh bạ, tn, app, media...
bạn nào biết cách giúp mih với
tks cả nhà
mình mới xài con Samsung galaxy WIN IT 8552 và đăng nhập vào ss app nhưng gõ sai đchi email nên ko vô được và mún xóa đi (máy vẫn lưu đchi sai) nhưng máy báo sẽ mất danh bạ, app, nt...
bạn nào có thể giúp mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019