không nhận được mail khi reset từ apple

enhoc0512
12/12/2014 11:48Phản hồi: 10
Số là e có đăng kí nick đuôi @icloud.com ( lúc active máy ) bao gồm luôn id apple và icloud chung 1 nick ấy.. ko hiểu đứa e ngich sao giờ nó bắt nhập lại pass khi vào appstore. Em thì lâu k nhớ câu hỏi bí mật.. vào reset nó báo đã gửi mail về rồi mà k thấy.. ko biết xem mail đuôi @iCloud ở đâu và có cách nào remove nick đó để thay nick khác không.Thanks
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

moscow_10
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn vào hòm thư cái tk mà khi bạn đăng ký id apple kiểm tra xem
Còn muốn xem mail đuôi @icloud.com thì bạn vào trang chủ www.icloud.com nhập id cả pass rồi chọn vào mail là có ah
Good luck!!!!

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
J3im.J3im
ĐẠI BÀNG
9 năm
@moscow_10 nhập ID và pass trên icloud.com thì cần gì phải reset pass.
các bác ơi, sáng nay (10/2/2015) em cũng vừa bị trường hợp như thế ở con IP 5s vừa mua lại của em vợ. Em tạo tài khoản Icloud mới, tạo xong đồng bộ hết rồi thì đăng nhập vào pass không được, em reset Pass qua mail thì không nhận được mail nào cả (làm hơn 14 lần), em thì không bỏ qua bước câu hỏi bí mật nên không nhớ rõ lắm. Cứu giùm em với. Cám ơn lắm lắm
ID của em: duonglam2109@gmail.com.
Số Seri: F17LM7Q2FNJQ
Imei: 35 875205 632956 2
@LAM DUONG Vô trong Mail xem có link để activate ID mới,rồi mới xử dụng ID đó được mà.
em đổi ID APPLE từ 4 sang 4s. tự nhiên nhập pass báo sai. vào web reset pas về mail thì cũng không nhận dc mail. ai giúp em rs ID : thu260593@mail.com về mail giúp em với
Vụ của bác thế nào rồi, chia sẻ cho em với, em bị y hệt bác luôn 😔 :( :(
enhoc0512
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ba_hung88 may sao pass icloud e nhớ.. e vào sing out icloud ra trước.. rồi thoát id apple ra sau. nhớ tắt luôn dịch vụ vị trí nhé bác.
my1nhhtv
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vào Cài đặt => iCloud => Bật Mail lên là đọc được mail xxx@icloud.com thôi @@
Em cũng đang bị như này . Id bị khoá mail E liên kết là @icloud.com . Mọi lần bị khoá thì nó gửi mail đến xác nhận lại đổi đc mk luôn . Mà lần này mãi ko thấy mail đến . vào hộp mail load thì một lúc sau nó hiện ko kết nối đc máy chủ . Ai biết giúp e với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019