Leaked OS 6.0.0.486 for the BlackBerry Torch 9800

lingsan
10/3/2011 23:59Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

>>mọi người cho em hỏi với..... Cái rom này em restore service book rồi nhưng ko vào đc web ạ? 448 thì vẫn vào ngon lành? lạ nhỉ..........
Bản OS 486 pin xài được 3 ngày, với 9800 thì trâu thiệt, hehe 😁

//Đính chính là 2,5 ngày rồi mà còn 49% pin, quá kinh :D
thienvuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bản này dùng Telex của Rim phải nói là rất ngọt ^^ . Đã thử nt cho em Nokia 1616 nội dung tiếng Việt ngon nghẻ ....!
Nhưng vẫn thất vọng về cái vụ GPS và google maps của chú này !
Nó bị gì nhỉ? Mình refresh location rất nhanh, khoảng 30s là xong.
Gmaps 4.5.2 thì search rất chính xác, không thua gì Gmaps trên iPhone 😁
Úi thật sao bác, thế mà chủ topic bảo ko gõ Telex đc! Thế thì ngon rồi, down về up ngay trưa nay! 😁
JamesDory
ĐẠI BÀNG
13 năm
chắc chờ có Official mới up quá. BB ko ngại UP ROM mà chỉ ngại mỗi cái cài lại thông số Smartmail và nhiều thứ lỉnh kỉnh, làm biếng ghê. hihi

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

Chủ thớt ko biết có Up lên bản này chưa, hay là nói giống người. Có ai confirm cái vụ gõ Telex ko nhỉ?

igreen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vẫn bị lỗi phím SPACE mà

---------- Post added at 03:36 PM ---------- Previous post was at 03:35 PM ----------

Ngọt ? bác sài phím SPACE dc ah hay dùng phím Enter ?
Báo cáo k hiểu sao dùng 3g máy em vô mạng chập chờn lắm ạ !

Bộ gõ telex bàn phím ảo lỗi phím space 😔
thienvuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Haha, Đúng là bị lỗi space với bàn phím ảo ! tuy nhiên có mấy khi mình dùng bàn phím ảo để gõ tiếng Việt đâu ^^
sadsky
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao ko ai nhắc đến lỗi với dấu hỏi (?) khi đánh chữ "r" nhỉ? VD: Trang -> tảng (phải gõ là trrang)?
thomastn
TÍCH CỰC
13 năm
mình đang xài bản này. lâu lâu bấm chùm dâu thì nó hiển thị các icon trên 3 cột... bình thường thì 4 cột... chẳng mấy khi gõ tiếng việt nên mình ko quan tâm vụ bộ gõ lắm...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019