Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lầu Năm Góc tung 3 video quay được vật thể bay không xác định UFO

Nam Air
28/4/2020 13:29Phản hồi: 204
Lầu Năm Góc tung 3 video quay được vật thể bay không xác định UFO
Lầu Năm Góc, tức Bộ Quốc phòng Mỹ vừa tung ra 3 video mà họ quay được vật thể bay không xác định của người ngoài hành tinh, hay còn gọi là UFO, đang bay trên không phận của các căn cứ quân sự Mỹ. Những video này từng bị leak ra ngoài hồi năm 2007 bởi một công ty tư nhân nhưng lúc đó LNG từ chối đưa ra bình luận.

3 clip này đã được The Guardian ghép lại thành một

Những clip này được quay bởi máy bay của Hải quân Mỹ, nên có thêm cả giọng nói của phi công tỏ vẻ kinh ngạc khi đang rượt theo một UFO có tốc độ bay rất nhanh. Hiện tại Lầu Năm Góc chỉ tung video chứ không xác thực sự tồn tại của người ngoài hành tinh.

Có người nói rằng đây có thể là các vụ thử nghiệm khí tài mới của quân đội Mỹ, hoặc là một thế hệ drone mới. Thậm chí có người còn đùa rằng đó là Iron Man đang bay thử trong bộ suit mới vì trong phim Iron Man (2008) cũng có cảnh đội của đại tá Rhodes phát hiện vật thể lạ bay trên trời và định bắn hạ.

Theo Engadget
Ảnh cover: Thedailybeast
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bọn người ngoài hành tinh tới xem trái đất chắc như mình đi xem ổ kiến. Xem chút chán rồi đi ngay
@KeniVinh nó đánh trái đất còn được, loài người chưa có cơ hội chơi với người ngoài hành tinh
@macinPhone uh, hồi nhỏ bị nhồi sọ Cộng Sản là phát triển nhất, tư bản xong rồi mới đến cộng sản. ĐM nhà nó, làm mẹ gì có cái kiểu tài sản là của chung, người làm nhiều cũng ngang bằng người làm ít hoặc không làm.
cherish68
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cumintotheface Có lí
Kevinlei
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Ba_CardManHinh bởi vậy , nếu ưu việt vậy thì giờ làm gì còn ăn xin , hộ nghèo và cận nghèo 😆 , ngang hàng hết trơn rồi vì nghèo như nhau 😃)
Trời giống đang chơi game bắn máy bay rồi ngồi bình luận quá 😢
raindal
TÍCH CỰC
4 năm
@JerryKist cũng có thể là "người" trong hành tinh nhưng con người chưa biết tới vậy? như "người" sống trong tâm trái đất chẳng hạn.
@vn_ninja xem thấy hài thật
@raindal bác xem phim The Core chưa 😆
raindal
TÍCH CỰC
4 năm
@JerryKist Chưa, mình ít xem phim lắm, mặc dù khoa học giả tưởng là đề tài mình thích.
I want to believe. The truth is out there.

