Lại nói về tai nghe B&O kèm theo LG V20: chiếc tai nghe dành cho những người không muốn mua tai nghe
ndminhduc
3 năm trướcBình luận: 433Lượt xem: 163.824
mod có quên Sony ko?
Từ trước đến h thich mỗi tai nghe Sony.
xưa mình có cái tai nghe Sonny in ear xịn mua ở chợ đồ cũ bên Quận 1, giờ mình có mấy cái tai nghe đắt tiền hơn nhiều, gần cả chục triệu, nhưng chả có cái nào khiến mình cảm thấy âm sắc tuyệt vời như cái đó 😔
Trước mua con G Pro E988 chính hãng được tặng kèm cái Quadbeat 2 nghe phiêu phết . Âm lượng to vỡ màng nhĩ .
bài này ko like thì ko biết nút like sinh ra để làm gì
Mấy con tai điện thoại nghe ko ra gì đâu. Tinhte review âm thanh thì xác định là quảng cáo.
@Apple Haters 2.01 Chuẩn luôn

Chú Ndminhduc review Bose Q35 toàn khen , nên mua về nghe thử thấy thua mấy con tai cũ của mình

"So với EarPods, B&O của V20 có phần hiền hơn về bass nhưng 2 trường phái âm nhạc khá rõ ràng giữa Mỹ và các "ộp pa” "
Ai hiểu cái này nghĩa là gì ko? Khổ quá chữ với chả nghĩa.
Mà sao cứ lấy earpod ra làm chuẩn so sánh tai nghe nhỉ? Apple có thể có 1 vài sản phẩm tốt, nhưng tai nghe thì chưa bao giờ Apple làm tốt cả.
Nói về tai nghe kèm máy thì mấy con này tuyên bố luôn là xách dép cho các tai nghe thời Sony Ericsson và Nokia Express Music. Mấy công nghệ ra đời sau này chỉ để cố găng thu hẹp khoảng cách với các dòng trước đó chứ chẳng thấy có gì vượt trội ngoài mấy chiêu trò marketing của nhà sx. Thử cầm một con dòng W của Sony Ericsson mà nghe thử sẽ hiểu đẳng cấp nó là ở chỗ nào. Chưa kể cái cổng cắm độc quyền của Sony Ericsson nó xuất âm thanh cực kỳ bá đạo.
QB + Sony >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> Earpod
DLQ
ĐẠI BÀNG
3 năm trước
Lúc trước mua con V20 của T-mobile chữa cháy trong lúc chờ con S7 Edge(Blue Coral).Sau đó trả em V20 lại nhưng vẫn được tặng con H3 này..Giờ cất em nó trong tủ để làm kỷ niệm,không biết chất âm của em so với con tai nghe theo hộp V20 nó thế nào?
2017-04-06 16.05.08.jpg
2017-04-06 16.05.33.jpg
@DLQ Con H3 này đắt mà bác, tai kia chỉ kèm theo máy thôi
Cái đoạn in đậm là sao vậy @ndminhduc? Định thử lòng anh em ah. 😁
Tai nghe theo máy mình thấy ko cái nào nghe được. Ngon bổ rẻ có thể dùng Koss porta pro hoặc Sennheiser Cx400ii.
@vicenzow800i Bác nói sai bét, Tai Beats Audio kèm theo HTC Sensasion XE là đáng đồng tiền bát gạo. Có điều vỏ dễ bám bụi và không chống rối thôi.
Không có tiền đành xài đồ Tàu Xiaomi In-ear Headphones Pro HD đỡ vậy!
Hình như là "người ta còn dùng nó..." bác ơi! hiii
Đàn gảy tai trâu nên tai nghe theo máy là tuyệt vời
Tai nghe cũng như sở thích khác mà thôi khi còn yêu thì sẽ trân trọng nhưng khi đã... thì chẳng màng gì nữa
Bài viết này giọng văn chân thực, đi vào longf người. Đọc xong muốn mua liền ak.
@cuongbm89 Bác đọc được hết bài á? Câu cú lủng củng, tối nghĩa. Chắc em học dốt văn nên đọc không hiểu. Và chắc nhiều anh em cũng không hiểu rõ nên kéo 8 page toàn thấy cãi nhau :d
Thấy mấy shop có bán, để là tai nghe B&O bóc hộp V20, mà ko biết là thiệt hay rõm :rolleyes:
Em B&O này có hay hơn em soundmagic E50s ko mấy bác 😁
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.376 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.976 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119