Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[KM] Vui Noel Giảm giá lớn tại hệ thống bán lẻ Viettel

Hư Trúc
14/12/2011 1:53Phản hồi: 67
[KM] Vui Noel Giảm giá lớn tại hệ thống bán lẻ Viettel
Nhằm đáp ứng nhu cầu mua sắm không ngừng tăng nhanh trong dịp lễ [TAG]Noel[/TAG], Hệ thống bán lẻ [TAG]Viettel[/TAG] tiếp tục triển khai chương trình “Từng bừng khuyến mại cuối năm” đợt 2 (từ 15/12 – 5/1/2012) giảm giá mạnh và tặng quà có giá trị cho các dòng máy Smartphone, laptop và máy ảnh.

Đặc biệt, thứ 6 ngày 16/12/2011, Hệ thống bán lẻ Viettel mở kho hàng Iphone 4S (số lượng có hạn) phiên bản lock mạng Viettel và bản quốc tế 16GB, 32GB và 64GB.

Trong thời gian này hàng trăm các phần quà đang chờ đón khách hàng khi mua sắm tại hệ thống bán lẻ Viettel trong mua Noel. Cụ thể như sau:

• Chương trình khuyến mại dành cho máy tính:

Khi mua các dòng máy Dell, Hp, Samsung…khách hàng được giảm giá từ 500.000 đến 1 triệu đồng hoặc tặng kèm nhiều quà tặng giá trị như: Ram 2G trị giá 550.000 đồng, sim 3G, chuột, balo chính hãng. Riêng đối với khách hàng là giáo viên và sinh viên khi mua các dòng máy tính Dell T561257 N4110, Dell Inspiron 14 (N4050)…sẽ được giảm ngay 1 triệu đồng so với giá niêm yết và tặng quyền mua Dcom + gói cước data 3G tổng trị giá 3.500.000 đồng chỉ với 800.000 đồng.

• Chương trình khuyến mại dành cho điện thoại:

Lễ hội Smartphone Samsung là chuỗi chương trình đều đặn diễn ra vào mỗi thứ 5 hàng tuần duy nhất tại Hệ thống bán lẻ Viettel. Vào 2 ngày 15/12 và 22/12 khách hàng khi mua các dòng điện thoại Samsung S5830, Galaxy Note, HTC Explorer, Samsung Galaxy S2 white sẽ được nhận phiếu mua hàng trị giá tới 1.500.000 đồng, thẻ ưu đãi Data 3G trị giá tới 3.200.000 đồng, pin và đế sạc pin, Sim Viettel tài khoản tới 6.400.000 đồng…Ngày vàng mua hàng giá rẻ vào 20/12 là cơ hội khuyến mại lớn dành cho khách hàng khi mua các dòng sản phẩm bình dân như Samsung E1182, E2222, S5233S, S5233W…. Theo đó, khi mua các dòng máy này khách hàng sẽ được nhận ngay phiếu mua hàng trị giá tới 150.000 đồng hoặc được tặng điện thoại Samsung E1050, sim Viettel tài khoản 115.000 đồng.Ngoài ra từ ngày 14/12/2011 – 8/3/2012, khi mua hàng tại siêu thị Viettel khách hàng là chủ thẻ tin dụng quốc tế Sacombank sẽ được tham gia chương trình “Trả góp lãi suất 0% khi mua Samsung Galaxy Note”.

• Chương trình khuyến mại dành cho máy ảnh:

Sau 2 tháng bắt đầu triển khai kinh doanh máy ảnh, nhận được sự ủng hộ rất lớn từ phía khách hàng ,Hệ thống bán lẻ Viettel tiếp tục đưa ra chương trình khuyến mại hấp dẫn tặng điện thoại, bao da, thẻ nhớ khi mua các dòng máy ảnh Canon A800, A2200, A3200, IXUS 115…Ngoài ra, nhân kỷ niệm ngày thành lập Quân đội Nhân dân Việt Nam, Hệ thống bán lẻ Viettel còn có nhiều chương trình khuyến mại đặc biệt cho cán bộ chiến sĩ toàn quân khi mua máy tính.

