[KM] Liên tục cập nhật giảm giá nhiều sản phẩm vào Thứ 6 đen tối (Mỹ)

dihuta
24/11/2011 9:30Phản hồi: 239
[KM] Liên tục cập nhật giảm giá nhiều sản phẩm vào Thứ 6 đen tối (Mỹ)
Ngày thứ sáu đen tối đã đến hết sức gần. Một mùa mua sắm thật nhộn nhịp tại Mỹ đã bắt đầu diễn ra, nơi qui tụ tất cả các sản phẩm công nghệ mới nhất và giá cũng thật đặc biệt nhất dành cho người tiêu dùng. Điều đáng tiếc là chúng ta không dễ dàng mua hàng ỡ Mỹ và chuyển về Việt Nam. Tuy nhiên nếu bạn có người thân, gia đình hay bạn bè và đang có nhu cầu mua một món hàng công nghệ nào đó, thì đây là dịp không nên bỏ qua. Tinh tế xin cập nhât liên tục một số thông tin từ các site bán hàng trực tuyến khá nổi tiếng trên Internet đến các bạn nhân mùa Mua sắm này.

Link Black Friday một số site chính:
  1. Amazon
  2. TigerDirect
  3. Bestbuy
  4. Store.apple.com
  5. Newegg
  6. Dell Shop
  7. MacMall
  8. Walmart
  9. Sony - SonyStyle

01. TigerDirect.com (URL)

Hàng loạt sản phẩm công nghệ giảm giá mạnh, mức giá từ cao xuống thấp. Đặc biệt nhất là cái Router Linksys rất rẻ, Laptop Acer Core i5 giá 399$ và Sony Google TV LED giá 599$

02. Apple (Store.apple.com)
Cần phải đúng ngày, một số hình ảnh về chính sách giảm giá của Apple trong ngày Thứ sáu (giờ Mỹ) đã được lộ diện. Tuy % giảm không cao nhưng khá đa dạng. Nếu bạn muốn sắm một sản phẩm nào đó của Apple thì Thứ 6 này là một dịp tốt.

Quảng cáo

03. BestBuy (URL)
Bestbuy.com với các mặt hàng Màn hình, LCD, Ỗ cứng, Tablet, Loa, Laptop và lẫn điện thoại. Transformer, Dellstreak 7" là những sản phẩm quen thuộc có giá khá mềm. Phân chia cả 2 khúc Online và Cửa hàng.

Quảng cáo

04. NewEgg
Màn hình Plasma, XBOX, LCD, thẻ nhớ, loa là các sản phẩm được giảm giá nhiều. Không được giảm giá nhiều lắm ở Newegg, nhưng bạn cũng có thể tham khảo qua.

05. Google bán Chrome Book với giá khởi điểm 299$

239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

06. Adobe giảm 50% cho Photoshop Elements, 30% hoặc 100$ cho các sản phẩm khác

07. Turnkey Internet giảm giá VPS 75%

Giá rất tốt cho các anh em cần VPS cho Website, dự án.

Hostgator.com (URL)
Hostgator cũng chuẩn bị giảm giá 50% cho tất cả các gói dịch vụ từ Hosting, VPS, Dedicated Server,... Thời gian bắt đầu ngày Thứ 6 (GMT -6). Bạn có thể thăm Hostgator vào giờ này để được giảm giá.

08. Parallels Desktop cho Mac giảm 20$ cho mua mới hay 10$ cho nâng cấp
Dành cho các bạn dùng máy tính Apple muốn dùng phần mềm bản quyền Máy ảo trên Mac.

09. Sony - Sony Style
Giảm giá cực mạnh ở khúc TV, có thể giảm tới 1700$. Các loại Tablet, PSP, Laptop, Máy ảnh ... đều có giảm giá khá nhiều. Rất tiếc là không thấy Nex 7 ở đâu.

Mình sẽ cập nhật một số giảm giá của Adobe, Nikon software, appsumo...

Đây là thời điểm tốt nhất để mua StarCraft 2, giá chỉ còn 29.99$

Ai hay chỉnh sửa màu sắc sẽ thấy bộ Nik Software rất là hữu ích, hãy sở hữu trọn bộ để được giảm 100$, mua video hướng dẫn chỉ có 20$

Post để dành cập nhật số 2

anh chị em xài iPad iPhone iPod nhớ vào http://appshopper.com/free/ để xem thường xuyên nhé, có rất nhiều app giảm giá từ vài đô xuống còn miễn phí đó

tuyệt vời quá, đang down mệt nghỉ :p
q128
TÍCH CỰC
12 năm
Wow SC2 chỉ còn 30 Usd, hót quá
thích bộ AMD QUADCORE PC mà không có ai bên đó để mua T.T 😔
mua rồi sao đem về máy bàn chứ ko phải laptop...............
bưu điện, thiếu j, hơi lâu thôi T.T
trời cái dell rẻ quá
Nhìn cái giá mà chảy cả nước miếng ... hix
Bên VN như vậy thì HCM city chỉ có "ngập lụt" quá
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
thèm cái tiqui sharp 199$ với con Asus tranformer 149$, cái router linsys cũng ngon quá trời
phongtytt
ĐẠI BÀNG
12 năm
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
Có người mua nhưng người thân hok chịu đi chen lấn :furious:
chen lấn làm gì order qua mạng cho nó khoẻ 😁 nó ship tới tận giường luôn :D bà chị mình làm vậy ho hà
trungkn
TÍCH CỰC
12 năm
cái ty vi sony ngon nhỉ 600 USD 😃 ...giảm 400 ...
ở vn thế này chen bẹp ruột, các bác thương gia vn mình vụ này ăn ngon đây. hi vọng người tiêu dùng vn cũng được thơm lây.
cái này hầu hết mua có giới hạn không bác à

Eolesfuil
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này là của trang nào vậy bác ....? Đang tính mua cai beat tour controltalk ! Có phải giá là 99$ ?
chính xác bác cái này là của MCX ( marine corps exchange)
Eolesfuil
TÍCH CỰC
12 năm
Ái chà ,giờ qua 11:00 am ở bển rồi. Dầu gì cũng Thanks bác ,để nhớ năm sau mua ^^!
còn cyber monday đó bạn cái này chủ yếu là online có điều phải canh me vì có thể bị ngẽn mạng .
chen nhau ác lắm các bác ơi, nhìn ngon thế thôi chứ chen rồi xếp hàng để mua chả khác gì ở VN cả 😔
bạn em nó chen 1 lần về tởn luôn :| rình con nào lạ lạ ko hot thì còn múc được thui
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Hix hix mình chẳng có ai thân quen bên ấy để mà nhờ mua.
latlat
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhờ người thân mua về thì ước chừng mất nhiều tiền thuế + ship vậy mấy bác 😔
mr.heosua
TÍCH CỰC
12 năm
😁 việt nam mà giảm giá thế này thì có mà cắm sổ đỏ khuân hết về nhà mất đợi qua ngày đen em bán ra hehe kiếm lời tý
chờ thời cơ mua em asus Transformer thôi 😁
350$ full bộ cả keyboard là quá chuẩn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019