Lái thử audi A7 Sportback từ Honda
cuhiep
15 ngày trướcBình luận: 92Lượt xem: 15.318
Nay mình được cho mượn Honda Accord 2020 chạy thử. Mình đã có 8km từ cty về nhà thực sự tuyệt vời. Lần đầu tiên mình ngồi lên chiếc xe này cũng như một chiếc Accord. Và lần đầu tiên mình có cảm giác lái đầy cảm hứng và phê như vậy mà không phải trên chiếc xe mình đi hàng ngày. Cảm giác lái em này thực sự tuyệt vời, vô lăng và sự chuyển động của xe theo vô lăng quá đã.
Bác trên tay cho anh em xem với. Sáng đi làm thấy em này ngoài đường, nhìn đúng phê.
@N2X https://tinhte.vn/thread/vai-cam-nhan-ve-accord-2018-sport-trim.2789531/
Audi A7 từ Honda? Nhầm hay troll vậy?
@VanNhatVina Mình cũng thấy tiêu đề hơi xàm
@HIV Mình thấy tiêu đề khó hiểu. Lúc đầu mình nghĩ có thể là lái Audi A7 từ trong showroom Honda ra. Nhưng đọc phần nội dung thì không thấy nói gì. Nên mới thắc mắc. Không hiểu thì hỏi, chứ có bắt bẻ gì đâu. Sau đó một số bạn có giải thích. Mình thấy cũng chấp nhận được. Thế mà ở đâu có ông kia vào nói mình bắt bẻ bla bla.
@VanNhatVina Ý là 1 con xe nào đó của honda ngon như audi a7. Dễ hiểu thôi mà
@khanhkak Đã có các bạn comment giải thích nên mình đã hiểu rồi. Cảm ơn bạn.
Excuse me: Audi A7 from Honda???
@boyhjphop28 Cái kiểu nhìn gần giống audi a7 đó bạn
@boyhjphop28 Y chang luôn bác ơi !
@The little wind Dáng giống thế còn gì
chưa hiểu tiêu đề lắm, ào hồ mà đòi sóng sánh với đại dương, Honda lại đòi đi đú với Audi...
@Nam Air Bác ơi, em đi city 4 năm rồi, ko nói option chứ cảm giác lái quá ngon so với tiền tầm tiền. Các dòng xe trong phố trước em đi A1, A150 cảm giác lúc lái không hơn là bao.
Tại thời điểm này honda vẫn làm xe có cảm giác lái ngon lắm. Chạy con civic type R phê lắm.
Nghĩ đến giá chỉ có toy thôi 😆
@pntphong1810 Chắc do họ kỹ và keo nên mới giàu bác ạ. Hehe
@Nam Air Dạ kiểu dáng nó giống anh zai ạ chứ sao mà sánh với Audi của bác được
@Nam Air Riêng ai mua cái Accord thì chẳng bao giờ nghĩ đến cái mất giá hay chảnh ch ó đua đòi. Vì xong giấy tờ nó cũng làm đươc con Mer C200 hoặc BMW series 3 rồi. Đi vài năm bán lại thì mất giá cả đống, nên đã mua con này ko ai nghĩ đến mất giá. Accord công nhận đi đầm và cảm giác lái rất sướng, máy xe cũng rất bốc. Quan trọng là rộng rãi cho vợ con hơn mấy dòng C Mer và ser-3 BMW. Mấy người đi Cam và Accord thì 99% là trả tiền 1 cục hơn tỉ không chớp mắt, nhưng mấy cha nội tự cho là đẳng cấp xe Đức gì đó, khoe khoang này kia, thấy toàn mua góp, 3 năm tới bảo dưỡng lớn xanh mặt bán tháo.
Chưa hiểu anh viết gì =))
@sflower9x ý đang ngồi Accord nhưng tâm trí nghĩ về Audi...
@sflower9x Ý là con này body kiểu liftback giống mấy con audi cao cấp. Ý là so sánh ngầm nhưng hành văn tối ngĩa
Vote 1* vì nói thì hay nhưng ko có gì quay lại review làm chứng.
Trời đụ viết tít thèm chém ☕️🤧
Tầm tỏi rưỡi sự lựa chọn hàng đầu vẫn là Cám Dì phiên bản trắng ngọc trai đĩ thoả sẹc xi 😆
@Wolfrain LOL 😁😁😁
Chả hiểu bố này lảm nhảm cái gì
bài viết này chắc được trả công 500k
audi đã được honda thâu tóm ^^
Thực tế là Camry 2020 và Accord 2020 đều rất đẹp, đi trên đường nhìn rất nổi bật so với các dòng Mer C, E nhìn đã nhàm mắt rồi.

Còn Audi thì không hiểu sao đợt này mình thấy thiết kế có vẻ bị chững lại (hoặc do các hãng khác cũng đầu tư mạnh về tk). Ngoại thất thì vuông vắn quá còn nội thất nhìn cũng không thích lắm. A5 giờ nhìn là đỡ nhất.
@hippiaboi Mới thấy hôm qua. Nói sao chứ so sánh dc vs audi thật khó chấp nhận. Xấu đau đớn
@hippiaboi cỡ Audi với Mercedes nhìn cái logo thôi đã thấy đẹp hơn Honda với Toyota rồi 😃
@tamle_o Xấu do cái mâm xe xấu ko ăn nhập dc với thiết kế xe, ông xem mấy con anh em về thay mâm mới thấy đẹp đó.
Đề nghị tinhte cách ly đối tượng @cuhiep nghi nhiễm cô na ... anh ta đang không tự chủ ý thức ... 😂
@Bão Sài Gòn Căng thật bác ạ.
@VanNhatVina 😂😂😂
@Bão Sài Gòn Chắc bú fame ngáo rồi
Sao Audi lại từ Honda
Ăn thua gì audi q8
@cuongha9 Ăn thua gì roll royce phantom😃
Mấy bác quan tâm đến tiêu đề nhiều quá làm j!?
A Hiệp ví von Accord dáng Coupe đẹp con A7 thoi mà. Quan trọng là trải nghiệm lái từ Accord do a Hiệp cảm nhận.
Văn vở gì đâu chán quá Hiệp ơi, tôi phải vào đọc comment để xem ông đang muốn nói đến cái gì. Chán!!
@anhlongcom Câu view kiểu mấy thằng loàn báo đặt tiêu đề như là "Không ngờ xxx dùng cách này để bớt nứ.ng.....", tò mò bấm vào xem thử là cái gì 😃. Câu view rẻ vãi loàn
Ý ô Hiệp là cái xe chạy đã còn nói A7 từ honda ý là cái form xe kìa
Audi A7 của hãng Honda @_@ bữa nay đồ ngon quá hả a Hiêp 😅

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019