[KM] Pico - Đợt giảm giá, xả hàng lớn nhất mùa khuyến mãi cuối năm

Hư Trúc
3/12/2010 5:54Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

linuxe8
TÍCH CỰC
13 năm
đợt trước cũng nhăm nhe giờ vàng Pico làm con tai Logitech, thik cái là giờ vàng mà chẳng hề bon chen, xông đến chỉ 1 nhát là mua, thấy cũng hay.
Nói chung là những tin như thế này là bình thường, thời buổi kinh tế, diễn đàn cũng cần $ để duy trì hoạt động chứ
"ti vi LCD thương hiệu Hàn Quốc"là thuơng hiệu nào vậy ta ?
vẫn biết là TT cần money để hoạt động nhưnng bê nguyên văn quảng cáo kiểu mập mờ thế này thì ko tinh tế chút nào.
ở đây toàn anh em hiểu về công nghệ chứ có phải mấy bà mấy cô nội trợ đâu nhỉ
có gì sơ suất mong các mod bỏ quá cho em
lamtung20
ĐẠI BÀNG
13 năm
LCD thương hiệu Hàn Quốc là TV của Samsung, LG, .... chắc pico viết thế để ghi chung mặt hàng
haonam85
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác này nói đúng đấy, em hỏi thằng bạn làm trong pico, nó nói độ này pico giảm giá tivi lcd mạnh quá,các hãng bán tivi không thích thế cạnh tranh giá với nhau mà nên pico phải ghi chung chung như vậy
con MSI ngon đấy chứ nhỉ................................!
Đã lâu lắm rùi mới nghe nhắc đến nick " Hư Trúc " ^^!
Hix, làm mới mua 1 em 32" Pana ở Thiên Hoà lắp ráp tại quận 6 để trang trí cửa tiệm...... 😔
lilcalvin
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình nghi ngờ bọn Pico này lắm
năm ngoái đã bị lừa 1 phát rồi >"<
He he Nhiều hàng giảm giá quá nhẩy. Mpng rằng gần tết âm còn giẳm nữa................
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Giá toàn khủng thật, ra ngoài mua còn thấy rẻ hơn.
nhảm nhí,kênh kiếm tiền của tinhte.vn chăng?
đọc từ đầu đến đây, em thấy nhiều bác thắc mắc lạ quá, TT hay bất kỳ diễn đàn nào khác đều cần kinh phí để hoạt động, đây là khu vực PR chuyên cho những nhà tài trợ của TT quảng bá sản phẩm, họ là những người góp phần tạo kinh phí duy trì cho a c e TT như em với các bác ngồi đây tán dóc với nhau.Như thế có TT ko ?
riêng em, em thích mấy tin trong khu vực PR này, lượn lờ xem mấy bài giới thiệu có chỗ Istore mới mở, tham gia trả lời hy vọng đc cái X6 hay khi nào muốn mua cái gì lại vào đây xem có chỗ nào khuyến mại giảm giá ko, có quà tặng ko ... chuyên mục này có ích với tất cả mọi người. Nếu em mà có tin đăng ở đây, thấy thành viên diễn đàn nhiều khi không thân thiện thế này, em cũng chả muốn nữa, TT đc lợi gì từ những cm của các bác.
Đôi lời chia sẻ.
nói chung là không tin được mấy cái trò KM nữa rồi, e dính chấu 1 phát ở Topcare, bốc thăm trúng thưởng giảm giá 50% mà ăn phải máy bày mẫu, cũng do chủ quan không kiểm tra ở đấy, mang đi tặng mở ra bụi bặm sau lưng máy còn nguyên, mặt trước + lưng thì xước sâu hoắm vào, gọi điện lên phản ảnh thì CSKH cũng chỉ ậm ờ vài câu rồi xin lỗi, e xem phiếu BH thì xuất xưởng từ năm 2009, gọi lên hãng hỏi thì bảo máy được bảo hành 2 năm, nhưng con máy hiện tại của e chỉ còn 10 tháng BH trên hãng. Mất niềm tin vào bọn Topcare & cũng cạch mặt ko bao giờ quay lại cái siêu thị lừa đảo này
Raphael
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này chỉ lừa được mấy người nội trợ,mấy bác lón tuổi với mấy người nữ không rành về kinh tế hay công nghệ thôi, hàng KM toàn hàng gì đâu không ah, hàng ngon thật sự thì người nhà của tụi nhân viên mua trước hết rồi, chưa kể lúc mua thì ngọt lắm chứ bán xong là xem như "sống chết mặc bay, tiền thấy bỏ túi"
haonam85
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác Raphael có vẻ từng gặp kinh nghiệm không may khi mua hàng. Nhưng bác nói thế thì có phần áp đặt quá, bi giờ mua hàng, người ta ít nhiều đều tìm hiểu qua sản phẩm, rồi đi cùng người thân, người có hiểu biết chọn cho, mấy khi thấy cảnh phụ nữ với người già đi chọn mua đồ điện tử một mình đâu bác. Hàng hóa trong các siêu thị điện máy đều có nguồn từ chính hãng, họ cũng chỉ là nhà phân phối chứ có sx đc đâu, chẳng may đồ có vấn đề, còn BH thì cứ vô tư mang đi BH thôi. Giờ chả nhẽ lại ra mua hàng mấy chỗ nhỏ, khả năng lẫn hàng trà chộn không nguồn gốc !

Cá nhân mình từng mua hàng ở nguyễn kim, media mart, topcare, rồi cả pico khi từng nơi có lợi thế về giá và cũng để thử thái độ và hậu mãi sau bán hàng của từng nơi, giá cả nói chung thì không chênh nhau nhiều. Chưa khẳng định 100% hàng hóa của pico đều tốt, nhưng thái độ khi tư vấn và khi có vấn đề gì với hàng hóa của nhân viên khá là nhã nhặn biết điều,mua hàng cũng thấy iên tâm hơn chỗ khác
Nó ghi LCD thương hiệu Hàn Quốc, máy giặt thương hiệu Hàn Quốc, lò vi sóng thương hiệu Nhật Bản giống kiểu lập lờ đánh lận con đen wá
lamtung20
ĐẠI BÀNG
13 năm
haizz, vấn đề đơn giản này có nhiều người giải thích rồi mà
Ở trên có người giải thích rồi :
Ở dưới vẫn có người thắc mắc tiếp:
Mặc dù người ta giải thích ngay trong cái page người đặt câu hỏi post lên 😔

Nhiều bác em thấy có phong thái comment rất hay, chỉ cần đọc tiêu đề với tóm tắt, không cần quan tâm diễn biến câu chuyện, đã cho ngay KL : chuyện này giở ẹc. Bó tay thật
bluster
ĐẠI BÀNG
13 năm
Như hôm em mua con LCD ở Trần anh ghi là thương hiệu Japan thì ra là của Panasonic. Em thấy mua mấy đồ giá sock toàn đồ cũ. 😔 Đồ mới thì may ra bốc thăm có vài cái. Cứ giảm giá trực tiếp các sản phầm lại hay
Mình thấy pico xả hàng cả mấy tháng nay rồi ah, cứ ghi đúng giá đó rồi bán cho lành

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019