Làm sao để giả lập vị trí iphone

1/12/2018 0:2Phản hồi: 21
E dùng iphone 7 ios 11.3 có cách nào để giả lập vị trí iphone để đánh lừa ứng dụng tìm iphone không ạ mong các bác giúp đỡ
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy có JB thì mày ra có app fake.
Còn không phải có macos dùng xcode fake.
blablakaka
TÍCH CỰC
5 năm
Bác sợ gấu truy lùng huh?
Jb hay macos ntn bác hướng dẫn e với khổ gấu nhà soi e xuốt
Nói ra thì chắc mình hơi nhiều chuyện nhưng bác cứ thẳng thắn với gấu là nên tôn trọng quyền riêng tư của nhau ấy. Chứ việc gì phải giấu diếm yêu thế mệt kinh 😁
@tàiphạm93 Nói như cụ thì xã hội đã khác , riêng tư thôi mà
Mua thêm con 5 hoặc 5s đăng nhập vô r vứt ở nhà nhé. 😆
@phan phong. gọc Như vậy nó vẫn hiện vị trí hai máy luôn nhé bác
@tronghien1511 Thì tắt cái định vị trong máy chính đi chứ. Ai bảo mở hết cả 2.
latvat
ĐẠI BÀNG
5 năm
11.3 thì JB xong cài fake location ngon nhất luôn. Thik cho đang ở đâu thì đc nhé
jb thì được 😁
Xin phép đào mộ cái. Có bác nào làm được chưa. IOS 13.5.1 làm được không anh em. Em sẵn sàng JB, chỉ cần làm được là được. Có anh em nào hướng dẫn giúp với hay làm dùm, mình chịu chút phí cũng không sao. Gấu nó coi quá, đuối lắm. Các anh em thương dùm cuôc đời những anh em như mình mà cứu giúp dùm với T_T
@lendia13 Cuộc sống riêng tư. Chưa là vợ chồng có quyền gì quản? Ny chứ không phải mẹ. Có lẽ chắc bác cũng còn trẻ?
@Quang Vũ 1404 Gấu mẹ vỹ đại bác ơi. Chứ gấu nhỏ thì đã chửi ngay rồi. cũng mới đầu 3 thôi, vẫn còn trẻ ^_^. Mà anh em nào biết chỉ giúp T_T
@lendia13 Thế thì tôi khuyên thật ko nên fake làm gì cả. Toang đấy😆)
@Quang Vũ 1404 Khổ lắm bác ạ. Nhiều lúc nhậu nhẹt xong, anh em rủ đi đâu cũng ko dám đi. Đi công tác thì anh này anh kia đi tìm chỗ lạ, thui thủi 1 mình khổ lắm. T_T
thanhbk
TÍCH CỰC
4 năm
Có JB chưa xsmax chưa ae fw 14
Không có anh em nào làm được hết ah T_T
Up tiếp cho anh em giúp
@lendia13 Vụ này dễ mà. Bác mua 1 cái Nokia cùi nho nhỏ ( đễ dễ giấu ) mua 1 cái sim khác. Bác vào tổng đài của sim ip đăng ký chuyển cuộc gọi qua sim nokia. Khi đi đâu, bác để ip tại chỗ làm, chỉ mang nokia đi thôi. Gấu có tìm ip vẫn thấy bác ở chỗ làm. Khi gấu gọi, ip sẽ chuyển cuộc gọi sang nokia. Bác sẽ bắt máy " anh đây, anh đang ở chỗ làm...". Nhưng nhớ khi về nhà nhớ ghé chỗ làm mang ip về nhà nhé, không thì bể mánh đấy...
@daotanha Quên, khi mang ip về nhà bác tắt nguồn để nokia tại chỗ làm nhé! Mang nokia về nhà dễ chết lắm...
E cũng đang cần fake gps trên iphone đây các bác 🤧🤧🤧

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019