Lâu nay mình dùng Spotify Premium là trình nghe nhạc mặc định của các thiết bị trong nhà mình, hôm

KingR
27/1/2021 14:10Phản hồi: 9
Lâu nay mình dùng Spotify Premium là trình nghe nhạc mặc định của các thiết bị trong nhà mình, hôm
Lâu nay mình dùng Spotify Premium là trình nghe nhạc mặc định của các thiết bị trong nhà mình, hôm nay đk YouTube Premium để không bị quảng cáo. Trên ĐT, MTB thì ngon lành rồi, nhưng nàng Assistant trên GG home mini thì lại bảo " Sorry, YouTube Music not available on your country". 5.000 anh em thiện lành ở VN giải quyết vụ này thế nào nhỉ?
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nó nói đúng đấy, chưa hỗ trợ, đổi VPN xem 😅
KingR
TÍCH CỰC
3 năm
@manchirua Mình chỉ đổi VPN để đk thôi, nếu cứ nghe là phải đổi thì quay lại để Spotify làm mặc định cho xong.
@KingR youtube music chưa hỗ trợ việt nam đâu. cơ mà mình dùng trên TV box thì nó lại không phân biệt khu vực. trên dt và PC phải đổi VPN
KingR
TÍCH CỰC
3 năm
@Nha.tranthanh Các thiết bị như PC, Đt thì cứ đăng nhập vào là đc mà bạn. Nhưng vì mình hay dùng GG home mini để nghe nhạc rảnh tay nên mới muốn phát YTM trên đó.
@KingR Đây nè bạn. Dc đâu mà dc.
Screenshot_2021-02-01-12-27-54-327_com.google.android.apps.youtube.music.jpg
KingR
TÍCH CỰC
3 năm
@Nha.tranthanh Đây nè bạn, dùng bình thường bạn nhé
Crix87
ĐẠI BÀNG
3 năm
con google home mini của bạn có nói tiếng việt được không? nếu được chỉ em ph1t
KingR
TÍCH CỰC
3 năm
@Crix87 Hôm nọ nó buột miệng nói có mỗi 1 câu, rồi từ đó nó dỗi, chỉ phang tiếng Anh 😁
@Crix87 có 1 đợt GG hỗ trợ tiếng việt. nếu bác mua các home mini ở thời điểm đó đã cài tiếng việt thì vẫn dùng tiếng việt được. còn từ đó trờ về s đã reset mặc định hay mua mới thì không dùng được nữa nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019