Kuo: kính AR/VR của Apple sẽ ra mắt vào sự kiện Mùa Xuân sắp tới hoặc WWDC

Mikeknowsme
6/1/2023 7:31Phản hồi: 31
Kuo: kính AR/VR của Apple sẽ ra mắt vào sự kiện Mùa Xuân sắp tới hoặc WWDC
Ming-Chi Kuo vừa cho rằng kính Apple AR/VR sẽ được ra mắt trong thời gian sắp tới, nhanh nhất là sẽ vào một sự kiện Mùa Xuân (thường là Tháng 3) hoặc sẽ dời sang sự kiện WWDC vào giữa năm tuỳ vào tiến độ phát triển sản phẩm của Apple.

Mình nghĩ với một sản phẩm như kính thực tế ảo, vốn là một thứ hoàn toàn mới mà Apple ra mắt thì rất xứng đáng để mong chờ cũng như khả năng cao Apple sẽ sử dụng “One more thing” để giới thiệu kính.

Về các thông tin về kính, những thời gian gần đây có rất nhiều tin rò rỉ, anh em nên xem thêm:

Theo Twitter
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bọn android chỉ chờ apple ra để copy 😁
@dấu-tên-nhưng-sinh-năm-1981 Giống apple lấy thiết kế con Pico 4 thì phải
@dấu-tên-nhưng-sinh-năm-1981 Nói ra phát biết bạn có "kiến thức" ngay. Oculus, HTC người ta làm kính XR chạy Android từ đời kiếp nào rồi bạn ạ. Có Apple chờ các công nghệ như Pancake lens, hand tracking được các bên khác hoàn thiện rồi mới chịu rục rịch tung tin đồn sắp ra sản phẩm đấy bạn ơi. Mà đồn cũng đâu đó lâu đâu, mới đồn được 3 năm nay thôi mà.
@dấu-tên-nhưng-sinh-năm-1981 https://cellphones.com.vn/sforum/apple-tam-dung-phat-trien-kinh-ar-do-cac-van-de-ky-thuat

Apple của bạn làm hổng được nên nghĩ chơi rồi, mà xin lỗi tôi nói tiêng người, con 🐕‍ có hiểu không nhỉ.
Chờ ver 2 và iphone 16.
@Illusion88888 đời đầu lỗi màn với hỏng vặt sóng sánh liên tục bác nhỉ,hic
@toilachi9 Đúng bác ơi. ít tiền nên phải so sánh đee mau. Hehhee
Từ lâu tôi đã ko mong chờ và kỳ vọng cao vào các sp Apple nữa rồi. Cái kính này có bán ra thì nó cũng sẽ ko khả dụng, hoặc dịch vụ ko khả dụng ở rất nhiều quốc gia.
Thời của metaverse lên ngôi
@centernc liên quan gì đến metaverse bác
@centernc sorry bác mình tưởg bác cmt nhầm bài, hoá ra đang ở bài kính apple, do mình xem mỗi bài ở mỗi tab
@centernc chắc gì thằng apple nó chịu chơi chung với metaverse của bác Fb. nhiều khi tự Tim Cook xây dựng 1 thế giới riêng.
Tích hợp kèm kho game AAA trên Apple Arcade thì Valve Index, Oculus Quest đái ra quần
@ntroppld ờ, ifan nói hay lắm
Dây đeo hơi xấu nhỉ.
@John Chris xấu thật, mà ảnh render của mấy ông rảnh ngồi làm thôi nên nhìn tạm vậy =)))
Cái sản phẩm ngách ko ai quan tâm mà cứ đưa tin, lại lấy cái ông ming chi ku tào lao nữa. Hắn són ra 1 tweet là lại mang về
Sau khi Apple ra sản phẩm nào đó thì các ông lơn Androids ăn theo với các đe doạ " kẻ soan ngôi ...của hàng nhà Táo
@Tminh3232 https://cellphones.com.vn/sforum/apple-tam-dung-phat-trien-kinh-ar-do-cac-van-de-ky-thuat

Apple của bạn làm hông được nên nghĩ chơi rồi
@Lucasle_999 Apple của mình hả ?
@Tminh3232 Chứ bạn không thờ Apple à
@Lucasle_999 Bạn thờ nó hay sao mà nghĩ ai cũng như bạn vậy ? Mất dạy quá. Cha mẹ ông bà mình thờ chứ sao bạn nghĩ thờ Apple.
Tin này sợ là không có thật, vì linh kiện để lắp con này rất đặc thù, ko thể dấu được nếu đặt hàng.
Đeo con này mà xem film hay chơi game thì tuyệt đỉnh, không khác gì xem film rạp với màn hình IMAX 3D
Giá chắc sẽ nóng lắm đây 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019