[KM] Sở hữu Samsung Galaxy Note cùng gói 3G cực lớn từ Viettel

Hư Trúc
16/11/2011 0:24Phản hồi: 147
[KM] Sở hữu Samsung Galaxy Note cùng gói 3G cực lớn từ Viettel
Từ nay đến 31/12/2011, chỉ có tại Hệ thống bán lẻ [TAG]Viettel[/TAG], khách hàng không những được sở hữu chiếc Điện thoại/Máy tính bảng[TAG] Samsung Galaxy Note[/TAG] mà còn được nhận ngay gói dịch vụ 3G cực lớn.

Với ưu thế đối tác độc quyền, là một trong hai chuỗi bán lẻ phân phối đầu tiên siêu phẩm Samsung Galaxy Note và là chuỗi bán lẻ duy nhất tại Việt Nam cung cấp bộ đôi “sản phẩm + dịch vụ viễn thông”, Hệ thống bán lẻ Viettel không những mang lại cho khách hàng cơ hợi sở hữu model “sành điệu nhất” này mà còn được thỏa sức trải nghiệm Internet 3G (3GB dữ liệu/tháng), 100 SMS nội mạng, MobiTV, Imuzik 3G với tổng giá trị lên tới 5.256.000 đồng (sử dụng trong 24 tháng).

Ngoài ra, khi mua siêu phẩm Samsung Galaxy Note tại hệ thống bán lẻ Viettel khách hàng sẽ nhận ngay bộ quà tặng gồm 2 CD bản quyền trị giá 1.100.000 đồng, 01 bao da nắp gập chính hãng trị giá 850.000 đồng.

Galaxy Note được xem là sản phẩm chủ lực trong năm của Samsung. Máy sử dụng màn hình Super AMOLED, 5,3 inch, độ phân giải 800 x 1280 pixel. Đi kèm với máy là cây bút có tên S-Pen cho phép viết, vẽ và sáng tạo thật nhanh chóng, tiện lợi. Samsung Galaxy Note chạy hệ điều hành Android 2.3.4 Gingerbread sẽ sớm được lên Android 4.0, vi xử lý lõi kép tốc độ 1,4 GHz; Ram 1GB, bộ nhớ 16GB, Camera 8 Megapixel với khả năng quay phim Full HD…

