Kritika: Chaos Unleashed – Siêu phẩm chặt chém chính thức đổ bộ mobile
Mr.Toay
6 năm trướcBình luận: 2.478Lượt xem: 271.442
Mẹ, lại bảo trì sv sea.. 15h mới vào được
@zViOlenCe Vấn đề là có khả năng rollback do bug.
Công tình cày cuốc, up 1 đống đồ đêm qua, rollback là khóc luôn. Cho 1000 kr cũng không bù đắp được.
tụi nước ngoài nó chửi om.
Bác violence bảo trì xong cho mình vào guild nhé, mình 271k cp 😃
@Lzen Báo tên đi bạn. Mình lọc danh sách xem sao.
mình tést nốt hôm nay xem hệ thống g hoạt động ra sao rồi sẽ báo cho mọi người chi tiết
Mong rằng lên lv sẽ cho nâng hạn mức điểm hàng ngày.. nó mà k giới hạn thì mình cũng cày gánh thay cho 5, 3 người luôn
Nick mình là mummamum, tên guild là j nhỉ
G: illusiOns
Vào đc game rồi nha mọi người. Mấy ae trong G ai đang ol thì chuẩn bị mình tést thử nốt lần tháp Guild
vì sắp đủ điểm không để max lãng phí nên 3h10 mình sẽ mở tháp
ai đang ol thì chuẩn bị nhé. Sau lần này mình sẽ thông báo chi tiết
Khi mở sẽ có thông báo.. mọi ng ai ol thì nhấn zô đó là vào được, hoặc cứ vào tháp guild
Mỗi lần mở thời gian quy định khoảng 4h để diệt boss (chưa rõ các lv sau..)
Sub mình ko tăng điểm G được, hình như sau 1 ngày mới đc hay sao í. Nãy h chơi nó ko tăng
Thông báo chi tiết với mọi người về Guild như sau: (ai trong G đọc rồi cho ý kiến nhé)
Điểm họat động AP: là tổng số điểm hoạt động của các thành viên (dựa trên tiêu tốn sta, sp, vé đấu trường, hỗn chiến, đối đầu..) dùng để mở tháp guild (đồng nghĩa lên cấp)
Điểm họat động hàng ngày: (của cá nhân) max 2000 điểm << hiện lv thấp mỗi thành viên chỉ có thể cống hiến tối đa 2000p/ngày nên mọi người cố gắng kiếm đủ cho G sớm lên LV (điểm này cộng vào ap chung của cả G)
Quan Trọng: Tháp Guild
Mở tháp guild tầng 1 :mất 20k ap >> đã mở >> G lên lv2
Tầng 2: 21k >> đã mở >> G lên lv 3
Tầng 3: 22k >> chưa mở
...
Dựa trên số tầng tháp mở được sẽ tăng buff kèm theo (hiện tại là buff lv2 tháp sinh mệnh:1010 hp vĩnh cửu cho các thành viên G)

G lên cấp có thể theo 2 cách như sau:
1-Mở tháp Guild >> Ap cần để mở tháp = với exp để lên lv guild nên khi mở tháp sẽ tăng luôn lv Guild >>chiến thắng boss buff tầng mới sẽ có hiệu lực
2-Hiệu triệu: Mỗi lần hiệu triệu sẽ tốn khoảng gần 1/3 ap (exp) để lên lv tiếp theo. Tức là phải Hiệu triệu tới 4 lần thì mới tăng LV guild 1 lần
Ưu và nhược của 2 phương án:
Theo cách 2 thì ưu điểm là sẽ kiếm được thêm gsp (point để mua đồ trong shop G) Tuy nhiên hạn chế là phải hiệu triệu tới 4 lần mới có thể tăng lv Guild NHƯNG CẤP ĐỘ THÁP SẼ KHÔNG TĂNG
Theo cách 1 thì nhược điểm là sẽ kiếm được ít gsp hơn nhưng ưu điểm là vừa tăng LV guild vừa tăng LV tháp, được hưởng hiệu ứng buff tốt hơn
**Ở thời điểm hiện tại mức độ guild đang thấp, ap còn bị giới hạn nên mình sẽ áp dụng cách làm 1. Đợi đủ ap mở tháp đồng thời tăng lv guild
Vì G lv thấp gần như không có gì đáng để mua bằng GSP, bên cạnh đó tăng cấp G lên để mở rộng giới hạn số lượng thành viên cho mọi người cùng vào ( cũng đồng nghĩa tăng cấp G nhanh hơn )

Từ ngày mai 29/1 mình sẽ thống nhất giờ mở tháp guild ở giai đoạn này để ai có thời gian rảnh sẽ ol vào cùng kill boss (kiếm thêm chút gsp nhưng ko nhiều.. vi boss lv thấp yếu lắm dame vài cái chết.. Thống nhất để mọi người khỏi kêu ca là không được đánh hay thế này thế nọ thôi)
Mọi người cùng cho ý kiến để tham khảo!

