Làm thế nào để công kích mod mà không bị ban.

LongTrMinh
22/4/2020 4:0Phản hồi: 7
Làm thế nào để công kích mod mà không bị ban.

Mình rất hay bị ban nick, nhẹ thì khóa trong 2 tuần, nặng là khóa nick vĩnh viễn luôn, mà mình thì thật thà, nghĩ gì nói đó, cứ tưởng là nói cho vui nhưng nhiều admin át mít nhạy cảm lắm, động chạm tí là xong luôn với các mod.

Mình giờ làm như thế này, đảm bảo không bị ban nick.

Giả dụ như mình ghét mod @duy Luân hay post home hiếc linh tinh, thay vì nói sấp mặt, mình sẽ đặt câu hỏi, ơ, đặt câu hỏi thì làm sao mà ban nick mình được chứ, mình sẽ hỏi là "có phải hôm nay cu mập Duy Luân chưa oánh răng mà đã đăng bài không mà bài .. thế?

Hoặc là mình thấy @cuhiep hay xịt xịt, vòi vòi, thì mình hỏi "các bạn ơi, có phải mod Cuhiep hình như bị tốt tờ ri hay không mày hay post bài xịt xịt thế nhỉ?"

Đấy các bạn vận dụng đả kích mod đi, để cho bọn mod Nam biến hết đi, chỉ chờ mod @Lê Huyền Vân và mod @Rubi Lee thôi 😁
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có cảnh báo ... Kích động, cố tình gây cãi nhau đó bạn 😁

Mod viết bài cho bạn đọc, ko thích thì bỏ qua, cớ gì lấy công kích làm vui bạn ơi 😃
LongTrMinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@LIENHUONG phải nói cho mấy ông mod bớt ảo tưởng sức mạnh đê, cứ tưởng cái gì cũng cho lên trang chủ là ngon :D
@LongTrMinh Thành viên có thể viết bài rồi thông báo Mod khu vực roài bài cũng lên trang chủ được mà bạn, kiến thức bao la đâu phải Mod cái gì cũng biết đâu à :D
Bạn nhắc đến 2 mod chân dài mà quên mất Liên Hương xin đẹp rồi, bạn không đọc câu trên tường người đẹp ư: "Ma nữ giết người không gớm tay"
@trainoitrull Trước giết nhiều quá, tội nghiệp sâu nặng nên đang tu "hú" roài bạn ơi 😔
@LIENHUONG Thảo nào mình thấy lặn lâu ghê, thôi thì bỏ lại phía sau mà sống bạn à, bố thí phân phát quà cho anh em như mình để chuộc lỗi lầm là được 😁
Mod này là nam tên nữ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019