Laptop win

the magician
27/1/2023 11:40Phản hồi: 8

Laptop win Các bro hiểu sâu biết rộng cho em hỏi với! Tầm 15 củ quay xe( gáng gáng thêm dc 1~2 củ nữa) thì có con lap nào chạy Uyn Đâu mỏng nhẹ, màn hình đỡ mỏi mắt( ko cần cảm ứng, tiệm cận màn con Mac là được vì em đang gõ con air214 nên lấy tạm nó để so sánh) để soạn bài, dịch bài, tìm tài liệu, đôi khi chạy phần mềm Efilms đọc film, đọc PACS Màn hình ko cần bự, loanh quanh 13-15" là được, đang nhắm đến 13,5" Cái vụ dịch, tìm tài liệu chắc xài nhiều tab Cờ-Rôm để đảo qua lại liên tục. Em ít tiền, hiểu kém, nên đang tạm ngắm đến : Sù phây laptop 3, LG gram, XPS, X1 cạc bon cỡ gen 8/9. Chân thành, cảm tạ các bro đã khai sáng.

8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn có thể tham khảo msi modern14 b11sb giờ sale chắc còn 15m á
@Minh một Cảm ơn bác. Trước h cứ nghĩ msi chỉ chuyên dòng gêm ming. Thấy 1,3kg cũng ổn. Màn FHD cũng êm êm. Thêm 1 lựa chọn.
tài chính 17tr bạn xem mẫu asus màn oled màn chuẩn màu 100% dcip3 này
https://hangchinhhieu.vn/products/laptop-asus-vivobook-pro-14-oled-m3401qa-km025w-r7-5800h
@NatGeo Cảm ơn bro. Thực tình là em ko ưa thằng át sút này lắm.
Mặc dù nó khá nhiều lựa chọn hợp ví.
Em có con pc chạy AMD sao mà nó hay bị lỗi với keyboard hoặc lỗi linh tinh ghê á.
otzi
ĐẠI BÀNG
một năm
Mấy con bác ngắm đều ổn. Em thấy bỏ LG Gram đi vì linh kiện khó thay thế lắm, ra hãng thì đắt.
Trong 3 chiếc sf laptop 3, xps và x1 thì mỗi con đều có ưu nhuợc.
Con laptop 3 có nhuợc điểm dễ nứt kính, nên hạn chế cầm nghiêng bằng 1 tay, còn lại ổn. Không nên chọn màu đen sau hay bị phẩy phẩy, nên chọn nhôm không chọn vải, vải dễ bẩn phải chịu khó bảo quản hơn.
Xps thì cân bằng
X1 nhẹ, phím gõ thích, bền. Nhuợc thì phím gõ nhanh bị bóng trông hơi xấu.
@otzi Cảm ơn bro. Cái còm chất lượng quá
@otzi bro cho mình hỏi xíu! với chi phí cỡ 20 củ quay đầu thì có các lựa chọn nào cho tác vụ học tập và nhẹ để vác đi vác về ko ạ? à ko cần cảm ứng đâu.
Làm sao để check dc win bản quyền hay ..... bro?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019