TIKI Freeship June

TIKI Freeship June

Làm sao con chuột có thể dễ dàng chui vào toilet nhà bạn?
cuhiep
10 thángBình luận: 111
Xương sườn của chuột có thể xếp gọn lại được khi cần. Nó sẽ xếp lại xuôi theo hướng ra sau khi con chuột chui vào các chỗ hẹp, nhỏ. Như vậy nó có thể chui qua những cái lỗ nhỏ hơn kích thước bình thường của nó rất nhiều. (Video been dưới)
@cuhiep Tưởng sếp Hiệp đang đêm đi ị bị chuột cắn mông nên tức cảnh sinh tình phòi ra bài này.
Thì ra là do sếp vô tình xem đc cái clip nên chia sẻ ae hả 😁
dovuhai
TÍCH CỰC
10 tháng
@cuhiep Lúc nó bơi nhìn cute vãi
kinh dị thế xếp ới
@hoangsytai Bên Thái Lan lôi ra mấy con trăn to vật
@Stone Breaker 😭
@hoangsytai sao mà kinh dị bạn.
@leemanhj916 bạn không thấy kinh dị sao
mở nắp ra thấy bất kỳ cái gì khác ngoài k*t và giấy thì đã thấy kinh dị gấp 10 lần rồi
@WXYZ Bạn nghĩ như thế là chưa đủ!!! Phải tưởng tượng ra bạn đang ngồi, lúc đã ngồi thì nó mới chui lên....nó dùng đuôi thọt thọt cho bạn nhột chơi...
NamAnn
TÍCH CỰC
10 tháng
@heobanhki Chọt cũng đỡ, nó gặm mất... thì...
@NamAnn có người bị rắn đớp rồi. Nghĩ thôi cũng thốn.
Rev
TÍCH CỰC
10 tháng
ghê quá, k giám tưởng tượng luôn 😁
@Rev Cái này trước đây đọc nhiều rồi mà
ntduy1909
ĐẠI BÀNG
10 tháng
trời =))))))
Gớm quá, ko nghĩ có thể chui vô qua đường này luôn 😂
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Cứ thử đi biết đâu có chuyện bất ngờ
Mở nắp bồn cầu mà có con gì chui ra chắc khóc thét haha
@su béo béo Giờ hình dung thế này mới ớn nè Vinh: đang đi cầu, tự dưng thấy lạo xạo bên dưới, đứng lên ngó xuống thấy con rắn, đảm bảo chết khiếp 🤣
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Có cả rắn nữa.
Ghê thiệt, mình ghét chuột cống
Thường ở các vùng hay bị ngập nước, chuột cống sẽ tìm cách chui từ cống ngập lên, sẽ bị đi theo đường này 😔
@jackychanqn Lý do mình ưu tiên ở nhà căn hộ trên cao hơn nhà đất cũng một phần muốn tránh chuột bọ côn trùng, thế nhưng chạy trời ko thoát khỏi bọn này đc đâu : (
Có khi nào đang ỉa nó cắn đít ko nhỉ
bắt 1 con thả vào đậy nắp, để khoảng vài ngày đảm bảo thông dc cống 😆
Yên tâm, đã có anh!!
chuột vào thì không sợ, sợ nhất rắn nó ngóc từ dưới lên
@ka me to ko Từng thấy hình con rắt trong đó, 😁 đáng sợ thật luôn
@cuhiep Bấm nước nó die không sếp
@ka me to ko Nó sẽ tưởng thg e giữa 2 chân bạn là bạn tình
@ka me to ko Đang ị mà nó chui lên...... khợppppp
vanthoan
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Mấy ông cứ khéo tưởng tượng, rồi giật tít câu view.
Tôi bắt đủ loại chuột cho vào toilet, chả có con nào leo lên được. Cứ bơi bơi khoảng 1 ngày đuối sức rồi chết.
vanthoan
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@1hoi1chai Mình nghĩ nó ngã vào bồn cầu thôi, vì bồn cầu trơn lắm. Chứ mà chui từ dưới lên thì rất khó vì bể phốt toàn nước, lại rất kín, toàn là khí độc và không có oxy. Nó muốn bơi đến được cái toilet thì phải lặn qua 2 ngăn bể phốt. Lúc đó thì chết cmnr 😁
@vanthoan mình cũng mong là như vậy, nhưng theo clip giải thích sao ớn quá.
Mà dưới hầm sh!t lại đâu ra "chú Tí" đc. tại gặp cũng trên 2 lần, rồi giờ gặp clip này nên ớn ớn 😆
dungluu
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@vanthoan Haha, mình cũng từng nghĩ như bạn đấy. Mình cũng hay thả chuột vào toiler rồi dội nước, cho nó xuống dưới để bơi rồi từ từ chết, đỡ phải ra tay mình giết nó.

Nhưng lâu lâu vẫn có vài em trồi lên nhát ma dưới bồn cầu, chắc do cấu tạo bể phốt có chỗ cho nó tồn tại.

Chuột nhỏ thì ko chắc nhảy ra dc khỏi bồn cầu chứ nếu có chỗ bám dù nhỏ nó vẫn nhảy lên dc, chứ chuột lớn nó nhảy dc hết tuy rằng vất vả hơn.

Chưa kế cấu tạo bồn cầu ở ngay cái vành ngồi đó, nhiều cái bên dưới nó rỗng nên chuột nhỏ có thể nhảy vào đó rồi ngồi luôn trong đó, mình từng gặp 1 trường hợp như vậy rồi, làm phải tốn thời gian dùng dao chọt vào đó cho con chuột nó đau nó nhảy ra.

Thế là từ đó về sau mình đập cho nó xỉu hoặc chết rồi mới cho đi lặn tàu ngầm.

Nhìn cái bồn cầu như vậy xung quanh ko có chỗ cho chuột trốn đâu nhỉ, thế mà bữa chó nhà mình vào đây và mò dc 1 em chuột nhắt đấy.
vanthoan
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@dungluu Không rõ chuột nhà bạn nó to thế nào, to bằng con mèo thì chắc nhảy ra ngoài được. Mà to như con mèo thì không lọt cái bồn cầu rồi.
Chứ mình thả nhiều con vào, cũng nhiều con to lắm, mà có con nào thoát được đâu, nó chạy lạch bạch được vài cái rồi tuột xuống đáy bồn cầu, xong ở đó luôn.
Từ trước đến giờ chỉ có 1 con thoát được do khi mình mở bẫy, nó không nhảy xuống bồn cầu, mà leo ra ngoài cái bẫy xong nhảy xuống đất rồi chạy mất hút. Chứ mà đã rơi vào bồn cầu rồi có ra ngoài được đâu, cứ bơi lóc tóc, nhiều lúc thấy ngứa tay bấm nút xả nước xong mất tiêu.
Ọc. Mở nắp ra mà thấy vậy ko giật mình mới lạ
Ứng dụng vào việc biến hình
MK1527
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Đang đi vệ sinh thì coi clip này 😃
ufdb
CAO CẤP
10 tháng
@MK1527 Chúc ị thành công

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019