Chương trình được áp dụng tại một số siêu thị Viettel trọng điểm và theo từng dòng máy khác nhau. Quý khách vui lòng truy cập website www.viettelstore.vn để biết thông tin chi tiết về sản phẩm và chương trình.
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không có IP 4S giảm giá 70% nhỉ 😁
txtruong_87
ĐẠI BÀNG
12 năm
có cũng ko tới lượt mình đâu!:D
vphuc161
TÍCH CỰC
12 năm
Nói không bíêt suy nghĩ IP 4S giảm vậy cho thua lỗ luôn à
Ông này nghe như thế mà cũng tin được
vphuc161
TÍCH CỰC
12 năm
Ai biết được ông ghi như vậy làm dễ hiểu nhầm lắm
thế em mua luôn 10 chiếc bác ợ ^_^
tungcoi12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic ngon mỗi tội chưa có tiền làm em 4s
Ở Hcm ko có cửa hàng của viettel nhỉ?

Sent from my iPhone using Tinh tế
ngtient38
TÍCH CỰC
12 năm
bac nay chac o cu chi dat thep, hoc o truong thay co bao o cu chi nhieu xa den tan 2007, 2008 moi co dien keo ve toi xa
Gui tu mobile nen khong viet co dau duoc, mod thong cam
Haha.... Em không tính reply bác đâu, nhưng em buồn cười bác quá. Có phải bác ở trắc cà đao - HCM cờ ty không? 😆
napoly26
TÍCH CỰC
12 năm
Lên Google mà tìm nhé. Câu hỏi của bác đúng là anh em tinhte.vn bó tay bác à
câu hỏi lạ nhỉ 😁
Nếu có chương trình này chắc giống như black 6th bên nước ngoài quá
Sập tiệm
DẠO NÀY TINHTE ĐƯA TIN NHIỀU BÊN VTEL NHỈ? SAO KHÔNG THẤY NGUYỄN KIM, THIÊN HÒA, CHỢ LỚN ĐIỆN MÁY, IDEALS.......

---------- Post added at 09:08 AM ---------- Previous post was at 09:07 AM ----------

Câu hỏi này mems bó tay, bó chân, bó toàn thân
Phải có hợp đồng chớ, k thì bác Hư Trúc lấy gì mà ăn :running:
Andy_Trinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này thì đúng là bó củi luôn rồi. Chẳng biết là không biết hay là vào chém lung tung nữa :showoff:
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác cứ múc trước đi!E đi sau !😃
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Em sau bác nữa 😁
Hj. Ko biết nên hỏi. Có j mà pó voi chả tay.
Mình ở GÒ VẤP. Đi hoài ko gap nên thắc mắc j mà

Sent from my iPhone using Tinh tế
pleaseeat
TÍCH CỰC
12 năm
bên Quang Trung có tới 2-3 cái lận gì mà bạn, làm gì mà ko thấy X_X
em cũng từng ở gò vấp nè, chắc bác đi tư nhà xuống bếp chăng
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
Dang Can Con I3 2nd, VGA 1G <12tr
ba con tu van dum
ht8xlove
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mua Lenovo ko ? Model G560 .Ram 2GB , HDD 500 GB , Nvidia 310 1GB ? Đang tính đổi máy
holokids
TÍCH CỰC
12 năm
Có tiền cũng không có 4S mà mua đợt này đâu bác
junoxien
TÍCH CỰC
12 năm
Câu này nghĩa là gì vậy mọi ng` ....?
Xổ số kiến thiết :banghead:
@badboy_110690
Cửa hàng của viettel thì mình biết 2 chổ là trên đường 3/2, q10 (gần siêu thị Sài Gòn) và trên đường Hồng Bàng (đoạn gần bùng binh Cây Gỏ).
Dạo này tin PR, KM ra trang chủ nhiều phết. Tinh tế cũng làm ăn phát ra trò😁
ifxt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm em note trả góp thôi 😁
tăng giá 1tr rồi báo giảm giá 1 triệu. Kiểu khuyến mãi này còn lạ gì nữa 😔
Oxi
CAO CẤP
12 năm
Mình chưa bao giờ mua được hàng khuyến mãi của Viettel. Nó zíc zắc làm sao ấy, hay cũng là do 1 phần là hệ thống Viettel nơi mình sống ít mặt hàng quá!
B.O.Y
TÍCH CỰC
12 năm
bác này ở trong nhà ko có ra đường 🆒
Chỉ hi vọng mấy thằng dev team ra khuyến mãi cuối năm cho anh em đắp chăn thôi.
cuối năm giảm giá nhìu mà tiếc quá ko có$
binhnn
CAO CẤP
12 năm
thích bao giờ có em IP5 giảm giá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119