Kritika: Chaos Unleashed – Siêu phẩm chặt chém chính thức đổ bộ mobile
Mr.Toay
6 năm trướcBình luận: 2.478Lượt xem: 271.342
Hx trc giờ chơi trên ios k biết, giờ chơi trên Android root rồi nó k cho chơi. Có cách nào khắc phục k mọi người
@tayeutl ko cho chơi là cụ thể như thế nào ?
mình xài tab android đã root chơi vẫn bình thường, có ảnh hưởng ji`?
bạn xem nếu là bị báo xign code thì tắt fan` mềm nào ảnh hưởng đi là dc chứ root vẫn chơi dc bình thường nhé
Đánh boss guild chỉ cần vào rồi out là có 800 điểm rồi, top 1 cũng đc tầm 1k thôi, nên các bác đừng có đánh chết boss chi, có 4 tiếng để đánh thì đợi còn 30ph rồi kill boss để a em khác còn kiếm điểm G với. 2 con mình đến h chưa đánh đc 1 lần. Haizzz
sắp max ap rồi. Mọi ng ai ol vào kênh g đi.
11h30 mở tháp. Mỗi ng dame vài cái để ng khác vào. 11h40 kill boss
Ko giết nhé
Mình nói lại 1 lần nữa nhé!
Truớc mắt mục tiêu là up lv guild, không để lãng phí ap (điểm hoạt động)
Mỗi cá nhân trong G cố gắng làm max điểm AP (có 2k thì 20 - 30p là cùng)

Về phần mình thì sẽ cố gắng tính rồi đưa thông báo trước cho các thành viên khi mở tháp để nhiều người cùng đc đánh, tuy nhiên cần thống nhất lại. Theo đa số mọi người và để đạt được hiệu quả tốt nhất thì tạm thời như sau:
-Sau khi thông báo (các bạn để ý điểm ap của G và bảng thông báo trong G) đến giờ mở tháp thì các thành viên có mặt chỉ vào cho có mặt hoặc đánh 1-2 cái! Không được đánh nhiều, không kill boss để người vào sau cùng được hưởng
Giữ boss trong 30 phút rồi mới kill !!!
-Cách vào tháp như sau:
Vào Bang hội >> Tháp hội >>Chọn tháp >> bắt đầu
Khi mở tháp mình sẽ có sử dụng loa thông báo cho tòan thể thành viên, các bạn nhấn vào đó cũng có thể đưa tơi phòng chiến boss (cách này theo nsx hướng dẫn tuy nhiên 1 số bạn ko vào được thì làm cách trên)

Mọi nguời muốn thì mình có thể tạo nhóm rồi thông báo qua FB (gửi cả nhóm) báo tên lại để mình add fr

Như vậy để các bạn kiếm GSP nhiều nhất có thể mà không ảnh hưởng tiến độ guild.
Phương hướng sau này sẽ khác. Tạm thời định hình như sau, nói sơ qua để các bạn cho ý kiến:
Ưu tiên số 1 tăng lv guild để thu nạp thêm thành viên, sẽ luôn sử dụng MỞ RỘNG chứ chưa dùng hiệu triệu, tránh lãng phí ap nên giờ giấc sẽ không cố định
Sau này xem xét điểm ap và giới hạn tích trữ sẽ quy định giờ cụ thể để mở tháp hoặc hiệu triệu, tùy mức độ sẽ đưa ra phuơng án cụ thể và bổ nhiệm quản lí, đến giờ là mở
Sẽ lập nội quy cụ thể, Có mức cống hiến ap tối thiểu trong tuần v....vv..