Coi cho đỡ sợ covid
@Đu Máy Bay chấm com tôi sống bình phước an toàn, chả thấy ai nhiễm
Obj 430u
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sao không bắn thử ta, gây chiến với người ngoài hành tinh.
corazones
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Obj 430u chắc gì đấy đã là người ngoài hành tinh, vì có thể đấy là người trái đất đến từ tương lai, hoặc chỉ đơn giản là trò đùa của mẽo, vì đơn giản cái nghịch lý fermi vẫn chưa được giải nên 2 khả năng kia cao hơn nhiều người ngoài hành tinh
NatvPa
TÍCH CỰC
4 năm
@Obj 430u Chắc không phải sợ gây chiến gì đâu. Mà là tiếc tiền thôi, 1 quả rocket cũng có rẻ đâu, hơi đâu đi bắn vào cái không đe dọa gì đến mình.
@Obj 430u bắn thử có nước lòi mồm với nó
@Obj 430u Chơi ngu lấy tiếng đây rồi.
nó nhử cho đuổi nhưng đuổi theo ko kịp nên nó chán bay vô lỗ con sâu về thiên hà của nó haizz
No.1.new
ĐẠI BÀNG
4 năm
@swordman2609 Mấy nước khác nó thăm dò Mỹ đó mà!
Chắc đâu đó trên Trái Đất sẽ có 1 vật ghi dấu ấn của người ngoài hành tinh để thông báo rằng "chúng tôi đã tới đây", kiểu như người TĐ lên mặt trăng rồi cắm cờ vậy.
@sskkb Chắc đó là sa mạc Sahara nơi thử vũ khí hạt nhân của người ngoài hành tinh hàng triệu năm trước 🤣🤣
@sskkb có chứ người ngoài hành tinh đến trái đất mấy lần rồi đó, mình gặp họ nè
Đứa nào chơi mô hình máy bay vậy bây 😅
@Bão Sài Gòn bọn mỹ chứ ai
abuken
TÍCH CỰC
4 năm
Chúng ta thật sự ko đơn độc! đề tài UFO luôn luôn gây nhiều bàn luận cho ae! mình cũng là 1 trong số đó
mấy anh mẽo lại không có gì làm, bịa chuyện định hướng dư luận rồi
@Benz Long Mình trả lời chung cho mấy bạn ở trên nữa nhé:
Mình rất tỉnh táo nhé.
Sao băng thì chắc từng vệt phải k các bạn nhưng đây là 3 chấm sáng cách đều nhau,nhìn từ mặt đất lên thì 3 chấm đó tạo thành hình tam giác kích cỡ khi mình thấy nó khoảng bằng cái cục sạc iphone loại 2 chấu kiểu Mỹ(khoảng đó thôi các bạn nhé)
Ban đầu 3 chấm sáng đó đứng yên sau một hồi mới di chuyển cùng lúc theo đường thẳng ->vậy có thể là sao băng k khi cả 3 cùng di chuyển?
@do_hongquan2003 Hồi đó mình đâu có chơi,lúc đó đứng ngoài giời mà,có đồ ngon chưa chắc đã hưởng hết đc 😃)
raindal
TÍCH CỰC
4 năm
@Thái Tâm Nghiên Mình nói đốm sáng trên bờ biển chứ không phải trên trời bạn ơi. Nó bay rất nhanh và vòng vèo nhưng 1 đoạn ngắn là biến mất tăm. Lúc đầu mình nghĩ là đom đóm nhưng nghĩ thêm thì không chắc lắm.
@raindal Mình nghĩ là tàu bay của nước nào đó
Chúng ta không cô đơn đâu, mình tin rằng ngoài kia vẫn có một thế giới khác tồn tại giống chúng ta 😎
@thanhtung6868 kiến thức này ai cũng biết nhé bác, bọn mỹ nó còn nhiều bí mật lắm
@thanhtung6868 Chúng ta quá nhỏ bé trong vũ trụ này mod à
rookie
TÍCH CỰC
4 năm
Thế rồi minh hoạ bằng bức hình đĩa bay nét thế.
Locgk8
TÍCH CỰC
4 năm
Có khi nào Covid19 là do bọn UFO nó thả ra thử nghiệm không nhỉ? Giống mình thử nghiệm trên động vật trước đó 😁
@Locgk8 Corona là kháng thể do Trái Đất sinh ra để chống lại virus “loài người” nhé, cơ mà đội virus này quá đông và hung hãn nên kháng thể không ăn thua
@Locgk8 Ý bác anh tập là người ngoài hành tinh à
@Locgk8 Mẹ thiên nhiên nổi giận thôi bác
@[HD]YêU cÔnG NgHệ anh tập làm theo lệnh người ngoài hành tinh nhé
ko phá vỡ đc tầng ozone nên các bạn quay về r
@SoulOfSagittarius tầng Ozone là gì ? cần phải phá vỡ mới vào được hả bạn?
anhlau87
TÍCH CỰC
4 năm
Dăm bảy năm sau đừng đưa ra nói đây là một trong những bài tập của Không lực số 1 thế giới đấy nhé. Những thông tin thế này chỉ có thể đọc và hóng!
Xem vui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019