LG Ba Lan bắt đầu phát hành Android 6.0 cho người dùng G3

Didu
29/12/2015 12:26Phản hồi: 51
LG Ba Lan bắt đầu phát hành Android 6.0 cho người dùng G3
Chủ tịch LG Ba Lan thông qua Twitter vừa cho biết người dùng máy G3 tại nước này bắt đầu nhận bản cập nhật Android 6.0 (Marshmallow). Như vậy, việc LG Ba Lan thử nghiệm Android 6.0 cho G3 và phát hành chính thức cách nhau khoảng 2 tuần, đây được coi là quốc gia để LG thử nghiệm các bản cập nhật phần mềm.

Do thông tin tới từ chủ tịch LG Ba Lan chia sẻ trên Twitter (xóa đi sau đó) nên nó rất đáng tin cậy. Có lẽ người dùng LG G3 bản quốc tế tại các quốc gia khác và tại Việt Nam sẽ sớm nhận được thông báo cập nhật lên Android 6.0 mới nhất qua OTA. Hãy thường xuyên kiểm tra và cho mọi người biết nếu G3 của bạn có thể lên Marshmallow nhé.

Nguồn: Slash Gear
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pentin
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngon quá, tưởng em nó chỉ dừng ở 5.0
lowt3ch
TÍCH CỰC
8 năm
Mình dùng 6.0 của Cyanogen (CM13) cũng không thấy có nhiều cải tiến. Hi vọng bản của nhà sản xuất sẽ có đột phá, nhiều tính năng mới.
banana090
TÍCH CỰC
8 năm
@lowt3ch CM13 đang chỉ nightly, lỗi tè le với hao pin kinh khủng sao so với rom gốc LG được bạn 😃
Sao Ba Lan đc các hãng ưu tiên cập nhật trước thế nhỉ? 😁
quocphu67
TÍCH CỰC
8 năm
klq nhưng G4 việt khi nào được lên? và cả em g3 tmobile thì có dùng chung được bản này ko nhỉ 😁
datanh222
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quocphu67 Tự xử luôn khỏi đợi chờ bác ơi.
https://tinhte.vn/threads/huong-dan-update-lg-g4-viet-nam-len-android-6-0-qua-flash-tool.2535475/
Bà Lan hay nhỉ. Thấy Samsung cũng cập nhập cho bên ấy đầu tiên.
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cat6 không biết đến bao giờ được lên :eek:
hiuhiu_man
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chừng nào Lg chưa xử đc vụ liệt màn là chừng đó vẫn cạch Lg!
@Kèn_Nhỏ Đến giờ chưa thấy ai kêu G3 liệt màn hình.Cả c.ty cả dựng.Công nhận hàng dựng bền vãi.
etihad
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hiuhiu_man Số bạn nhọ quá. G2 mình xài đến tết này là 2 năm rồi. pin tốt, màn hình tốt. Mọi người đều ngưỡng mộ tính năng knock on 😃
tulap
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hiuhiu_man Số bác đen nhỉ mình dùng g3 rồi lên g4 có con nào bị đâu thôi bác cứ dùng cục gạch cho nó đỡ liệt bấm lại thật tay.
@hiuhiu_man Mình bị rất nhiều về màn của LG, nhưng từ g3 trở đi không nghe nữa bác. Có vẻ ổn
Mình vẫn khoái ở 1 bản thôi. Ko khoái up tiếp 😃
Khi đổi phone sẽ đổi lên cái Rôom cao hơn 😃
livfc2010
TÍCH CỰC
8 năm
Ba Lan chuột bạch đấy mà. Nhưng chuột bạch kiểu này e cũng thích.
kien22
TÍCH CỰC
8 năm
Bắt đầu hóng
Cái hình ông nào trên xda chế ra cho vui ai dè lên hết gsmarena rùi đến androidauthority giờ qua tinhte =))
chetnhacon
TÍCH CỰC
8 năm
trên néxus 7, android 6 pin khá tốt. Hy vọng G3 sẽ ngon hơn
@chetnhacon Pin và quản lý Ram rất tốt bạn. Kdz đi lên xda lấy file
LG G3 Ls990 có được lên không nhỉ
pentin
ĐẠI BÀNG
8 năm
nó không lock bootloader như g4 thì mấy máy xách tay các bác sẽ được hưởng ké thôi 😁
leenam0109
ĐẠI BÀNG
8 năm
LG G2 cũng hóng. 😃
lltc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đắng lòng cho hội Galaxy Note 2, Sam cho ăn bánh vẽ Lollipop mà đợi hoài ko thấy úp, đợi tới râu dài tới mắt cá luôn rồi.😔
Bèo. HTC M8 đã có từ lâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019