Sony Xperia 1

Sony Xperia 1

Làm cách nào để iPad hiện hơn 11 trang ứng dụng ?

hitechever
27/6/2010 10:12Phản hồi: 13
Tình hình là mình có khoảng 280 ứng dụng cho iPad (theo ước tính thì khoảng 14-15 trang gì đó). Nhưng khi Sync xong, iPad của mình chỉ hiện có 11 trang. Xin cho hỏi, có bác nào giúp mình được chuyện này không ? (Ý Mình muốn là hiện đủ 14-15 trang ứng dụng để xài 😁) Xin Cám ơn
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DuySon
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhiều thế dùng sao cho hết. Bác tìm cách giảm số ứng dụng còn hơn là tăng số trang, mất thêm nhiều bộ nhớ khiến ipad chạy chậm đi.
Một đống ứng dụng nhưng có mấy khi dùng đâu. Nói chung chỉ nên cho vào Ipad những cái hay dùng thôi. Còn lại để trong Itune là hơn
Nhiều quá chẳng để làm j !cái nào hay dùng thì giữ thôi !
Thử capture mấy cái màn hình lên cho anh em xem bạn dùng những ứng dụng gì mà nhiều thế?

Mà thằng iPad này nó không cho thu nhỏ khoảng cách các ứng dụng để hiển thị được nhiều hơn nhỉ?
Không có cách nào thu nhỏ khoảng các đâu.
Phải đợi đến mùa thu có iOS 4 cho Ipad thì chúng ta sẽ có các folder để cho tiện
mình có 4-5 trang là đã hoa cả mắt rồi, thế mà bác này tham tới 11 trang, chẳng hiểu để làm gì nữa 😔
hoangcao243
ĐẠI BÀNG
14 năm
Dung tam cai categories cua iphone di.
Dùng cái đó thế nào?
louis213
ĐẠI BÀNG
14 năm
trời ơi mình có 5 trang thui mà thấy đã thừa lắm rồi, bạn up cho mình xem 11 trang của bạn với.
Thôi đợi IOS4 đi để mà cho vào folder.
Dr.Jackal
ĐẠI BÀNG
14 năm
Để tầm 8-10 Game và vài ứng dụng cần thiết là chán lắm rùi, 11 trang xài kiểu gì, toàn trùng nhau không. Mà lại mất dung lượng.

Cứ bỏ vào iPad những gì cần thiết nhất, cần lại để ở iTunes có mất đâu mà sợ.
Thực ra dung lượng thì cũng không quan trọng nhưng cái chính là kéo 11 trang ứng dụng thì mỏi tay lắm
làm sao mình co thể vừa nói chuyện skype mà vừa đọc truyện, mình cần phần mêm gì cho ipad ?
Em còn nhiều hơn bác nữa, mà cái nào sài thì mới sync, không sài thì cứ để trong máy, đâu có chết chóc gì ;):D:eek::rolleyes:🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019