Khung ảnh thông minh Google Photos 830k của Lenovo
Duy Luân
4 thángBình luận: 56
Khung ảnh thông minh Google Photos 830k của Lenovo
56 bình luận
hihhi nhìn nó nhỏ xíu vui quá, quen dùng mấy cái toto rồi. nhưng mà cái này để trong phòng rồi setup hệ thống đèn thông minh ra lệnh cho nó qua cái này hay nghe nhạc sơ sơ qua cái này cũng rất tuyệt vời
@cuhiep mua được từ lạc xoong post fake trên facebook của ad đó hahaha
Hình thì ráng mua điện thoại, camera ngàn đô chụp. Xem hình thì xem trên cái màn giá chừng $10-15. Best dùng tiền thông minh.
huongvt85
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@arisato1508 Hình vợ con thì xem độ phân giải thấp màn hình nhỏ, hình 'thần tượng' Nhật thì xem màn hình to?
@tin_truc22 Cũng có lý 😁 để thử
@arisato1508 Chip ko bao h xuống cấp chỉ có phần mềm là nặng thui.
bên xiaomi cũng có màn như vậy mà bản nội địa tiếng Trung, có bạn cài luôn được android lên.
@greensky20 Con này quý nhất của nó là được sync với GOogle Photos đó bạn 😁 chứ phải làm thủ công mấy cái đó không ngon
@Duy Luân Mod Luân cho em xin link mua 830k đc ko ạ
@sontrangvnvt Top cmt có bảo là mua ở Lạc xoong thì chịu rồi... giá mua lại thôi bác
Hiendatfan
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Duy Luân Bác ơi cho mình hỏi, con này chỉ sử dụng dc Google Assistant English only, do GG Assistant chưa hỗ trợ, hay vốn con này không hỗ trợ vậy bạn. Cảm ơn bạn nhé.
@Hiendatfan Do Google nó disable Assistant tiếng Việt trên loa đó bạn, chứ hồi 2019 thì xài bình thường. Không phải do phần cứng nha
mấy cái này dùng 1 thời gian là chán ngay, lo đi làm kiếm cơm thấy mẹ luôn chứ thời gian đâu nhìn vô khung ảnh này 😁
@Duy Luân chuẩn nè , mình sống theo nhu cầu của mình thôi . cái này để cạnh tv hoặc bàn ăn cho nó chạy tự động cũng hay và nối với công tắt thông minh auto off vào giờ đi làm hoặc giờ ngủ
@palmtj27 mình thì để trên bàn làm việc, con Nest Hub mình để phòng khách. Chủ yếu coi ảnh chứ điều khiển smarthome cũng không dùng nhiều lắm
@Duy Luân Chuẩn rồi. Mình mà là mod thì có khi mình còn hơn thế ấy chứ.
Cười ra nước mắt
@hiepmu Mod họ cần trãi nghiệm công nghệ thì mới tạo ra bài viết có giá trị, Cá nhân mình không phải họ nên không đánh giá nhưng dự đoán được thì cái nào trãi nghiệm chán thì sẽ chê thôi. tình yêu giữa con người với nhau nó còn chán thì ...
tablet android cũ chạy 4.3 vẫn sync đc ảnh google và các drive khác làm khung ảnh khỏi tốn tiền mua thêm
cái này cũn hay á nhưng không rõ chất lượng hiển thị thực tế của nó như thế nào @@!
@A0kiji Tạm thôi bạn, không tốt như Nest Hub đâu
nhà nhiều rác công nghệ của mấy brand tàu khựa quá ta❗️🙂🙂🙂
AnDB
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Tắt được hình đồng hồ luôn không a
@AnDB Mình chưa mò thấy chỗ đó
Mod ei mua ở đâu vậy, search toàn ra 1tr4 ấy
@luonghoang2404 Bữa mình mua của bạn nào đó trên facebook á
huycoi5
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Cần lắm 1 đường link ^^
Đẹp
Nhìn cũng hay ho mà màn nó to thêm tí yêu quá
@Duy Luân Cảm ơn mod, để mình tham khảo 😍
greatboys
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Duy Luân Con này minh xài được thời gian thì lỗi màn hình. Chán ghê
@greatboys xui thiệt....
Bác nào cho em xin link mua 830k đc ko ạ
cứ tg giá new là 830k, hóa ra là giá mua cũ săn được. chứ giờ seach còn không ra chỗ bán
@sieu_nhan mình cũng không biết của mình là mới hay không nữa 😆 hình như là mới
@sieu_nhan Shopee bán 1tr thì phải
Mình mà dùng khung ảnh thông minh này ko khéo tan cửa nát nhà 😃
ronanh
TÍCH CỰC
4 tháng
830k làm ông nào cũng tưởng hời, xem xong mới thấy cú lừa.
Xem ảnh chụp với vợ, ôi công việc không có gì áp lực không ăn thua gì với việc lấy vợ.
Cười vô mặt
Giá lạc xoong cũng ngon 😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019