Laptop dành cho đứa em vừa đậu Đại Học

29/9/2017 3:1Phản hồi: 11
Laptop dành cho đứa em vừa đậu Đại Học
Hôm trước mình đi mua một con laptop cho đứa em mới đậu Đại Học để làm quà cho nó, ngó nghiêng tới lui thì cứ nhắm trước ASUS vì có bảo hành 2 năm yên tâm hơn.

Ra tới Phong Vũ, mình chọn được con ASUS X454 vì giá tốt, lại là i5 với cả 4 GB RAM nên cũng chơi vài game online giải trí ở mức ổn. Chuyện diễn biến khá bất ngờ là ở đây: Bạn nhân viên quên báo với mình là được tặng voucher mua đồng hồ CASIO - Biết tin là mình mừng con hơn cả vớ được vàng

Vì một chiếc laptop với giá 8 triệu thôi, trong khi đó được tặng Voucher để mua đồng hồ xịn nữa thì đâu còn gì ngon hơn. Mới đầu tưởng lựa đồng hồ luôn tại chỗ mua, lát sau thì bạn nhân viên mới đưa cho mình cái Voucher để đi đến địa điểm khác đổi quà, còn hỏi thăm luôn cả về đâu, gợi ý cả chỗ tiện cho mình trên đường về nhằm tiết kiệm thời gian.

Nhưng trước tiên, phải lên website của Promotion-asus.com để đổi mã mua hàng (được gởi về tin nhắn) xong mới đi lấy đồng hồ được - Khá dễ, tốn 3 phút là xong. Trước khi ghé địa chỉ gần nhất được gợi ý trên tờ danh sách kèm Voucher, các bạn nên gọi trước qua số điện thoại trên đó để xác định xem mẫu mình cần còn hay không hãy sang nhé.

Trên Voucher sẽ ghi rõ đối với model có giá 414.000 VNĐ sẽ chỉ cần qua và lấy về, còn đồng hồ trị giá lớn hơn, họ sẽ giảm cho bạn 50%. Em mình là con trai, nên nhìn chung cứ đồng hồ thể thao, kiểu dáng đẹp là thích nên mình mua luôn cho con DW-9052-2VDR màu xanh biển nhìn lạ lạ.

Về nhà khi đưa quà cho cu cậu, mình bỏ riêng cái đồng hồ sang chỗ khác, rồi lặng lẽ mấy hôm sau đem ra dùng.........

Đùa chứ, mình tặng kèm luôn bảo là anh mua thêm để thưởng tại thương em đấy 😆
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chương trình này mới bắt đầu à? em cũng tính mua 1 cái để dùng trong 4 năm đại học?
@Thúy Kiều 121 chương trình bắt đầu ngày 18.8 rồi, nay gần hết đấy bạn,30.9 hạn cuối nè, sinh viên mua đi quà hấp dẫn mà
mình cũng được cái đồng hồ casio mà kiểu nữ
mình nghe mói là chương trình này chỉ áp dung cho hssv thôi mà đúng k mấy bác?
@Trang Bùi puper chương trình áp dụng cho tất cả mọi người rồi đó bạn, ai cũng có thể tham gia chứ k phải chỉ cho sv hs thôi.
mình muốn mua 1 cái asus, mà loại nào nhẹ ấy, mắc chút ko thành vấn đề, mà nhẹ với đẹp là được, ai rành mây này cho mình xíu thông tin đi
đổi mã là sao bạn? sao thấy phức tạp vậy, chờ tn lâu k? mình mua máy tính xong phải đợi chứ k có đồng hồ liền à...
thấy anh này mua máy cũng nhận được đồng hồ luôn này, nhìn đeo sang chảnh
đồng hồ có mỗi loại có 4 cái để chọn thôi à 0đ kiểu nữ k mà sao nam đeo được, vậy phải bắt buộc bù tiền mua gshock rồi à?
@Mai thỏ Pro không bạn ơi bấm read more kìa, 0d có chừng 1o mấy cái đấy,có kiểu nam thể thao như thớt nói nữa
chương trình hấp dẫn nha mấy bạn, đồng hồ 400k chứ k ít, đừng đễ lỡ vì qua thời gian thì k có khuyến mãi hấp dẫn như thế nữa đâu. nhớ là 30.9 này hết nhé promotion-asus.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019