Klipsch trình làng loa wireless ProMedia Heritage: thiết kế 2.1 cổ điển, công suất 220W, giá $349
Rất hay và hữu ích!/7 người
AudioPsycho
2 thángBình luận: 72
huybie
ĐẠI BÀNG
2 tháng
mn cho hỏi tầm giá này ngang ngang tầm với Harman Kardon SOUNDSTICKS 4 thì 2 cái nên dùng cái nào ạ??
Billlay
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@huybie Cùng câu hỏi
CaNiLe
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Thấy Costco bán 239.99usd, chất lượng nghe có ok không các bạn?
cuongbu
TÍCH CỰC
2 tháng
8tr cũng ổn
datvn
TÍCH CỰC
2 tháng
Đẹp nhưng hơi bé nhỉ!
Đang dùng Klipsch the One, đủ nhu cầu cho bolero, hoà tấu cho văn hộ chung cư
*LT*
TÍCH CỰC
2 tháng
@[email protected] chỉ nghe bolero thì nó so với e bose này thế nào bạn: Loa Bose Soundlink Revolve II ( cùng tầm giá). Thanks
doremon234
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Kết nối full wireless hay 2 loa vệ tinh phải nối dây tới sub thế ad?
Nekyo
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@doremon234 2 vệ tinh đấu vào Sub.
Sub đi hoa sen vào PC
Sub cần cấp nguồn.
Có nguồn thì bluetooth mới lên được.
Tinh chỉnh volume đằng sau sub hoặc dùng remote.
Remote hồng ngoại kém phải trỏ thằng vào sub mới bắt đc remote.
Mình đang dùng Klipsch The Three II, rất tuyệt.
Ủng hộ Klipsch
Marshall đẹp hơn nhưng âm thanh của Klipsch có gì đó nhỉnh hơn nhé các bác (Ý kiến cá nhân)
noalana1
TÍCH CỰC
2 tháng
@traihanxulanh Cũng đang dùng con The Three 2 được mấy năm giống bác, có nghe qua thử con Marshall cùng phân khúc rồi không bằng Klipsch đâu bác, so với mấy thằng khác thì chưa biết
@noalana1 Độ bền thì thế nào bác.
Em đang ở năm đầu nên không đánh giá được.
Mà loa Klipsch đúng là chỉ hợp nhạc US/UK, đánh nó khác hẳn bác ạ
Cười vô mặt
@traihanxulanh mình dùng mấy năm rồi tới giờ vẫn bình thường ổn bác, đặc biệt coi mấy phim về chiến tranh như greyhound v.v... dùng loa trong phòng nghe tiếng súng, bom nổ, đạn pháo muốn rung cả sàn, trải nghiệm âm thanh như coi ngoài rạp đã lắm bác
kiwinati
ĐẠI BÀNG
2 tháng
mình mới khui thùng và nghe thử bộ này, Ngoại hình khá đẹp và có chất cổ điển, 2 loa con nhỏ gọn còn thùng sub thì nặng. Âm bass mềm và đủ lực nghe không bị mệt, tiếng mid rõ còn tiếng treble khá sáng
loa Klip.jpg
huybie
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@kiwinati so sánh với SOUNDSTICKS 4 thì đánh giá như nào ạ??
kiwinati
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@huybie cảm nhận cá nhân thì dòng Harman nghe có chất âm mang tính Kim (mạnh về những âm thanh tí tách leng keng) phù hợp với nhạc hiện đại hơn, còn bộ Klipsch này mang tính Mộc ( mềm mại và ấm) mạnh về nhạc trữ tình hơn. Tùy theo sở thích và dòng nhạc để chọn lựa nhé bạn. Mình có xài 1 bộ Aego 3 nữa và theo mình thì Aego 3 có nhiều nét giống Soundsticks 4 hơn và Klipsch hợp tai mình hơn
@kiwinati 2 loa vệ sinh phải dùng dây để nối với sub hay tự kết nối không dây vậy bác ? Vị dụ như mình kết nối với Tivi thì khi mở tivi nó có tự mở loa luôn không bác nhỉ ?
kiwinati
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Chameleon. Loa vệ tinh nối bằng dây loa nhé bạn, có thể thay dây tốt hơn để cải thiện chất âm. Kết nối TV qua jack bông sen, mình chưa thử
smoc123
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Hi vọng sớm được nghe, xem Sếp Nhật đánh giá sản phẩm này của Klipsch
vtlam
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Kích thước loa khá gọn đấy
anhntq
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mới thấy Costco bán $240, trong siêu thị nên không gian hơi loãng và ồn nhưng nghe thử thì cũng khá ok.
Mẫu này để bên cạnh tivi phòng khách thì OK luôn 😍
h102t
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@tênlàmquáigì Muốn kết nối từ tivi qua cần thêm thiết bị nào nữa không bạn
@h102t Nó có đủ hết các cổng kết nối rồi mà bạn, mua về là dùng luôn mà
Nhìn đẹp mê quá, về hình thức mình thích kiểu dáng của Klipsch và Marshall.
wannaback
ĐẠI BÀNG
2 tháng
thấy có mấy người mua chê tính năng tự động tắt nguồn sau 10 phút nếu k có tính hiệu âm thanh, nên k phù hợp dùng với PC. Anh em có mua làm loa máy tính thì lưu ý.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019