Lần đầu trong đời trúng raffle của GSK
một nămBình luận: 23
Đêm qua mình điền vu vơ thế nào lại trúng kèo Sokratis (Wicked), đã vậy còn trúng ngay phiên bản colorway vô cùng hợp gu, hơm nhẽ lại cất công chia sẻ thêm một bài viết nữa lên Tinh Tế về việc trúng raffle sau vụ Sirius (Straw Hat) vừa qua? Cuối tháng này sinh nhật mình nhưng gần đây lỡ đua nhiều kèo với bá tánh, coi bộ phải ăn mỳ tôm từ giờ tới hết tháng cũng nên, chả biết nên mừng hay tủi nữa ta? 😂
23 bình luận
Chuyển tiền nhận hàng, check hàng đi rồi khoe cũng không muộn. Thời buổi mét vuông 5-6 thằng trộm cướp lừa gạt thì kèo nào thấy cũng tanh tanh hết 😃
@TT411 Trộm kiểu gì được ta? 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
Ý là kêu anh em tinhte - tê đi rồi tính - để ý cuối tháng này là sinh nhật ông crazy. Chứ mấy cái phím gì gì thật ra chả quan trọng.
Cười ra nước mắt
@zetbluez 😆
thôi khỏi chia sẻ đi 😆
@cuderth Ai đam mê thứ này chắc hiểu được giá trị rõ nhất, ai hơm biết thì nghỉ khoẻ đi 😆
@cuderth Hứa với bác sẽ có 1 bài dài lê thê lước thước khoe mọi thứ từ cổng cho tới WC.
Lại sinh Nhật rồi 🤣
@Airpods 3 Mỗi 5 có duy nhất 1 đợt, lấy mô ra chữ "lại" 😁
Sự thực có mình bác đk và luôn luôn trúng, thằng bán hàng vô mánh còn đc tiếng thơm. Chúc mừng nhé 😁😁
@fifty Ước gì đợt raffle nào cũng chỉ có duy nhất mình tham gia để thường xuyên có dịp trúng như thế này. Mà thôi, để tag 2 bạn cùng chơi artisan như mình vô kiểm chứng lời mod nói nhé. Nhờ 2 chú @inGodz & @Lão Trư Studio khai thông & mở mang thêm cho cậu VIP này về số lượng người tham dự kèo raffle của GSK nhé, chứ ù ù cạc cạc nói nhăng cuội như mấy ông ngoé trẻ trâu ở trên thì tội quá. Đến team GSK còn cho rằng ko ai chơi & rằng chỉ có duy nhất mình tham gia kèo raffle này đấy. Ước gì điều này là hiện thực để lúc nào cũng trúng & có thêm nhiều nút của team này 🤣
@fifty Cái này bạn cứ tìm hiểu thêm sẽ biết thôi, đôi khi đã nghiện rồi, thấy 1 con nào đó mê quá mà ko trúng thì còn phải bỏ số tiền lớn hơn nhiều để mua lại đấy. Dịch này toang quá mình cai rồi 😅
inGodz
ĐẠI BÀNG
một năm
@fifty Biết nói sao giờ 😁 Nào bác join vài lần thì tự hiểu ngay thôi mà. Nếu ai join cũng trúng thì hàng đâu có bị flip chi :v
Cái bàn phím dị quá 😂😂😂
@crazysexycool1981 Kaka e đập phá nó ở cơ quan hoài mà hư đâu. Nguyên ly cafe đổ dô. Đập nước ra xài tiếp kaka
@Bùi Hiếu 22.12 Bền thiệt, chả bù với mấy dòng BPC cứ phải giữ gìn cẩn thận, kỵ nhất là nước rớt vô. Mỗi khi ko dùng đến, A đều sử dụng phủ phím bằng nhựa để tránh những sơ suất khó lường có thể xảy ra 😅
@crazysexycool1981 Nó có giá trị nên cẩn thân a ạ. Hàng e là hàng công ty mua nguyên bộ 😂. Nó rẻ đâm ra xaid bét nhè. Mấy năm nay im ru k hỏng
@Bùi Hiếu 22.12 Phải A chắc dẹp thứ đó ngay từ đầu vì chỉ khoái xài mấy thứ phù hợp với nhu cầu 😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019