Không rõ Tinh Tế vừa tuyển được mod nào người Trung Quốc nói tiếng Việt hay sao mà nhắc tới vi...
95tuanle
2 thángBình luận: 18
Không rõ Tinh Tế vừa tuyển được mod nào người Trung Quốc nói tiếng Việt hay sao mà nhắc tới vi...
Không rõ Tinh Tế vừa tuyển được mod nào người Trung Quốc nói tiếng Việt hay sao mà nhắc tới vi rút Vũ Hán đến từ Trung Quốc thì bị cho bay comment thế này.

Cập nhật: có vẻ mod đã có câu trả lời dưới phần comment

#WuhanVirus #ChinaVirus #WuhanFlu #ChinaFlu
18 bình luận
Chắc là do con số ma quỷ 69696 đó bác, chứ ko phải virus gì đâu... = ))
@EarlHHa này em che tên thôi k phải thật đâu =))
@95tuanle á đùuuuuuu = ))
Tiêu chuẩn ngộ lắm bạn ơi. Trc mình cãi nhau với vài đứa, ngôn từ vẫn lịch sự vì mình ko có thói quen chửi bậy, vậy mà bị xoá rồi cho ra đảo cả tháng. Trong khi có nhiều đứa thấy chửi hết người này tới người kia thì vẫn nhơn nhởn 🤣
Mình ko để ý vụ này. Hay là nhạy cảm
Nhắc tới biển Đông cũng bị xoá nè.
😄
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Chào bạn

Không phải là từ virus.
Mình là người Việt Nam thì dùng từ Việt Nam đi, dùng từ "xứ Vịt" thiếu tôn trọng và gây cãi nhau đó bạn.

VP 95tuanle.jpg

Thân!
@Mistress 9 Chào bạn, Nếu bạn là mod đã handle cái case của mình thì mình nói luôn, mình là người Việt, nói tiếng Việt, sống ở xứ Việt, Mình nghĩ mình có thể được nói lái nguồn gốc của mình một cách "vui vẻ" (mình đã có reply trong cái comment đó), cũng hơi giống người ta hay nói vui Việt Nam mình là Đông Lào.
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@95tuanle Chào bạn

Bạn có ghi chú thì ghi chú thẳng trong bài viết như mở ngoặc bên cạnh nhé, bình luận như vậy dễ gây hiểu lầm dẫn đến thành viên cãi nhau, xúc phạm nhau ở bên dưới - mình xử lý bài dưới vì xúc phạm nhau nhưng nguyên nhân cũng vì bài bạn nên xóa kèm lý do để mong bạn chú ý.

Thông tin đến bạn!
@Mistress 9 thôi thì người trên nói gì người dưới dạ nghe vậy...
mem nào đó report ??
@nebazoc chắc k phải, cũng dính vụ này vài lần, chán
@95tuanle con bot tính tế 1 phần, còn con bot mách lẽo nó thông mình hơn nhiều, mình bị suốt, nhât là cà khịa với mod
Lỗi tại ông , ông nói virus từ Mỹ hay phương Tây đi có phải là bài vẫn còn không
@hoangduong-lgc làm thế thì trái nhân tính chết sao haha
Thôi nghỉ chơi đi bác
@Cyka_Blyat chém gió cùng mọi người vui vẻ mà, nghỉ buồn lúm, mình đã k dùng Phake Búc rồi
Methanol
TÍCH CỰC
2 tháng
Bay bình luận chính chủ chưa đủ, bay luôn cả các trả lời bình luận của người khác ở dưới nó mới vãi.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019