Lập topic cho Blackberry Torch 9800

jumper07
1/9/2010 9:55Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã xài được wifi, cam ơn anh laptopthinkpad
còn trục trặc bluetooth, no van không nhận được máy nào hết, anh giúp dùm nha
Không nhận được máy nào là em muốn sync. data (hình, nhạc...) với điện thoại khác bằng Bluetooth hả?
Em chọn 1 bên là Search (Torch search) và 1 bên là Listen (máy còn lại). Máy Listen thì nên làm trước máy Search để sẵn sàng để máy Search tìm.
Sau khi 2 máy Pair được với nhau (máy Search phải nhập code show trên máy Listen) thì em mới thực hiện việc đồng bộ data.
vuongsoai
ĐẠI BÀNG
14 năm
híc, Không biết làm sao để kích hoạt servicebook trên em này nữa. bác nào đã xài qua thì làm ơn chỉ giùm mình với. Mình đang xài Mobifone. thanks các bác nhiều.
Restore Service book như trong topic này: http://www.tinhte.vn/threads/191114 (tìm file tương ứng của Mobi).
Bác ơi, đã có SB nào cho Mobi mà có thể dùng được Facebook không ạ? Có mà ko dùng được, ức quá 😔(
mình mới xài BB 9800 được 1 tháng, có 1 điểm rất khó chịu là mỗi khi trượt bàn phím lên và sau khi trượt xuống lại thì màn hình ko tự động xoay ngang được nữa. Phải chờ rất lâu, có khi cả mấy ngày nó mới tự động xoay lại được....có ai bị như mình ko ?
máy mình cũng gặp trường hợp không vào mạng được mặng dù wifi hay 3G đã được kết nối. Điều khó hiểu là trước giờ vẫn vào bình thường, đến hôm nay nó dở chứng. các bác cao thủ giúp minh bắt bệnh em 9800 này với nhé.
tks.
9800 của mình xài sim vittel thì bình thường, nhưng khi lắp sim mobi vào thì cột sống có chữ SOS không liên lạc hay lên mạng gì được. tình trạng trên là bị gì và sử lý như thế nào?
9800 có nh ng gặp trường hợp đứt cáp k ạ 😔
e đang phân vân quá !!
@c0ng95 cap con nay hơi chát tí đấy bạn à,minh trước hỏng may nó sửa được chứ thay thì phải củ mấy
câp cứu các bác ơi !!!!! các bác chỉ cho em chỗ chỉnh âm thanh khi chụp ảnh của camera con bb9800 đi, cám ơn các bác nhiều, em tìm mãi ko biết muốn nó im lặng mà ko được
9800 không tắt được âm thanh khi chụp hình đâu.
Nhưng bạn thử tìm app silent camera, tôi cũng đã thử dùng cái đó nhưng không nhớ download từ trang nào.
chán nhỉ, em chuẩn bị thi tiếng anh, muốn chụp ảnh cho lên web bạn làm cho rồi nt lại, mà vào phòng thi nó kêu thế thì chết
duchienvu
TÍCH CỰC
11 năm
@phamtantb bác dùng cái app silent camera (chụp hình không tiếng) tải trong App world nhé
thanks bac nhieu nhe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019