Lưu ý với mọi người như sau: Tạm thời mỗi ngày kiếm đc ap rất ít.. trong khi tránh lãng phí (vd: cần 22k để mở tháp mà nó cho lưu trữ max 26k.. quá 26k sẽ không được cộng thêm => lãng phí )
Sau 2 ngày test mình thấy nếu mọi người làm kha khá nhiệm vụ thì đến buổi trưa sẽ đủ ap để mở tháp
Nên ở giai đoạn này mình đề nghị giờ mở tháp rơi vào khoảng 12h tới 14h hàng ngày.. trong trường hợp cộng dồn vào có dư thì mở vào khoảng 22h đến 24h. Đây là quãng tgian đa số có thể ol được

p/s: Mỗi lần mở tháp sẽ có khoảng 3-4h để kill boss.. Mỗi nguời được phép vào 3 lượt (lv thấp boss gõ vài cái die nên ai muốn thử thì zô thôi ko có gì nhiều)
Khi mở tháp mình sẽ thông báo cho cả G và ai đang ol chỉ cần chạm vào là sẽ đưa tới phòng boss ngay lập tức, hoặc tự vào Guild >> tháp rồi đánh

*Mạn phép rằng mọi thông báo có thể thay đổi trong trường hợp bất ngờ để phù hợp với mục tiêu chính là Tăng cấp Guild! (mình sẽ luôn thông báo trước tối thiểu 10 đến 30p trong kênh G)
Bác viethalsing off nhiều ngày ko thấy ol nên tạm cho out để lấy slot up guild. Khi nào bác ol đc ới cái để cho vào lại nhé
Công nhận vào guild của bác Violen sướng thật, guild hoạt động hết công suất, tính xin cho con main Crim vào guild nữa mà sợ anh em khác không có slot nên thôi vậy 😃

Bác thấy cứ cái gì tốt cho anh em cứ làm 😁 em luôn ủng hộ, chủ guild CP 400k+ thì chắc còn lâu mới thua boss :p
Bác nào co game chơi giong game này không chỉ em voi. Choi game nay toi cấp 43 choi k qua màn nổi hôm qua moi tai dc bản hack cai ra bản mới😔....choi game nay uc che vai ra
Nhiều cái chưa được công bằng thì ae thông cảm. Thời gian đầu mục tiêu chính là lên lv kiếm thêm slot và buff.
mình sẽ cố gắng để thông báo với cả g để ae đỡ mất lòng
Thời gian tới lên rồi thì thời gian sẽ cố định được chứ giờ thì chưa. Lúc đó sẽ làm thêm nhiều chế độ khác nữa
Mỗi ng chung 1 tay nhé. Có ý kiến gì cứ góp ý
Kritika rõ ràng cường hóa đồ phải lựa thời điểm, có lúc như tối nay thì quả là thảm họa: 67% miss 3 lần, 34% miss 6 lần, miss 3 lần gem +8 52%
Cả một seri công cốc, không được cái gì luôn, xém nữa đập cái tab .... Móa @@@
mới chơi h ko còn xài đc mấy cái copuon kiếm kim cương nữa thiệt thòi nhỉ 😔
Mọi người đánh boss đánh 1 hoặc 2 hit thôi nha. Phần thưởng ko chênh mấy đâu, để anh em khác đánh nữa 😁
Dự tính 12h trưa nay sẽ mở tháp. G lên lv5 sẽ có thêm 5slot. Ai zô hoặc có sub muốn cho vào đăng kí nhé. miễn là làm max ap (điểm hoạt động)
@zViOlenCe Cho minh đk con TieuLinhSams nha bác
Mới rời G kia nên 24h sau mới đkí lại đc, nếu được thì bác để dành em 1 slot nha
@zViOlenCe giữ giúp mình 1 slot nữa được ko 😁
Mà quên G bạn tên gì vậy ?
@buiphuongduy94 Guild: illusions
tên char của bạn là gì?
thêm 1slot của bimbim là 2
TieuLinhSam là 3
Còn 2 slot ai zô đăng kí 😁 chắc up lv 10 mới có thêm slot nữa
@zViOlenCe TieuLinhSams đã đk rồi nha bác Vio
@zViOlenCe char của mình là hươngbaby.thank bạn 😃
Vio cho mình xin 1slot sub, còn lại để vào dần dần sau khi nâng cấp thành viên G. Tên BimBim84, acc main Bim84 đã vào G roài, ngày nào cũng full 4 acc 2k AP.
Guild bên mình vinhvumobile. bác nào tham gia cho vui nhé. đang tuyển thêm mem.
anh em nào có bản mod up lại cho mọi người cùng quay với?
Vio ơi chia sẻ cách đi tháp với. gần 350k cp mà ko qua nổi 53 là làm sao nhỉ, chắc mình đi gà quá. toàn thiếu dame.
gom quái lại rồi dùng skill phù hợp với từng loại quái là được . Tôi cp 260 còn clear 53 dễ dàng nữa là zzz
mình chơi cat khó gom quái quá...
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.476 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
3.731 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.552 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156