[Kickstarter] DualCase cho iPhone: hai cổng Lightning, pin mở rộng, sạc không dây, mỏng

ART+
2/3/2017 15:11Phản hồi: 51
[Kickstarter] DualCase cho iPhone: hai cổng Lightning, pin mở rộng, sạc không dây, mỏng
DualCase là chiếc ốp lưng bảo vệ đa tính năng nhưng không quá dày và gồ ghề dành cho iPhone, các chức năng chính của DualCase là: trang bị 2 cổng Lightning, có tích hợp sạc không dây, thêm dung lượng pin và bảo vệ điện thoại. Điểm nổi bật của DualCase so với các ốp lưng ôm đồm nhiều tính năng khác chính là độ dày của nó, nó chỉ dày 12,1mm và dài 141mm, tức là sẽ không khiến cho iPhone của bạn dài thêm, hay trở nên quá sức dày.

Hiện tại thì DualCase đã gây quỹ thành công trên Kickstarter và chờ ngày bán ra chính thức. Nếu đặt mua DualCase với giá ưu đãi trong giai đoạn này, bạn chỉ việc bỏ ra từ khoảng $55 (giá chưa gồm phí vận chuyển và thuế), sẽ có tuỳ chọn màu sắc qua email, thời gian giao hàng dự kiến là vào tháng 5 năm nay.

=== Những tính năng chính của DualCase ===

Hai cổng Lightning trên DualCase cho phép người dùng vừa sạc pin hay kết nối dữ liệu, vừa có thể nghe nhạc trên iPhone 7/ 7 Plus​

So sánh kích thước của DualCase với các ốp lưng thêm cổng Lightning và dung lượng pin hiện nay, rõ ràng là DualCase mỏng hơn và trông nhẹ nhàng hơn​

DualCase có tích hợp thêm viên pin để tăng thời lượng sử dụng của iPhone, có đèn LED thông báo dung lượng chi tiết. Loại cho iPhone 6/6s/7 có dung lượng 2000mAh, và cho dòng Plus có dung lượng 3000mAh​

DualCase cũng tích hợp khả năng sạc không dây theo chuẩn Qi cho iPhone, với nguồn ra là 2A, phụ kiện này thì bạn phải mua riêng​

Và cũng như những chiếc ốp lưng khác, DualCase vẫn không quên nhiệm vụ chính là bảo vệ chiếc iPhone của bạn khỏi những va đập hay rơi rớt​

51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mỏng thế , tận 12mm :eek: . Mẫu ngon :rolleyes:
Juyventus
ĐẠI BÀNG
7 năm
@NganTran85
Quá xúc tích 😃
liminzun
TÍCH CỰC
7 năm
ngon
tieu.ngao
TÍCH CỰC
7 năm
Mỏng và đẹp quá
Giá cũng ok đó chứ
Nhìn thì cũng dc nhưng tiếc quá không có nhu cầu cái này chỉ phù hợp với mấy bạn rảnh level mã chơi game hoặc mấy bạn dùng 6,7 thường hơi yếu khoản pin ! Dòng plus nếu dùng bt thì Ok hết ngày !
Vãi vẽ, 17mm mà trông dày gần gấp 3 lần 12mm.
badboyasd
TÍCH CỰC
7 năm
Dùng 2 sạc cùng lúc liệu có nhanh hơn không
.acu.
TÍCH CỰC
7 năm
case kết nối vs iphone kiểu nào, viền dưới mỏng thế kia, có giắc Lightning ở đó thì cũng sao mà chắc chắn dc
@Acuteboy Thì kết nối như vỏ nhựa bình thường thôi, có cái lỗ đực thò ra để đút lỗ cái vào 😁
Còn 2 cái zắc lithing ở dưới thì có không gian là 12,1-7.1=5mm đủ thoải mái cho lithing rồi 😃
Nói chung là nếu ai cần pin thêm thì cũng oke.
Cơ mà mình thì mình chả xài ốp bao giờ, bất cứ đt nào 😃
xôi thịt quá :mad:
Bao giờ mỏng 0,5mm là ngon...
Chắc Quảng cáo cũng quay bằng iphone 7
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@movingangels Bạn ship về ạ
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@movingangels Bạn ship về ạ
actac120
ĐẠI BÀNG
7 năm
@movingangels bác đătj mua con này trên amazon luôn hả bác hay ở việt nam có bán vậy bác?
tungvanpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
@actac120 Cũng cùng câu hỏi như bác. E này có chứng chỉ mfi của apple ko bác?
4-5 năm trc từng dùng loại case iphone tích hợp pin dạng vầy cho ip4, lúc mặc quần thể thao đi tập gym hay chạy bộ nó nặng cứ kéo mún tụt quần =]]
Apple tạo công ăn việc làm ghê
Mình vẫn thích để 2 cổng hơn, tại sao chỉ có 1, mà nếu 1 tặng luôn tai không dây đi. ức chế. đã từng được dùng kiểu cả sạc cả tai 2 in 1 này rồi. chỉ có 1 từ duy nhất ức chế
A_Lúa
TÍCH CỰC
7 năm
Ngon nếu rẻ hơn
Xì mát
ĐẠI BÀNG
7 năm
dùng SE nên ko có nhu cầu 😃 có nhu cầu với mẫu thôi 😁
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
@Xì mát on dc cỡ 7h k bác
Xì mát
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kaito kid. chắc cũng đc b ạ, mình chưa test nhưng mà hôm nao rảnh chơi game cả sáng cả chiều cỡ 6-7 tiếng dùng 3g
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
@Xì mát vậy là nó trâu hơn 5s ấy nhỉ . chắc phải làm 1 em làm dt phụ
Xì mát
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kaito kid. chắc chắn rồi b 😁
Canhtn1986
TÍCH CỰC
7 năm
dính lên được tường nữa thì ngon 😁