LG chính thức giới thiệu Optimus 2X ở Việt Nam, giá bán 14,9 triệu

sonlazio
16/5/2011 9:34Phản hồi: 209
LG chính thức giới thiệu Optimus 2X ở Việt Nam, giá bán 14,9 triệu

LG Việt Nam vừa chính thức giới thiệu chiếc điện thoại 2 nhân đầu tiên trên thế giới lạ Optimus 2X ở Việt Nam. Chiếc máy này sẽ bắt đầu được bán từ tuần sau với giá 14,9 triệu đồng, tặng kèm 1 cục sạc rời và 1 cục pin thứ 2. Với động thái này, LG đã trở thành công ty đầu tiên đưa điện thoại 2 nhân chính hãng về Việt Nam, nhanh tay hơn HTC SensationSamsung Galaxy S2 vào tháng 6 tới. Bạn có thể xem lại bài trên tay Optimus 2X tại đâyđánh giá tại đây. Lưu ý rằng phiên bản chính thức ở Việt Nam sử dụng panel IPS cho chất lượng hiển thị tốt hơn so với bản mà mình cầm thử trước kia.

209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

manhvh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá cao quá với thương hiệu LG! Bằng 1 chú iphone 4 rồi! hix hix
Iphone 4 có mà xách dép cho con Optimus 2X này

với câú hình như vây thì bạn có mua đươc kg , thưc ra chỉ thích thương hiêu thôi tôi nói vd như mình đi uông môt ly cafee bạn vào 1quán sang trọng thì ban phải trả tiền khác so với quán bình dân dù chât lương như nhau
với câú hình như vây thì bạn có mua đươc kg , thưc ra chỉ thích thương hiêu thôi tôi nói vd như mình đi uông môt ly cafee bạn vào 1quán sang trọng thì ban phải trả tiền khác so với quán binh dân dù chât lương như nhau ,vô hình trung ban đã phải trả tiền chỗ ngồi,thương hiệu
cái đó là bệnh ấy mà. chưa biết có cầm dc ip chưa mà cứ mở miệng nói là ip. mấy người đó cứ nghĩ cầm ip là giàu là đẳng cấp. chẳng biết lấy gì ra mà so sánh.
cứ ra dth nào của hãng nào là quăng ip vô mà so. thiển cận và thực lực thì chưa biết đến đâu.
với giá này thì k hào hứng lắm với LG...thả thêm tí xíu mua Iphone 4 thấy đẳng cấp cao hơn 1 bậc:cold::cold:
Trình cũng chỉ đủ để phán câu này thôi ......
Chip 2 nhân mà giá đây mình cảm thấy hợp lý.Ip4 đẳng cấp hơn 1 bậc ở chổ nào vậy bạn?

---------- Post added at 03:13 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

Tôi yêu HTC sensation ^^!, cấu hình yêu thích
tuanpro46
ĐẠI BÀNG
13 năm
ip đẳng cấp hơn chỗ nào vậy bạn có thể ví dụ đc hay không lg 2x thì chip dual core còn ip chỉ là 1Ghz 1 nhân thôi nhé màn hình thì chỉ 3.5 inch còn 2x là màn hình 4inch riêng ip4 thì phải còn đặt hàng màn hình do LG sản xuất nữa là 😔 chán với mấy bác ifan quá lúc nào cũng tôn thờ cái mác apple..... bạn có bao giờ nghĩ là giá thị thực của iphone cao như thế hay không?
vdupham
TÍCH CỰC
13 năm
Bác từ từ hạ nhiệt , mình cũng không nên quá căng thẳng , cũng nên dung hòa cả 2 cái chứ , mình là người xài công nghệ mà , cái nào tiện thì mình dùng thui . Như em tôn thờ android chứ tablet vẫn xài ipad 2 ... Cái nào mạnh thì mình công nhận , nhiều khi không nên ghét bỏ cả nhãn hiệu apple như thế . Còn các Ifan thì họ tôn thờ apple cũng có cái lý . Apple + Android = Peace . Hi hi không nên đấu đá mãi thế , nên nói nhiều về em LG 2X ...
Xong lâu lâu lại la lên lỡ restore lên version mới , rồi nhập hội với hội tung chăn 😁
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Cũng được trên tay em này một lúc rồi, không ấn tượng nhiều lắm.
trantu0201
ĐẠI BÀNG
13 năm
kiểu dáng tương đối giống iphone 4
có le samsung galaxy s2 ra sau giá sẽ rẻ hơn
Alliance
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kiểu dáng không đẹp bằng Motorola Atrix
giá cỡ 11-12 củ thì đẹp!
thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
Chiếc này trong cũng ngon đấy chứ
Iphone sao lại mang vào đây mà phát biểu.po tay mấy bác
Jake
TÍCH CỰC
13 năm
US khoảng 450 đã có 1 con rồi.........sao về Vn đội lên gần 300 nữa vậy trời
300= thuế NK + thuế VAT + chi phí vận chuyển +....+ phí thứ n + lợi nhuận.
con này về VN chắc bị đánh thuế tiêu thụ đặc biệt như mấy siêu xe ấy mà
Về việt nam đóng thuế nữa mà
Mình cũng được cầm thử trên tay rồi, cũng khá đẹp. Hơn nữa hiệu suất hoạt động cũng được đánh giá khá cao
Máy đẹp nhưng giá cao quá. Tầm 12tr thì đẹp, sẽ bán tốt hơn ở VN.
Mấy em mẫu xinh quá đi mất.
zzz các bác sao thích so với ip4 thế nhỉ. Bỏ ra gần đống tiền mua ip4 chẳng bao giờ có chip 2 nhân, camera 8mp quay phim 1080, màn hình 4"....
Àh mình nhớ 2011 đã qua 5 tháng rưỡi rồi nhỉ....
giá thế này thì đắt quá, gần bằng giá S2 rồi, mà so mọi mặt đều kém S2
Nói vầy nghe còn chính xác hơn là đi so với Iphone4
Giờ chỉ mong chờ SGS 2 thôi , iphone cũng thấy nản nản rồi ko có flash thì buồn quá.
Cái gì về VN cũng mắc, tụi nó coi mình là dân gì không biết
Tụi nó coi mình là dân nghèo bạn Ợ :wub:
nếu có 15chai thì ai bỏ tiền ra mua con này ....
Thấy ss galaxy S2 ngon hơn.
bác nên cập nhật thông tin lại đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019