Khu vực dành riêng cho HP Touchpad

shuama
23/9/2011 1:11Phản hồi: 266
266 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ah mình xài dc bluetooth rồi nhưg khi gửi dữ liệu wa thì ko bít nó nằm chổ nào .

Gửi từ GT-I9100 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
Bạn xài internalz tìm trong thư mục /tmp áh

àh..mà bạn nên copy file ra thư mục khác nhé..tại file nhận qua bluetooth mặc định sẽ save ở tmp nhưng khi reboot máy thì sẽ mất hết..nên tốt nhất cứ copy qua folder khác..lúc nào muốn xóa hết trong tmp thì reboot 1 phát là xong
Các bác cho mình hỏi là dùng soft nào để chuyển file từ touchpad sang các thiết bị di động khác qua bluetooth vậy ? mình thử nhận file thì được nhưng không có mục nào để chuyển file đi cả.
dungha76
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bạn cho hỏi tại sao mình chạy WebOSQuickInstall-4.3.1 không được nhỉ, lúc trước mình vẫn chạy được, giờ click vào file WebOSQuickInstall-4.3.1.jar thi no lại hiện ra mấy cái foder như mình click vào file rar vậy! xin cho minh link hướng dẫn cách chạy file này tren win 7 64 bit voi! cảm ơn nhiều !
totam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại Tp HCM,nhờ các bạn nơi nào up lên android ,và nhừ các bạn chỉ thêm cách copy trên internalz pro, webos quickinstatt,mình không làm được như theo cách chỉ gỏ telex tiếng việt.Thankd
tự úp cho nó máu bạn a` ! ^^
chúc bạn may mắn
Bác Mod nào vui lòng gom lại các app trong topic này lên trang đầu giúp. Chứ muốn kiếm app mà phải đọc từ từ từng trang từ đầu đến cuối thì mất thời gian quá. Mong các bác thông cảm vì ko phải ai cũng dư dả thời gian. Thanks.
webelieve
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi tí cài 1 số soft nó dẫn tới site này
https://developer.palm.com/appredirect/index.php?packageid=petrsigut.moodofbeskydymountains

Thì cài nó như thế nao. Mình thử xài preware vs WebOSQuickInstallrồi mà cũng ko được
có phần mềm nào để hiển thị tốc độ xử lý of máy ko các bác.e tìm hoài mà ko dc
hakkinen
TÍCH CỰC
12 năm
Govnah......
Hi chao cac ban
Minh moi sam con tp. doc tren dien dan cach cai font cho no
nhung gio no bi treo may k vao duoc chuong trinh.
Minh da doc cach huong dan nhung van chua biet su dung nhu the nao
Mong cac ban huong dan cho minh chi tiet hon
Cam on cac ban nhieu
sao mình ko thay time khu vuc hanoi nhi toan sai gio thoi chán quá mọi người giúp với
kuxitin
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao em ko vao dc ung dung facebook tren touchpad

em vua moi tau dc 1 e touchpad, nhung ko hieu sao ko the logging vao account fb va ca app facebook tren touchpad dc, e da doi ip,dns de vao facenook bang websearch dc nhung van ko vao dc bang app vi ko log in vao account fb dc (no cu bao la unknown error) lieu co lien quan gi den chuyen cac nha mang chan fb ko ah? mong dc giup do ah.

thanks nhiu ah
Có thể là như vậy đó bạn mình cũng ko vào dc

Gửi từ GT-I9100 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
tao account

Hi cac ban
Minh vua moi WebOS doctor xong
gio account cu minh k biet
Minh tao account moi khong duoc
Co ai biet khong huong dan cho minh voi
Thanks
Bạn đang dùng webos bản bao nhiêu? Nếu mà vẫn chưa kích hoạt được thì bạn nên kiểm tra lại wifi nhé, chỉnh DNS bằng tay thành 8.8.8.8/8.8.4.4
Bác dùng TP để vào net mà tạo acc,
làm sao mà không tạo được hả bác.
minh vao " Create new account" de tao account moi
nhung no bao la: "we are unable to create an account for you,
please try again in a few minutes or contract Hp for help
resolving this problem. visit http://hpwebos.com/support for more information.
minh khong biet lam sao nua
may minh van trong trang thai dang nhap
Minh k nho mail va pass
hien tai minh k bit lam sao de cai lai het
ban co cach nao chi minh nha
Thanks
Có thể thỉnh thoảng do mạng nên bị lỗi khi tạo acc hay login vào acc , bạn thử lại là được .
Kiểm tra lại kết nối mạng wifi .
Không nhớ mail và pass thì bạn tạo tài khoản mới vậy .
Sang topic hỏi đáp dành cho Touchpad sẽ có nhiều trợ giúp hơn . Chú ý viết tiếng việt có dấu nhé .

Sent from my iPad using Tinh tế
ab9397
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nào có bộ font full cho touchpad không, vì đôi khi checkmail, touchpad không nhận đcượ font nên không xem được gì cả..

với lại bạn nào biết ipk điều hướng bàn phím chỉ mình với nhé.

thanks.
ai chỉ dùm em gõ telex hoặc vni trên Webos 3.0.5 với . Em có làm bài trên forum chép file vào en_us rồi mà cuối cùng gõ không ra :| mỗi lần cần đánh dấu phải chuyển qua bên android mệt quá T_T
thanks mọi người....
ledanh89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trường hợp này y như mình,mình đã thử web doctor lại máy, rồi làm theo bài viết của Antondat, kết quả lại được rồi 😁. Làm như vậy thì dữ liệu trong mục internal sẽ ko mất, chỉ có những save game là mất thôi, tuy nhiên có thể back up save game bằng soft Save/Restore cài trên Prewave.
hakkinen
TÍCH CỰC
12 năm
Vẫn làm như bình thường thôi bạn ạ
hic laam khong ra moi go khong dau vay ne huhu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119