[Game bản quyền] Killing Floor đang miễn phí trên Humble Bundle: FPS, hỗ trợ Win/Mac/Linux

TDNC
24/6/2017 3:5Phản hồi: 73
[Game bản quyền] Killing Floor đang miễn phí trên Humble Bundle: FPS, hỗ trợ Win/Mac/Linux
Trang Humblebundle.com đang sale game bản quyền và tiện thể cho luôn game Killing Floor trị giá 19,99 USD. Mọi người đều có thể lấy game, thời hạn là 13 tiếng nữa tính ở thời điểm bài viết này, sau khi lấy, Humble Hundle sẽ gửi cho bạn Key để kích hoạt game trong phần mềm Steam.

Hướng dẫn nhận game:
  1. Vào trang: https://www.humblebundle.com/store/killing-floor và đăng ký một tài khoản miễn phí.
  2. Bấm nút Add to Cart (đang hiện giá FREE) và làm theo hướng dẫn trên màn hình để thanh toán nhận game (miễn phí, không tốn đồng nào cả).
  3. Humble Bundle sẽ email cho bạn một đường link dẫn đến trang lấy Key. Bạn copy Key đó, vào Steam, mở menu Games > Activate a Product on Steam... và paste Key đó vào là coi như nhận game xong. Muốn tải game ngay hoặc tải lúc khác đều được.
Killing Floor là game thể loại FPS / Kinh dị, hỗ trợ chơi Single, Multi hoặc Co-op 6 người. 96% bài review trên Steam là khen game này. Cho nên các bạn khỏi băn khoăn về độ hay của game 😁

Cám ơn một bạn ở Facebook đã nhắn cho mình thông tin này. Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ.

73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngon,
Nhìn chả khác quái gì l4d nhỉ, mà tg mấy game này lỗi thời rồi h nhìn chả thấy ai chơi, nhà nhà dota người người battleground
@AZwarrior
Trc kia nó cũng từng bá đạo 1 thời đó thôi
Aduckuba signature
Tinhte không chuyên game nên update mấy tin này chậm cũng đúng. Nhưng dần dần thì cũng nên cải thiện đi, đã làm tin về game là phải nhanh và chuẩn tương tự như tin công nghệ ấy, còn không thì dẹp hẳn. Chậm 1 - 2 lần đầu thôi thì châm chước đc
@fancy90 Voz đâu có chuyên game đâu. Vào gamevn giờ thấy mình đã già. Một thời chiến game mạng Lan đã quá xa rồi. Mà cái thằng gamevn này cũng chả chịu thay đổi cho hợp thời gì cả, vẫn từng đó cái subforum như ngày xưa. Nhưng nhờ đó mà mình như được ôn lại quá khứ mỗi lần ghé qua
fancy90
CAO CẤP
7 năm
@daugauhp911 Mình hay vào voz là đủ , giờ game nào cũng có group trên face rồi không mạnh ở diễn đàn nữa như xưa nữa
Transon820
ĐẠI BÀNG
7 năm
@daugauhp911 voz nhiều người dùng steam lắm, f230 vẫn đông
nemoris
TÍCH CỰC
7 năm
@Nhox_Sock_GMB Có 4nut.net đang giai đoạn phát triển 😆
chờ PUBG miễn phí 😁
Game này cũ xì à, trên steam.nhớ sale mãi 0.99 đồng mà
Bác @tung2050, nếu bác biết rồi thì có thể pm mod để cho lên hoặc viết bài chia sẻ cho anh em biết. Dù mod có post muộn, nhưng vẫn còn hơn, ít nhất là với mình, mới biết và làm luôn. Động viên nhau 1 câu không được thì cũng ko nên tỏ biết tần tật, chỉ comment xuông như thế, commment như thế thì có giải quyết được gì đâu.

Bác @mr.nh0xx Ko nên văng tục bác ợ.
mr.nh0xx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@featherchickens Văng tục đc câu nào đâu bác em lịch sự mà 😆
@featherchickens
Mk thik suy nghĩ của bạn
Aduckuba signature
pokakhoaitay
ĐẠI BÀNG
7 năm
có ai tải chưa? mấy GB vậy các bác?
@pokakhoaitay Tầm hơn 3GB thôi bạn.
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
😁 Vừa vào bắn bị doạ chết khiếp lại nhớ phim Xác sống 😕
14021992
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vào steam trên web hay vào ứng dụng steam trên máy tính vậy top?
keyzi
ĐẠI BÀNG
7 năm
lap top ram 4gm chươi dược không m.n ?
m
mày biết và tao chưa biết, cảm ơn mod đã nói, ok ?
gunz236
CAO CẤP
7 năm
Cá nhân thấy chơi KF1 hay hơn cái KF2, cái KF2 chỉ được cái hơn cái khoản về đồ họa, với cả có thêm crosshair cho dễ bắn hơn
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
@gunz236 Chơi mạng LAN với nhau sao bác 😁
P/S: ak chơi được rồi :D
spy179
TÍCH CỰC
7 năm
có Key rồi từ từ nạp vào mua game được không anh em ?
Thanks mode, vào kịp lấy game 😃
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
😁Chơi sợ vãi cả đái các bác ợ, đau tim quá, chơi phải có bạn chứ solo đêm về gặp ác mộng hahaa:D đúng kiểu "Xác sống" mà còn nhanh và nguy hiểm hơn.
K có activate nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019