Klipsch trình làng loa wireless ProMedia Heritage: thiết kế 2.1 cổ điển, công suất 220W, giá $349

AudioPsycho
3/5/2022 2:13Phản hồi: 72
Klipsch trình làng loa wireless ProMedia Heritage: thiết kế 2.1 cổ điển, công suất 220W, giá $349
Klipsch vừa giới thiệu hệ thống loa giải trí gia đình ProMedia Heritage với thiết kế 2.1 dành cho nhu cầu sử dụng đa dạng như nghe nhạc, xem TV và chơi game. ProMedia Heritage có kiểu dáng khá tương đồng với Heresy IV, cũng là một trong những mẫu sản phẩm được giới chuyên môn đánh giá rất cao.
Bộ sản phẩm ProMedia Heritage 2.1 bao gồm 2 loa vệ tinh (công suất 35W x 2) và 1 subwoofer 8-inch (công suất 150W). Bên trong mỗi loa vệ tinh gồm 1 tweeter 1-inch Tractrix và 1 woofer 3-inch. Mặt trước loa bọc vải rất đẹp mắt và sang trọng, cực kỳ xuyệt tông với thân loa vân gỗ cổ điển. Khách hàng sẽ có 2 tùy chọn màu là đen hoặc vân gỗ walnut.

Theo thông tin từ hãng, ProMedia Heritage 2.1 hướng đến nhiều nhu cầu giải trí đa dạng như nghe nhạc, xem TV hoặc chơi game trên máy tính/console. Loa cho phép kết nối wireless từ nhiều nguồn phát như laptop, smartphone, tablet, máy chơi game XBOX/PlayStation. Lưng loa cũng có thêm cổng USB-A và jack RCA (tặng kèm cable chuyển 3.5mm-RCA).

Klipsch ProMedia Heritage 2.1 sẽ có giá $349.

Nguồn: Klipsch
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

langtu0076
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nhìn đẹp quá. Ko biết âm thanh có vượt bose com 5 huyền thoại ko
@langtu0076 Cs cao hơn chứ chất âm chắc k bằng
@Huynh3ric Bose trầm với tối nghe bolero thì hạp hơn đấy bác, klipsch tiếng sáng nghe vô hơn.
@langtu0076 Bose thì nịnh tai do bass tròn. K thì âm thể hiện chân thực, nên các hình sản phẩm thường kèm Vinyl.
ptk8588
TÍCH CỰC
2 năm
@langtu0076 so sánh với Bose Comp 5 thì lại thấy tội cho con loa này. Vì theo cảm nhận cá nhân của mình Bose Comp 5 rất tệ 3/10, treble thì ko thoát ra được, âm bass thì vừa thô vừa đanh chứ ko có cảm giác sâu và uyển chuyển. Mình thấy con Bose Comp 5 chỉ thích hợp xem phim hoặc chơi game, còn dùng để nghe nhạc thì thua.
@boyngo1988 Klipsch mình đánh giá âm tốt ở mid và treble. Bass thì tùy mã. Ví dụ Klipsch the one II bass k chắc nhưng the three II lại dư bass.
Ổn định chắc có Denon và Bose cho phân khúc 10-15 triệu
Klipsch đẹp thật, nhất định sẽ tậu em này về khi có hàng tại Việt Nam.
Nekyo
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Nicholas Woo Về lâu r bạn ơi
n3.9592
TÍCH CỰC
2 năm
mình đang xài Kilpsch .. chất âm trong trẻo . nghe sướng... mấy cái loa marshall chất âm bass nặng quá .. k thích
@n3.9592 con này có sub đó... ổn áp hả u?
SoyHungry
TÍCH CỰC
2 năm
@n3.9592 Marshall chủ yếu cho rock/guitar nên nó thiên về bass nhiều hơn
bandbu
TÍCH CỰC
2 năm
@n3.9592 Marshall dị chứ bass có tròn và chắc được như B&O đâu, nghe bình thường
@n3.9592 Marshall nó cứ ù ù ấy chứ k hẳn là bass nặng
nhìn tinh tế ghê
Giá tốt
klispch cấu hình 2.1 không dây mà chỉ hơn 300 usd thì khá rẻ đấy . Chất âm chưa biết chứ thiết kế gỗ nhìn là ưng rồi =))
Nekyo
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Hồ Đăng Khoa Có dây nha bạn, dây còn nhiều là khác
Đẹp và sang quá. Chuẩn trường phái "nghe nhìn".
Nghe hay... Nhìn đẹp =)))
Klipsch The Six không được đánh giá cao nếu ko nói là làn nhàn!
@HyH Đúng là tiền nào của đó hé bạn
Hải - Ajax
ĐẠI BÀNG
2 năm
@LongLife321 mới múc The Sixes hơn tuần, thay cho the Three II, nó 1 trời 1 vực luôn
âm trong kinh khủng, trong tầm 17tr chắc con The Sixes bá chủ rồi
@MrBo0m 17 là đập hộp lun hả bạn
Hải - Ajax
ĐẠI BÀNG
2 năm
@LongLife321 đúng rồi 17 là fullbox đập hộp luôn
jing
CAO CẤP
2 năm
loa nay mua hop ly
mình sửa loa nhiều nhưng chưa bao giờ thấy mấy loa "tổng hợp" này hay cả !!âm thanh nghe hỗn không phân tầng rỏ ràng
John_Doe
ĐẠI BÀNG
2 năm
@anhcom67 Thế người sửa k có suy nghĩ giống người tạo ra nó rồi 😏
@anhcom67 Mấy ông chi thích nghe âm ly 😆
Giá tốt, đẹp, nhưng không biết có airplay ko
toiyeulexus
ĐẠI BÀNG
2 năm
nhìn Vintage dữ
Nekyo
ĐẠI BÀNG
2 năm
Xài được 1 tuần rồi. Ngon nghẻ.
Ưu : Có bluetooth
Nhược : VN ko về bản màu đen
@Nekyo So với Klipsch the six sao bồ ??
@LongLife321 hơn đc The Six quả loa siêu trầm nhưng chắc sẽ ko bằng đc vì phân khúc giá khác nhau.
Nekyo
ĐẠI BÀNG
2 năm
@LongLife321 Không so đc cậu ơi. Con nầy giá = 1/3 mà.
Btw có Sub khá ngon.
Sub 18110 so với sub rời bán cho The 5 the 6
Giá rẻ, công suất đủ xài. Các bạn bay lắc nên nghiên cứu thay mấy con Marshall đổi gió xem sao
Nekyo
ĐẠI BÀNG
2 năm
@thinhletien Ko đá đc Marshal vì con nầy đi dây nhợ đồ mệt hơn. Mấy fan Marshall thì toàn Bluetooth and play.
hoangvuong
TÍCH CỰC
2 năm
nhìn đẹp , giá hợp lý , cũng quan trọng cái nghe fai nghe thử mới xác định .
Ngon
Nghe mà hay thì giá hợp lý trong thế giới loa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019