Kỳ này iphone 14 pro max có cái dynamic island nhìn thích quá, nhưng nếu giá cao quá thì mình mua...
lehuuthe1202
2 thángBình luận: 51
Kỳ này iphone 14 pro max có cái dynamic island nhìn thích quá, nhưng nếu giá cao quá thì mình mua...
Kỳ này iphone 14 pro max có cái dynamic island nhìn thích quá, nhưng nếu giá cao quá thì mình mua iphone 13 pro max trải nghiệm cũng ổn phết rồi.
Mà không biết khoảng tháng 2 năm sau giá iphone 13 pro max hi vọng vẫn giống vầy thì quất lun một cái lun
51 bình luận
27tr vẫn còn mắc so với vài cửa hàng bán lẻ khác.
@nybinh Uh, hiện tại mình ko biết giá có ổn chưa nên cũng chưa mua, nếu mua 13 pro max giờ thì sợ mai mốt nó giảm thêm nữa nên hơi thọt
Giờ nhìu chỗ nó bán 13prm có 26tr thôi 😁
@Mr.Whisky Uh, mà tầm 26, 27 triệu thì quất ở đâu cũng được, nhưng mà ko biết giá vầy ổn chưa, sợ mai mốt mua cái nó giảm giá thêm thì hơi tiếc tý
Wukoi
CAO CẤP
2 tháng
@lehuuthe1202 Bác mua đồ công nghệ thì xác định sẽ mất giá, còn tiếc thì cứ chờ và chờ...
@Wukoi thật ra tạm thời mình cũng chưa cần gấp à bạn
Baby-shark
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@lehuuthe1202 Chờ ra iphone 16 rồi bác hốt 13 là vừa không lo bị hố đâu
@Baby-shark chờ vậy thì lâu quá, nên có lẽ xem rồi cân nhắc mua lun
Mình nghĩ bác quất thẳng 14 Pro Max đi, nếu không vội hãy đợi tầm tháng 11 mua là đẹp
@Mikeknowsme Uh, mà 14 pro max tháng 11 mua có thể giá nó sẽ ko có giảm giá online à mod
@lehuuthe1202 Cơ bản lúc mới về hàng, thường sẽ có hạn chế hàng bán, giá thì theo niêm yết. Nếu đợi 1 thời gian thì các cửa hàng thường có chương trình giảm mua online, hoặc với các đối tác vnpay gì gì đó thì giảm thêm,... mình nghĩ nếu bác mua được giá 31 hoặc 30.5 vào tầm đấy sẽ rất ngon
@Mikeknowsme Uh, cám ơn mod, năm ngoái iphone 13 pro max 256GB giá khoảng 30 triệu thấy cũng ổn
Có ông kia ổng mua 13 pro max noel, ổng mún lên 14 pro max ổng pass cho mình nhưng mình ko mua của ổng, có gì mua 14 pro max hoặc 13 pro max mới
Vũ!
TÍCH CỰC
2 tháng
tháng 2 năm sau nhiều khi ngưng bán chính hãng rồi 😃
@Vũ! Uh, mà mình cũng chưa biết 27 triệu giá ổn chưa, nhỡ mai mốt bán chính thức nó giảm thêm thì hơi tiếc tý, mình mới mua ipad nên tạm thời cũng chưa mua đc
Nat2104
TÍCH CỰC
2 tháng
Mình 13 đang tính đổi lên 14pro 😃
@Nat2104 13 lên 14 pro hơi sớm tý, tại 13 vẫn còn ngon
Nat2104
TÍCH CỰC
2 tháng
@lehuuthe1202 Mình không xài ốp nên có hơi trầy tí 😃 Sẵn lên luôn
@Nat2104 Uh, cũng ok lun, 14 pro cũng khá mạnh hơn 13 nhiều
Read Only
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Nat2104 Múc luôn lăn tăn gì nữa bạn 😁
Yêu quá
Mình ko có iphone nên ko quan tâm
@thangbombh 😆😆
Cho bạn nghìn like
THT89
TÍCH CỰC
2 tháng
sài đi mua làm gì
@THT89 mình đang đợi giá iphone ổn rồi mình mua 13 pro max cũng đc, 14 pro max giá hơi cao nên mình hơi ngại 1 xíu
14 thường 25; thì mua 13 Pro là chuẩn;
@lehuuthe1202 Uh thích to sướng thì cứ pro max, phải cái hơi nặng tý,
@bomduc Uh, thời điểm này mua 13 pro max thích hợp ko bạn?
@lehuuthe1202 Thích hợp rồi đó bác.
@cuongbk12 Uh, cám ơn bạn, mình cũng mún mua lắm rồi nhưng cũng còn ngại là lỡ mua lần này mà mai mốt nó giảm sâu hơn nữa thì hơi tốn tiền tý. Cám ơn bạn, có gì cân nhắc mua lun
HyH
CAO CẤP
2 tháng
tầm tháng 11,12 thì 14 Pro Max nếu chịu khó canh sale có thể nằm ở tầm 28-29tr
@HyH 14 pro max thì chắc phải hơn 30 triệu à bạn nên 13 pro max cũng ok rồi
HyH
CAO CẤP
2 tháng
@lehuuthe1202 tầm tháng 11-12 canh shopee, la... thì dưới 29
@HyH Uh, cám ơn bạn, hoặc nếu mua trực tiếp mình ra TGDD mua lun cũng đc
ip13pro/prm sắp ngừng bán rồi đó bác nếu ko mua sớm
@tyhn Kỳ này thường người ta chuộng 13 hơn 14 nên ko biết apple có định ngừng 13 để người dùng tập trung mua 14 ko nữa, hoặc nếu apple ngừng 13 pro max thì chưa chắc người dùng chịu mua 14 plus tại 13 pro max hơn hẳn 14 plus
Có tiền thì quất thôi bác máu quá thì lên
@PVTuat Uh, mình cũng đang cân nhắc chọn mua 13 pro max hay 13, 14 pro với 14 pro max giá cao quá nên mua 13 pro max cho đỡ xíu
13prm quá ổn rồi b
@Didu Uh, hi vọng giá ổn mình quất lun
Bác k tính đến phươg án 13prm tăng giá à. Tính j giảm. Lúc mà khan hàng hiếm hàng rồi biết đâu lúc đó nó tăng giá bán ấy chứ. K lăn tăn khoản màn hình bị lỗi thì cứ quất 13prm thôi. E mới quất bên Cờ lick bai. Ngon lành. Theo e bác nên mua thời điểm này đi.
@Giáp đức luyện Uh, cám ơn bạn, để mình xem phương thức thanh toán rồi mua lun
Trừ thiết kế 1 số sản phẩm đời trước đẹp hơn đời sau chứ đồ công nghệ theo mình không nên mua đồ đã sx năm ngoái. Bọn đại lý sẽ ko thể hét giá mấy mẫu cũ với chiêu trò để xả nốt hàng tồn kho được.
@jamescash89 mình cũng ko rõ giá hiện tại có ổn ko nữa, sợ hôm nay mua cái vài bữa sau nó giảm mấy triệu thì hơi uổng
@lehuuthe1202 Ko giảm nhiều đâu bác.
@cuongbk12 Uh, vậy có gì mình chuyển tiền rồi mua lun
13 nói xui mà trúng số hoài sao bỏ được 😃
@killerman2005 iphone 13 có gì đâu mà xui bạn 😃)
Rẻ hơn được chút 😐
@NĐăng Tuyên Uh, giá vậy cũng ổn quá

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019