Kỷ niệm khó quên với những chiếc iPhone của mình
Rất hay và hữu ích!/15 người
Didu
một thángBình luận: 148
Ấn tượng nhất với mình là iphone 4, 4s. Như một cuộc cách mạng lúc đó
Con ip đầu tiên là xs-xsm-12pm
Nhớ nhất chắc là cái iPhone 4. Hồi đó mới ra, đc cho cái iP4 màu trắng. Ta nói sinh viên mà đc cái iP xịn xò màu hot trend, lần đầu xài, tập tành jailbreak cài Cydia đổi theme các kiểu, hồi đó ko hiểu sao thik kiểu dáng 3GS nằng nằng đòi lấy sau thấy may hồi đó lấy cái 4 vì nó đẹp hơn nhiều. Có đt xịn chuyện chụp ảnh gì trong lớp cũng đến tay. Sau đổi qua 4S xài ko cảm xúc bằng. Nhớ nhất chắc là chụp HDR trên iP4, chụp bth thì thua chứ chụp HDR trên iP4 ra màu đẹp hơn 4S.
iPhone đời đầu quá nhiều xúc cảm và kỷ niệm. Rồi update lên 3gs, 4, 4s, 5s, 6s, 7, 7+ về 8, lại 8+, x 1 thời gian cảm ứng không ăn thua và đang dừng ở xs 😃
Chắc múc 13mini rồi lại stop thêm vài năm.
Điện thoại đầu tiên được người nhà cho, con iPhone 2G xách tay về, đem về người nhà đi làm hết mọi thừ từ JB tới unlock cho luôn, nghịch ngu treo cả máy lên tinhte kiếm cách giải quyết thế là dùng iPhone và tinhte tới giờ.
O lala
ĐẠI BÀNG
một tháng
Mình từng dùng IP: 4,4s,5,5s,6,6p duy mỗi con 5s mua trả góp là new🤣 mua được hơn 2 tháng,ngày làm cn trọ ở Triều Khúc HN,để đt trên bàn và đi tắm ko đóng cửa phòng.ra thì mất🤣từ đó gòng lưng trả lãi😭😭😭 mệt mỏi một thời gian rất dài🤣🤣🤣. Lâu rồi ko dùng IP,điện thoại hiện tại của mình là PX 4xL...ko chơi game nên khá hài lòng về nó
Bác có con Sony ARC đẹp quá,xưa em cũng từng có em ARC S, thời đó nhìn con đó mỏng với màn đẹp dã man. Chết mê chết mệt luôn. Từ con đó trở đi là em bỏ Iphone chuyển qua Android xài. Qua 2-3 đời máy android tới 6s plus mới trở lại iphone
@BIGI_295 Ngày xưa mình thèm con này mãi, nhìn đẹp mê hồn, nhưng mà không đủ tiền mua, yên vị với Samsung Galaxy S2.
đag sài 13pro max thấy wifi hơn đứt cacs ddowif trc vì sài moden mua của qualcom
chứ từ ip 11 d sài intel hết yếu vl ấy
Smartphone đầu tiên trong đời mình dùng là iPhone.
Người cùng thời. Xài giống nhau ghê
E cũng mục tiêu giống bác hiiii
Nhất mod rồi. Mua iphone đời đầu lun
Màn ngoài của fold3 bé tí tẹo. Dùng chán. Màn ở trong lúc đầu thì thấy lạ lạ hay hay, nhưng chắc đc 3 ngày thì cũng chán nốt.
Mình đang dừng lại ở 11 pro max😁
Miếng da đẹp ghê mình thấy nhớ nhất cái điện thoại đầu tiên mình Sài là Nokia xpress Music. Hay lên bài nhỉ
3gs. hồi đấy mượn ông bạn dùng đc tuần, khác bọt vs nokia
xàitừ 2G đến 5s thì bán vì 1520 to quá, giờ thì quay lại từ 12
Đúng là mod mà, đã qua tay biết bao cái đt đỉnh 😆😆
Mình dùng iphone luôn giữ lại những chiếc đt đã mua tự bóc seal và giữ lại nó fullbox. Thi thoảng bỏ ra ngắm rồi lại cất vào tủ
@iptran68 Bộ sưu tập khủng long ghê bác, toàn đồ cổ, hoài niệm quá
Con iPhone đầu tiên mình xài là 7Plus đen nhám xài thích lắm mà sau này bị mất khi đi chơi với bồ, buồn mất một tuần. Giờ thì xài con XsMax hàng lock do đợt tiết kiệm tiền nên ko mua được quốc tế. Chắc trong 2-3 năm tới cũng vẫn còn ngon
Cười vô mặt
@sunrise_03 XsMax vẫn rất ổn bác ơi, pin hơi yếu chút còn lại mọi thứ quá mượt mà, màn to, hiển thị đẹp, nhẹ nữa.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019