Bandiosym
CAO CẤP
Tinh Tế Lạc Xoong 2021 anh em có mua hay bán được gì không?

Bé nhà bị nghỉ sớm do dịch nhưng vẫn tiếp tục học online, sẵn dịp nên mình mua được combo này cho bé.

Samsung Galaxy Tab A6 10.1 inches Spen (2016) và Microsoft Universal Foldable Keyboard. Giá mua Tab + Sạc Anker 24W 2 lỗ USB A + Cáp 4 đầu Baseus + Thẻ nhớ Toshiba 64GB: 2.100.000 VNĐ, phím: 500.000 VNĐ. Về đầu tư thêm cái ốp: 80.000 VNĐ, dán cái cường lực phòng hờ trẻ em: 50.000 VNĐ. Tổng thiệt hại là: 2.730.000 VNĐ.

Đánh giá sơ bộ theo giá tiền trên:

Với nhu cầu học online thì cái Tab làm rất tốt cho chương trình lớp 1 hay tiểu học. Lại có Spen nên bé có thể tập viết, vẽ và dịch tiếng Anh rất lợi hại. Tất nhiên coi hoạt hình cũng ngon (Phân giải 1920x1200px), mình không cho bé chơi game nên chưa biết có lag hay không nhưng bản Spen RAM 3GB nên có lẽ ổn thôi. Máy còn leng keng, pin tốt, vẫn còn hộp, không còn sạc, cáp theo máy, còn đầu bút thay thế. Mạnh dạn chấm 10 điểm!

Cái bàn phím mình chốt sau nhưng anh em đã vui vẻ nhường. Mình và bé chân thành cám ơn tấm lòng của anh em. Bé lẫn bố cả mẹ đều rất thích! Chỉ bé không biết là bố có mục đích khi cho bé sử dụng bàn phím này. Mình muốn bé tập gõ 2 tay và cái bàn phím này đang làm rất tốt nhiệm vụ của nó. Món này để lâu không xài nên mép có hở nhẹ, còn đâu vẫn thơm mùi mới. Tối đa nốt điểm thiết bị: 10 và 10 vạn điểm tình người.

Còn anh em thì sao? Chia sẻ những gì anh em mua hay bán được đi!

Nhân tiện chúc toàn thể anh em Tinh Tế cùng gia đình năm mới An Khang Thịnh Vượng.

#Tet21 #LacXoong2021 #TinhTe
37
268
Chúc mừng bác đã tìm được món đồ ưng ý cho cháu học tập. Chúc bác và gia đình một năm mới nhiều niềm vui 😃
2
Duckie (PTViet)
TÍCH CỰC
Vẫn chưa vét đc gì cả bác ạ =.=
0
Hàng ngon
1
Mình ở tỉnh nên cũng khó mua. Vì thế cũng lười lướt xem.
1
Bandiosym
CAO CẤP
Nhờ mod @Duy Luân đưa bài này vào chỗ #Tet21 hộ. Lỡ đăng vô đây mất. 😁
1
Vũ!
CAO CẤP
kiếm cái lens giá rẻ mà ko thấy 😃
0
buithoigiano0o
TÍCH CỰC
Chúc mừng bạn. Mình chả mua đc gì. Bận đi làm nên ko canh đc món nào giá lạc xoong, tối về thấy lên cả trăm trang, lười lội với lại có lội thì cũng đã muộn, đồ ngon thì chả đến lượt ))
1
Chả mua gì cả
0
Bác chốt dc cái bàn phím ngon quá!
1
Nhiều bác đăng đồ giá còn cao hơn lên Shopee tiki😃
0
mình có cái bàn phím như trong hình mà quên mang lên bán dịp lạc xông 😁
3
P.Q.Anh
TÍCH CỰC
Mình chỉ đợi nốt 12 mini của CellphoneS thôi 😂
0
VuTa..
TÍCH CỰC
Chưa chốt được cái xoong nào 😩
0
hai tmt
TÍCH CỰC
Chưa ai chịu bán....
0
Mua được đôi giày đẹp!
1
@nampd
CAO CẤP
Bán dc cái tai nghe
0
thuong911
TÍCH CỰC
Chúc mừng bạn kiếm được đồ ưng ý. Mình thì chưa kiếm được vì năm nay nhiều bạn bán đồ giá như cửa hàng vậy 😃
1
KhôiTrần15
TÍCH CỰC
Chúc mừng bác kiếm được hàng ưng ý
1
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019