Lái thử audi A7 Sportback từ Honda
cuhiep
2 tháng trướcBình luận: 92Lượt xem: 15.737
vkl giật tít, mượn luôn a7 thật review đi mod
Xe này đang ế. Có khi nào nhận PR KO VẬY
Thế chắc bác qua lái Bim 3 thì không muốn xuống khỏi xe à. 😁
Nhìn đẹp thật
Khổ các thánh soi ghê, cứ thắc mắc tại sao bác Hiệp viết Audi A7 đến từ Honda.
Nếu bác Hiệp có đọc comment này thì chỉ cần để chữ Honda vào dấu “” là giải quyết đơn giản nhất.
@BinBon2020 Nói ngược, để A7 Sportback vào dấu “ ” mới đúng
Qua mới xem xevui thấy đánh giá cảm giác lái hay, êm vô cùng
Xe đẹp!
Anh cả nhà Honda
E này ngon quá nhưng ko thể so dc với A7 nha ae, A7 nó hàng Âu trên hẳn lever rồi lên ko o phải bàn cãi nữa
Mấy ông cứ thích đặt câu hỏi kĩ quá, đây gọi là tinh tế nha 😆 .đọc bài xong search audi A7 kkk
Chính tả còn sai lên sai xuống mà đòi chơi chữ 😁
cà khịa honda dữ
Ý của hắn là khen thằng Honda Accord 2020 này cho cảm giác lái giống Audi A7, có nghĩa là khen rồi, được cho mượn không khen thì lần sau còn ai hứng thú cho mượn nữa.
@cuhiep bị lợi dụng quảng cáo rồi, bản thân Cu Hiệp khá nổi nên có nhiều cơ hội chia sẻ đến anh em nhiều hơn. Sản phẩm được tiếp thị đến người dùng, Cu Hiệp mà đi phát tán Covid thì tốc độ phải dùng đến hàm lũy thừa mất.
Đã ngồi lên và lái 1 chiếc xe trong bộ 3 Đức rồi thì lái Lexus, Acura còn chán nói chi dòng bình dân, best so sánh =))
@grozar Chủ thớt ngày nào chả lái con BMW 624i.
Các bác thắc mắc gì nhỉ? Để Accord thì có 1000 lượt xem, còn để Audi thì có 6200 lượt xem. Thế thôi.
Accord thì quá tuyệt rồi
Mới đọc tiêu đề tưởng đâu hắn lái chiếc A7 xong rồi lái tiếp chiếc accord
Đừng làm mn thèm nữa a mod ah...
Bài viết rất Ku hịp. Rất tệ nhưng ko muốn điều chỉnh gì cả
Lái thử 8km mà đã kêu là đầy cảm hứng và phê @@ Xe mới lái thử thì con nào chả thế? Honda Accord mình đi 10 năm nay, nhà cũng có 2 chiếc khác của mẹ (2012) và cô em gái (2019), nói thật là lái ngán đến tận cổ không có gì đặc biệt! Hôm bữa đi test drive một loạt các hãng xe từ Huyndai, Toy, Subaru, BMW, Mercedes, Audi, thì thấy con nào lái cũng...phê như nhau cả! Đó là cảm giác chung khi lái thử xe mới chứ có gì lạ?
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019