Và tiện đây xin thông báo bác "viviforever" tạm thời nhường slot cho người khác. Thấy bác có vẻ bận.. 5 ngày được hơn 1k ap. Khi nào bác rảnh hơn báo mọi người thu xếp slot.
@zViOlenCe Chưa được nhìn thấy thằng boss lần nào, huống gì là đánh
ACE say máu quá
Bác Vio lập nhóm face đi, thông báo cho tiện
lập fb đi bác :3 thông báo cho tiện
lập fb thông báo trực tiếp sao đc. chỉ ghi thông tin đưoc thôi. add FB rồi gửi thông báo trực tiếp sẽ nhận đc ngay.
Lzen là Loanzen đúng ko? mình accept rồi nhé
Bác bimbim và phuongduy94 xin 2slot đâu nộp đơn đi? không thấy tên. Nộp trong ngày để mai được tính ap luôn
@zViOlenCe Guild còn slot không bác, có giới hạn lvl không ạ.
@zViOlenCe Sao con TieuLinhSams hoàn thành xong nv và nhiều cái khác mà điểm ap vẫn 0 nhỉ. Không hiểu
Vio minh nop don vo Guild roi, add minh nhe.
ok rồi, còn chừa 2 slot cho emma và phươngduy. Tạm full nha các bạn. hẹn thêm người ở LV 10 😁
sau 1 ngày gia nhập, ngày thứ 2 nó mới tính 😁
Mọi ng báo danh fb để mình lập nhóm nào, thông báo cho mọi ng zo đánh kiếm gsp
@zViOlenCe face của mình là Thảo Phạm (Đà Nẵng nha bác, ACB)
nếu khó tìm thì bác cho mình face của bác đi để mình add
Chịu luôn... các bạn add mình đi. tên face giống tên game + tên trong 4rum luôn (nhìn avt biết liền)
bác nào đang tim guild vào guil mình vinhvumobile cũng đc nhé.đủ điểm đánh boss cho các a e
dek hiểu sao mình choi trên con tab mà sau khi update nó cứ chậm gì thế nào ấy . thao tác bất kì rồi chờ nó load có khi phải mất 30 sec . thôi lại điệp khúc chờ newupdate fix vậy XD
Mấy mem guild illusions sang box mình lập nc của g cho tiện, đỡ lấn chiếm của ae bên này nhé.
https://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-co-ban-can-biet-khi-choi-kritika.2367475/page-13
Có j sẽ thông báo ở bên đó và trong bảng tin g
Mình lvl 53 mà chưa đến 50k cp, bạn nào add để qua màn 10 boss 100k cp với 😔
nick péchucheo
Mai up guild 10. Có thêm 5slot. Ai zô đăng kí nhé
Yêu cầu: làm max điểm hd hàng ngày
quy định tạm thời: khi mở tháp (sẽ có thông báo và kéo dài khoảng 2 tới 3h)
Chỉ vào tháp rồi out (có gsp) không đánh boss để ng log sau đc làm cùng
(Sẽ tính toán thời gian hợp lí cho mn và chốt giờ kill boss)
Tên g: illusions
@zViOlenCe Bác cho em xin một slot với.
Tên game: drainor
@dreath Đã accept.
nhớ quy định nhé bạn.
Làm max ap
Khi mở tháp sẽ có thông báo trên bảng tin g
Ko ai kill boss trước thời hạn. Chỉ vào tháp rồi out là có gsp
Để ae vào sau cùng đc
Tiện thông báo luôn. 21h30 hnay mở tháp. 12h sẽ kill boss
@zViOlenCe Bác cho mình vào G với nhưng 24h sau mình mới đăng ký được. xin phép giữ chỗ
tên acc: mitom2trung
HereWeGo kết bạn đi.. có bang nào của Vn k cho em xin vào với
Vinhvumobile guild đang tuyển thêm mem. Mời a e vào nhem guild hoat động hiệu liên tục. Đang level 6
theo ý kiến của mn muốn đánh boss cho vui và tránh chuyện ko tắt auto lỡ st boss.
Giờ quy định thay đổi như sau:
1- không sát thương quá 3mil khi mở tháp
2- không kill boss trước thời hạn quy định
luật thép! Vi phạm kick
http://m.cafe.naver.com/ArticleRead.nhn?clubid=27320905&articleid=117215&page=1&boardtype=L&menuid=30
Thông tin cho bản update sắp tới, anh em chuẩn bị gold, kc với đồ legend thôi. Dừng up đồ này nọ đi 😁
Vân con 3 slot a e tham gia guild vinhvumobile nhe
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.376 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.976 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119