LaCie Tank: Áo giáp bảo vệ dành cho các thiết bị điện tử

TDNC
8/12/2010 4:11Phản hồi: 39
LaCie Tank: Áo giáp bảo vệ dành cho các thiết bị điện tử

Chống sốc - Chống nước - Chống bụi bẩn là những tiêu chuẩn bạn luôn muốn có cho một chiếc hộp bảo vệ ổ cứng, máy chụp hình và máy chơi game của mình. Sản phẩm hộp bảo vệ LaCie Tank đáp ứng được tất cả các nhu cầu đó của bạn với khả năng chống va đập theo tiêu chuẩn dùng trong quân đội và thiết kế bên trong hộp có thể được điều chỉnh để phù hợp với nhiều kích cỡ đồ vật khác nhau.

Với hình dáng hết sức hầm hố và ghồ ghề như một chiếc xe tăng, LaCie Tank sẽ đảm bảo tính an toàn cao nhất cho các đồ dùng của bạn, kể cả khi bạn quăng nó vào khoang chứa đồ trên xe hay khoang hành lý trên máy bay, với tiêu chuẩn chống sốc được quân đội Mỹ áp dụng. Vỏ của LaCie Tank làm bằng cao su và nhựa PolyPropylene để chống va đập, chống thấm và bụi từ bên ngoài, bên trong có miếng đệm để cố định đồ vật và có thể điều chỉnh để vừa vặn với nhiều kích cỡ khác nhau.

LaCie Tank thích hợp để bảo vệ các ổ cứng 2,5 inch, máy chụp hình kỹ thuật số, máy chơi game Nintendo DS Lite hoặc DSi. Được sản xuất tại Ý, có giá 19.99 Euro (khoảng 26$), bạn có thể mua tại đây.

Theo Engadget
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ở VN thì mua ở đâu nhĩ
zero131
TÍCH CỰC
13 năm
Mình cũng chung câu hỏi. Đi đâu cầm theo nhất là ổ cứng cứ vất vào cái này thì yên tâm nhất, từ cốp xe cho tới rọ xe=))
thấy cũng hay hay, mà không biết có chống đạn được không nhỉ
chắc bạn xắp nhập ngũ hay sao mà hỏi thế....? muốn biết dễ ợt, vô đó nhờ anh xếp nào đó có súng bum` bum` .. vài phát là biết ngay mà :p
cái này bán chỗ nào để mình mua về đựng con nokia 1202 của mình
wangpro08
TÍCH CỰC
13 năm
chắc không ai chuẩn bằng bác =))
KOP_2909
TÍCH CỰC
13 năm
Giá 29$ chưa tính thuế má này nọ + ship về => Hơn 1 con 1202 new 100% full box nữa =))
Voted cho bác hahaha
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
vãi chưởng
ko biết đựng vừa tai nghe ủa mình ko nhỉ
áo giáp chống đạn đẹp đấy nhưng xin phép cả nhà spam tí thôi:Việt Nam thắng Sin cùi bắp mie nó roài,hố hố,đau tim chết mất 😁:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D::D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
huy6106230
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đau tim thật ,cũng may ông thủ môn cao như sếu chụp dính mấy quả muốn rớt tim ra luôn.Quay lại chủ đề chính thì cái hộp này rất tiện ích nhưng nhìn hầm hố quá trời.
thaiphap
ĐẠI BÀNG
13 năm
19.99 Euro (khoảng 26$),

Giá cả phải chăng đó chứ. bề ngoài thiết kế đẹp tí nữa là ok
chỉ dành cho các thiết bị nhỏ thôi mà đâu phải các như bác nói
ufok26
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ko đủ to đẻ đựng lap nhỉ!hix............................................................
Cái này hay đấy chứ!
gobig2006
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mua em này về rồi để đựng kính áp tròng thì phê phải biết...🆒
con này to thêm tí nữa -> làm thành quả mũ bảo hiểm, lên đây chém gió cho anh em ném đá thoải mái hê hê
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Kết cái áo này ra phết, nhưng khổ nỗi là áo to quá.
autocu
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này có loại bự đựng được cai boby voai mấy cái len thì hay nhỉ
sLim.
TÍCH CỰC
13 năm
Sao không làm để em đựng cái "của quí" nhỉ ?
cái này phù hợp cho mấy anh em lính nà 😁
giá còn cao quá ............
nhon
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thực tế 1 chút là bỏ IP4 mang theo đi đá banh là an tâm nhất!
như cái bánh xe tăng nhĩ @@
đúng như tên gọi luôn , tank , giống cái xích xe tăng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019