Làm sao để theo dõi Grammy 2021

AudioPsycho
3/3/2021 9:16Phản hồi: 13
Làm sao để theo dõi Grammy 2021
Dưới đây là một số thông tin về Grammy 2021 để bạn điểm qua trước khi đón xem sự kiện này, cũng như danh sách các dịch vụ stream sẽ phát sóng chương trình.

Thời gian phát sóng sự kiện Grammy 2021
Grammy 2021 được lên lịch lần đầu tiên vào tháng 1, tuy nhiên sau đó dời sang tháng 3 do tình hình đại dịch COVID. Chương trình sẽ được phát trên đài CBS từ Staples Center (LA).
  • US: Chủ nhật, 14/3/2021, 5 p.m. ~ 8 p.m. ET.
  • UK: Thứ hai, 15/3/2021, 1 a.m. GMT.
  • Úc: Thứ hai, 15/3/2021, buổi trưa múi giờ AEDT.
Danh sách các dịch vụ stream sẽ phát sự kiện Grammy 2021 để bạn tham khảo và đăng ký
Ai sẽ đảm nhận vai trò MC của Grammy 2021?
Trevor Noah (The Daily Show) sẽ làm MC cho giải Grammy năm nay.
Danh sách các nghệ sỹ được đề cử Grammy 2021
List khá dài, bạn đọc có thể tham khảo danh sách đầy đủ các nghệ sỹ được đề cử Grammy 2021 tại đây.
Nghệ sỹ nào sẽ biểu diễn trong giải Grammy 2021?
Hiện chưa có thông tin và danh sách chính thức các nghệ sỹ sẽ biểu diễn tại Grammy 2021.

Nguồn cnet
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PCno.1
ĐẠI BÀNG
3 năm
Grammy những năm gần đây bắt đầu trash dần đều
Tháng 3 😔
TDCuong_TN
TÍCH CỰC
3 năm
Mấy ông Admin tinhte ngáo hết với nhau rồi, lễ trao giải diễn ra từ bao giờ rồi, kết quả cũng có rồi... mà giờ mới đăng lên là sao???
Thay vì để tiêu đề là "theo dõi" thì để từ "xem lại" thì hợp lý hơn mấy ông admin comedy ơi
@TDCuong_TN Mình xem thì thấy bài này đăng lên 25 ngày trước rồi đó bạn. Nhưng mà tinh tế dạo này mình cứ thấy làm sao, tin tức về công nghệ thì ít mà những post review cá nhân thì nhiều. Kiểu như facebook, giờ cứ thấy nó lộn xộn ko thể tả nổi
@Cuonghuynhhuu AI của tinhte do Luân mập thiết lập bị ngáo AE ạ 😁
@quanghung1611
Hèn gì hồi tuần trước có 1 bài post cũng phản ánh về tinh tế, mình cũng vào cmt góp ý vậy mà ông Luân mập vào phản bác từng cmt một, này là mình góp ý cho trang ngày một tốt lên thôi, ko phải chỉ 1 mình mình cảm thấy tinhte ngày càng loãng mà rất nhiều anh em cũng thấy vậy.
Trao xong xuôi mới cho lên trang chủ =)) grammy năm nay chia giải về cả làng đều vui
cahoihoang
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chúng tôi đến từ tương lai đây, admin muốn check giải nào, mình báo kết quả cho nè
MiaoMeowMeow
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cơ chế gì mà kì dzậy???
HQTRM
TÍCH CỰC
3 năm
Buồn cho Dua Lipa, em Billie đúng con cưng cmnr
Im lặng đi
😆
giữa tháng 3 giờ mới lên, chắc để ae mình xúm vào chửi để tăng traffic đây mà =))
ấn tượng nhất là cái năm Emimem đoạt giải, về sau xem nhạt nhòa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019