Từ hôm lên video Bphone B86 lén lút gởi tin nhắn về Bkav thì điện thoại im lặng không có động tịnh gì, điện thoại vẫn gắn như cũ 1 sim Mobifone, không kích hoạt bảo mật Bkav nào cả, khuya nay lại chơi trò mèo lén lút gởi tin nhắn đêm khuya, may là mình còn thức định sạc pin thì kiểm tra thấy, để mình xem trong bao lâu thì tin này tự biến mất đi, thế lực thù địch đánh Bphone mà anh Quảng nói không ai khác chính là con vi rút Bkav đêm lén lút gởi mã số dài này nè 😁

Mình dán camera trước lại và chờ xem tin nhắn này có tự biến mất như lần trước?
27
67
Video chia sẻ lần trước để anh em xem nếu chưa hiểu đầu đuôi câu chuyện mình chia sẻ.
10
Bạn nói nhỏ thôi kẻo bọn cò mồi nó biết được thu thập chứng cứ , anh quảng báo công an đó .

Kiện nó đi bạn ơi bắt bồi thường
2
Kỳ này anh quảng phải nịnh bợ đám fan nhiều hơn nữa để bán B40 B60 C85 ...
1
Thanks !
0
Thôi rồi còn chi đâu em ơi.
0
Thôi , đem cho trẻ con nó nghịch thôi dùng gì cái con máy tai tiến này .
2
Bạn khai thật đi, bạn chính là thế lực thù địch của BKAV được Apple, Samsung, Huawei, Xiaomi, Oppo thuê để dìm hàng bọn tôi đúng ko.
Bọn nó thuê bao nhiêu, tôi trả gấp đôi nhưng trả bằng điện thoại nhé
8
Hainguyenhp
TÍCH CỰC
Lên là lên là lên
0
chỉ có những người thiếu hiểu biết về công nghệ lỗi nên mới ngạc nhiên và la toáng lên như vậy thôi.
Với sức mạnh của một sản phẩm chất hơn hẳn các hãng thế giới thì bpone đủ sức làm mọi chuyện. AI của bpone không có đối thủ, là một sản phẩm độc nhất trên thị trường VN, được mọi người iu nước tin dùng. Hàm chất trong đó rất cao nhé nên sức mạnh của nó đã vượt xa những gì người dùng chờ đợi...nên có thể dùng để đào coin ảo cũng được đấy nhé.
Các chuỗi thông tin đó có khi là các mã đào coin à.
Vì nhà sản xuất không nói gì nên mình nghĩ họ tận dụng sức mạnh của toàn thể cộng đồng B gom thành một hệ thống siu bpone xử lý tất cả mọi tác vụ hết sức chất...nên rãnh rỗi bpone có thể đào thêm coin. Đây thật sự là một ý tưởng rất chất.
Liệu có thể vậy chăng?
4
Trong 1 động thái khác. Thân gửi các BFan
P/S: Thật không thể tin nổi, mình KHÔNG xài BPhone! 😆
2
Nhiều chuyện quá nhỉ
0
Nguyen linh 1993
ĐẠI BÀNG
sao hum hay lại quay sang cắn chủ rồi vậy thớt. ko đc xét tăng lương hả
1
Cửu Thiên
CAO CẤP
Hồi trước bênh con Bò kia dữ lắm mà? Sao dạo này quay ra tấn công dữ thế? Chắc định nhắc khéo anh Q trả xèng
4
Nợ lương có mấy bữa mà làm gì căng vậy cháu? Từ từ Trọc Nổ chuyển cho, thằng đó làm ăn "uy tín" lắm nhé 🤣🤣🤣
1
khjoong hiểu cái vụ nhắn tin này làm gì ta... nhảm thiệt
2
tắt hết mạng đi bạn ei.
ko nó lại "cưỡng chế" cập nhật hết tự động gởi tin nhắn xong nó thả shịt ra cắn ngược bạn tội vu khống đấy.
riêng với bọn này cứ phải cẩn thận.
4
chắc bị công ty đối thủ nào hack rồi
0
Power Rangers
ĐẠI BÀNG
" Bkav là thương hiệu toàn cầu nhé , cấm nói xấu , thằng nào hay nổ , nói xấu thì nhìn đây nè " Mr Bom Hói nói :
2
huynhpv
CAO CẤP
coi chừng bị kiện nha =))
1
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019