Chương trình khuyến mãi được áp dụng tại siêu thị Viettel trên toàn quốc từ nay đến 31/12. Khách hàng có thể truy cập website www.viettelstore.vn hoặc đến siêu thị Viettel để biết thông tin chi tiết về sản phẩm và chương trình.
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ttiền đâu mà mua bây giờ 😔
khuyên mãi lớn mà ko có tiền mua 😔
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Viettel càng ngày càng bá đạo nhỉ ?
.
Không phải bá đạo. bạn nói thế không đúng. Viettel phân phối hàng chính hãng với giá đã bao gồm các khoản phí và dịch vụ DATA rồi. nên đảm bảo có lợi cho khách hàng mà thôi. mà một thời gian nữa đâu chỉ có riêng Viettel có galaxy note đâu.
Khi bình luận 1 vấn đề ta nên nhìn theo 2 chiều đối ngược nhau.
Thân ái!
Hàng mới mà kích cầu nhiệt tình như thế là sao ta?
ricardotr
TÍCH CỰC
12 năm
3G... giống số 30, chiều này làm 1 con đề trúng thì mua 2 cái luôn làm dép nhảy lò cò luôn hehe...
Nhìn má note mà phát thèm
Chiều em làm 1 phát như pác, cầu may xem sao. Biết đâu cũng rước em ấy dzìa... kaka 🆒
nặng thì than. nhẹ cũng tha, thế người ta nghiên cứu để mỏng để nhẹ làm cái gì. quay lại xài đập đá nhé cho đầm tay
ricardotr
TÍCH CỰC
12 năm
Mình có than gì đâu? Bác nên đọc kỹ nhé, vấn đề của mình ở đây là không có tiền nên chỉ biết mơ thôi, làm gì đụng chạm bác đâu mà khó khăn thế
leecom
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn đánh nhầm con đề rồi, là 36 😁
Không biết cầm trên tay như thế nào nhỉ? Chứ hbữa cầm con Galaxy S2 mà thất vọng quá, nó nhẹ quá trời, không 1 chút cảm giác...
marcong
TÍCH CỰC
12 năm
Với giá 18 triệu tại sao không chọn combo: Galaxy S2 + Amazon Kindle Fire nhỉ 😃
em thấy con note thì nó vượt trội cả 2 con kia và còn tiện lợi mà. Gọi điện có gọi điện, lượt wed thì màn 5.3" thì còn gì tuyệt hơn và nữa là có cái bút spen chắc chưa có thiết bị nào có cả 😁
Mình chỉ cần S2 là đủ . . .
Note vs iPad 2 thì em sẽ chọn iPad 2
SS GL note nó khác Ipad nhiều mà bác. SS GL note = IP+Ipad chứ 😃
dongtlt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gói dịch vụ này thì đúng là khủng thật. Giá cũng tốt quá đi, nhưng xiền mới đem nộp học rồi, huhu.
Khuyến mại nhiều thât nhueng chang cái nào đáng chú ý cả.Giá trị nhất gói cước 3g nhưng chất lượng mạng 3g của viêttel thì quá kém.Em dùng mạng 3G thấy mạng mobiphone là OK nhất.Có sóng mọi lúc mọi nơi.Giá như mobiphone khuyến mại lần này sẽ hot hơn.
hài quá, bác có hay đi tỉnh không, đặc biệt vùng sâu vùng xa sẽ thấy sóng Mobi mạnh đến cỡ nào, chưa nói đến 3G nhé chỉ 2G thôi cũng ngắc ngoải rùi
Bắt bài bác này. Đang dùng cả 3G mobile và Viettel. Bác nhận biết được cái nào ngon hơn rất khó, với 3Gb là dung lượng quá hoành tráng kể cả so với Mỹ. Không đâu xài sang như VN, hic!Tuy nhiên bài này tác giả PR hơi quá, vì s2 mới là sp chủ lực. Note là sp cao hơn sp chủ lực, nên giá cũng cao hơn, hi!
ai bảo bạn là chất lượng 3g viettel kém , 3g còn ảnh hưởng nhiều yếu tố lắm , 3g của mình có 4 vạch ko full down mediafire gần 800 kb/s , hơn khối đường truyền ADSL ,
Kenny
CAO CẤP
12 năm
vậy k lấy km mua con này 13tr đc hok ta =]] chắc đúng giá trị roài
Spam , quảng cáo Baned
Xài Android mà khuyến mãi 3G kiểu đó, nghe mắc cười, 3GB/tháng nhiều lắm à? down vài cái game, xem youtube, lướt web vài hôm là sạch.

Mấy ông nhà mạng ko ai có gói 3G Unlimited như nước ngoài cả, Mobifone có thì tốc độ cùi bắp, 3G xài tẹt ga thì 500k-1tr/tháng là còn quá đắt so với thu nhập bình quân ở VN.
hic, giá của em nó cao quá
thế này viettel bóp chết tgdd rồi còn gì
Anhbien
TÍCH CỰC
12 năm
Khuyến mãi khủng thật,chẳng bõ cái con mini của mình.
Quan điểm của mình nếu có tiền cũng sẽ không mua em này, mình sẽ lựa chọn 1 máy tính bản và 1 smart phone khủng...
18TR 😃 .... GIÁ CAO không thể nào làm tăng giá trị THƯƠNG HIỆU đâu ku sam
18tr cho con Note này là hợp lý chứ có mắc đâu. Nhìn IP4s kìa, so với con này thì sao mà cũng gần 25 củ ấy
bwman
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn thì hiểu gì, biết gì về giá trị thương hiệu SamSung?

3 năm liên tiếp đứng trong Top 20 thương hiệu hàng đầu Thế Giới. Đứng trên Audi, Ferrari rất nhiều, ngang hàng BMW, và ngay cả Louis Vuitton hay Honda, Porsche cũng cũng phải ngước lên mà nhìn SS đấy nhé. Lấy vài ví dụ về những cái thương hiệu mà có thể bạn sẽ hình dung được để cho dễ so sánh.
Kenny
CAO CẤP
12 năm
pepsi vs cocacola nó nhìn xuống thấy ss phải hok bác :"> em nhớ zậy
bwman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Coca No.1, SamSung vẫn đứng trên Pepsi 😁 Bạn đừng đặt Pepsi trước Coca, còn phải theo nhiều lắm :D
Anhbien
TÍCH CỰC
12 năm
Tôi thì thấy ngược lại,đi cả nam cả bắc chẳng thấy chỗ nào môbi 3g cho mạnh cả
nbkpr0
TÍCH CỰC
12 năm
đồng quan điểm.. nhưng mà mobifone trừ tiền thật hơn viettel ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019