Kính cường lực loại nào là tốt nhất cho XS Max vậy các bác. Mua mấy loại ngoài thị trường cứ tầm...

bo_beoxxl
5/4/2019 3:52Phản hồi: 28
Mình dùng của Spigen, tầm 600k
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Claw
TÍCH CỰC
5 năm
Mình dùng của Spigen, tầm 600k
Mình xài loại gì đó 120k. Năm tháng còn nguyên
miseryme
TÍCH CỰC
5 năm
Mua loại full màn hình, có lớp chống bám vân tay là ok, còn hiệu thì mình thấy tất cả đều là 1 loại, họ tự dán mác vô bán cho cao giá. Bạn lên shopee tìm là có
@miseryme shopee cho bọn nó đăng hào tào lao vcc bạn ạ. tìm kính cường lực cao cấp nó cho ra kết quả loại 30k, vcl 30k cao cấp 😃
anhnguyen207
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua trên shoppe loại mipow kingpull chỉ có 105k... Dán vào trải nghiệm khác hoàng toàn so với loại mua 30k.... Quá tuyệt vời... Mua về tự dán luôn....
romany123
TÍCH CỰC
5 năm
@anhnguyen207 có link shop không bạn? đang tính dán cho 7plus mà nhác mang đi dán quá. dán mấy chỗ ven đường thì lơm
anhnguyen207
ĐẠI BÀNG
5 năm
@romany123 Thê giới phụ kiên 789... Trên shoppe đó bạn... Đây là lần đầu tiền mình mua miếng dạn xịn vậy... Bất ngờ với chất lượng mà nó đem lại... Dù số tiền bỏ ra ít hơn những lần đi dán tiệm đến 100-250k.... Còn miếng mipow kinhpull này chì có 105k....
romany123
TÍCH CỰC
5 năm
@anhnguyen207 cảm ơn ban
zizumacro
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anhnguyen207 thanks bác, em tìm thấy rồi, phải google nó mới ra chứ tìm trên shoppee ko ra được 😆
Jcpal chắc là tốt nhất hiện nay rồi, giá cũng cao vượt trội với loại khác
Xài trần cho sướng tay, sướng mắt bác ơi, của bền tại người, dùng kĩ thì bền, phụ kiện nhiều mà quăng quật thì nó cũng hư.
mipow nhé
kingbull
như mình bán thì đa số khách chọn jcpal preserve
nanofone
TÍCH CỰC
5 năm
Mipow mu loại hộp ko in chữ tàu phải ko nhỉ 😁
Legion-Royal
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xài kingbull thì k nứt, bữa mình ham hố mua nikin các kiểu 300k bỏ túi quần được 2 tuần nứt hết, ức chế k xài cường lực nữa, xài không thôi. Chi phí mua mấy cái này tốn kém khủng khiếp
Huyle19
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Legion-Royal K xài màn nó dễ xưỡ lắm hôm mới mua đút túi quần rút ra rút vào chưa đc 5 lần đã bị vệt xước roài đành phải dán
tpv1988
TÍCH CỰC
5 năm
Mình xài ốp + miếng dán của spigen , thấy cũng Ok
@tpv1988 Ở đâu nhỉ?
tpv1988
TÍCH CỰC
5 năm
@minhtrinh08 Mình mua trên amazon bạn à , $19.99
@tpv1988 Chỗ dán gần nhà không có spigen chỉ có cellphones thì có ốp lưng thôi thì phải?
jcpal rồi kingbull
Đang dùng 10d giá 60k thấy quá ngon.
gorila 6 bạn nhé. trước mình hay sài loại full mà hình giá 20k sau khi nghe thằng e nó bảo đổi đi thì mình chơi luôn tấm gorila 6 về ốp, công nhận hơn 600k sài sướng hơn loại 20k thật haha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019